Buồn quá xin tâm sự về MMO khảo sát có ai như mình ko?

Công việc gì rồi cũng đến lúc hết thời....phải tìm việc mới...thiết nghĩ mmo + UG thi moi tồn tại lâu dài đc.

Ai đồng ý với em ...cho xin click ủng hộ nào

ai nói với bạn là uống bia hư thận thế, uống quá nhiều thôi, chứ uống bia rất tốt cho sức khỏe nhé. Thật ra uống quá nhiều thì nước lọc cũng còn hai thận chứ đừng nói đến beer
thận mình đang có vấn đề nên bác sĩ khuyên ngừng 1 thời dian để uống thuốc :(

Có bác nào tự cảm thấy may mắn vì mình đã bước chân vào MMO chưa ?
Có bác nào tự hỏi nếu bước ra ngoài kia mình sẽ làm gì chưa ?
Có bác nào tự hỏi nếu như ko vào MMO thì bây giờ bác sẽ ntn chưa ?
Có bác nào tự so sánh mình vs bạn bè cùng học chưa ?
Tại sao ? Tại sao ? Tại sao suốt ngày than thở vậy ?

Đồng cảm, cũng tham gia 5 năm rồi mà giờ ngày nào cũng phải xòe tay xin tiền vợ để xài :(:(:( Ông thớt còn đỡ, có tiền mua beer uống để xỉn, giờ tui đang thèm beer mà chả biết lấy đâu ra tiền mua đây, chả lẽ ăn cắp tiền vợ tiếp :(:(:(
đi đâu cũng thấy bác phàn nàn phải xin tiền vợ và sự thật là .........? o_O

Đồng cảm, cũng tham gia 5 năm rồi mà giờ ngày nào cũng phải xòe tay xin tiền vợ để xài :(:(:( Ông thớt còn đỡ, có tiền mua beer uống để xỉn, giờ tui đang thèm beer mà chả biết lấy đâu ra tiền mua đây, chả lẽ ăn cắp tiền vợ tiếp :(:(:(

VL THÁNH CPM, khoe proof 5k $ mà BÁN THAN

Mình đây, bỏ cty, thu nhập 1 năm tầm 110tr để bước chân vào MMO.
Thực ra, nếu bạn ko vạch ra chí hướng từ đầu, làm cái gì ,làm như thế nào thì sớm hay muộn bạn cũng sẽ bỏ cuộc mà tôi.
Mình thì tham gia MMO ko lâu, tầm 3 tháng thôi, cũng ko hẳn là giỏi lắm lập trình, nhưng khuyên bạn hãy cứ kiên trì, và nhớ là tiền kiếm ra ko phải để tiêu mà là để đầu tư để kiếm nhiều hơn nữa :)

Thich thì sky nc với mình :)
[email protected]

Đồng cảm với bạn chủ thớt.
Cũng MMO mấy năm mà giờ mảng nào thấy cũng trống rỗng. Không tiền, không sự nghiệp thì gái nó chơi xong nó bỏ, ngẫm đúng thật :):)
Góp ý chút : Bạn nên vào F17 và F145 của voz để học cách hành văn, chứ viết thế này ko tiêu nổi :p:p
Đang qua voz đọc

4 năm sau 32 tuổi, cap lại bài này của bác sau này pates. hh

vừa định tập tễnh vào sự nghiệp mmo thì bắt gặp ngay thớt này. ko lẽ giờ vào mmo là sai lầm sao :eek::confused:o_O:(

Yeah hết trò làm giờ đang fải chơi Pokemon Go dạo đây :oops:

Đọc post cũng có cái đúng cái sai! Cơ bản là mắc cười thôi chứ không có gì, vì anh lớn hơn em 10 tuổi :D nên nể anh xíu!
Đâu phải làm UG mới có tiền anh, có pro làm offer ngày vài K$ nha anh vẫn ăn 1 năm rồi nha :D. không phải em nào đây phải em! Cái em nói là có. vì em chát với AM AM bảo thế :D. và có 1 sự xác nhận từ 1 người anh :D. Nói vậy thôi. mấy mem đừng có thấy mình post cái reply này rồi ham đâm đầu vào offer rồi chết nha :D. Thời điểm giờ long bong nhảy vào là chết nha.. Thích giao lưu thì yahoo và skype em bên dưới, nói chuyện chém gió chứ em k biết gì đâu. Em tuổi Tuất :D

vừa định tập tễnh vào sự nghiệp mmo thì bắt gặp ngay thớt này. ko lẽ giờ vào mmo là sai lầm sao :eek::confused:o_O:(
Vào mmo ko sai lầm mà còn học được nhiều điều ko phải ai cũng có được. Cái chính ban đầu đừng sống trọn với mmo nếu bạn ko lo về cơm áo gạo tiền... nên nhớ bài này mình viết lúc khuya và đang bị xỉn đọc thấy rất nản. Tiếp tục với nó đi bạn.

ước gì đc như bác :D

mmo có cái vui cũng có cái khổ của nó. kiếm đk 1k$ một tháng là hơn đứt nhiều người ở việt nam này rồi. nhưng lại bị ng ta nhóm ngó xì xào. e đang khổ. bọn CA xã đang thăm dò. làm cả làng xôn xao. chắc họ nghĩ e đang ở nhà luyện phim đen hay là chơi cá độ, đánh bạc online gì đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week