Buồn quá xin tâm sự về MMO khảo sát có ai như mình ko?

mohamet008

Senior
Reactions
414
MR
0.514
Hôm nay mình sỉn và một thằng sỉn nói ra sự thật chứ đời đết có thằng nào rãnh mà nói cho các các biết nó ra sao vì nó lo kiếm tiền ngắn hạn và lâu dài cùa nó rồi.

Mình tham gia mmo tình đến nay 4 năm , các lĩnh vực trong box mmo4me.com mình điều tham gia hết 80% các box trong mmo này,

hướng ngắn hạn và lâu dài mình điều nhận biết và làm qua, mình chốt là chỉ có ý tưởng phải có như youtube, google adsense và

affiliate
là lâu dài, còn ko thì những cái khác trong box mmo4me.com là tức thời và hư vô hoặc là dính scam. Mình chắc chắc một điều

là như vậy dù các bạn trong box khác kiếm trên 1000$ nhưng ko bền(may mắn chỉ đôi lần và thời hạn chỉ dăm ba năm thôi) ai nói thì mình chịu

....sự thật là như thế. Về mình.... buồn thì kiếm tiền trong 4 năm dính vào phương pháp chơi ngắn hạn kia đã kiếm trên 1000$ nhiều
chu kì
nhưng bây giờ đứt bóng trắng cmn tay vì tiêu hết mẹ rồi( tiền kiếm dễ quá mà ..thì tiêu xong ngẫm lại có sự tất yếu và hậu

quả)và đặt câu hỏi giá như và kèm theo hối tiếc.... nói chứ tay trắng lâu rồi giờ mới kể vì đang tìm đường lâu dài nhưng bí cái ý tưởng

nên buồn, bởi vì bạn có ý tưởng và thử nghiệm lâu dài thất bại hay thành công kệ cmn cứ có là ngon rồi khi bạn ngon rồi thì như các

pro khác share proof mới sáng mắt. Cơ mà đừng ảo tưởng mấy chò chơi trong box khác mmo4me mình kể trên cái đó chỉ giành cho

bọn UG(mà UG là gì?UG là bọn sống chui sống nhủi thích làm nhanh ăn nhanh nói thẳng là vậy nó ko đi con đường chính thống đúng

luật hướng chí hướng như bạn). Chung qui bạn làm gì làm thì chỉ có chăm chỉ ,kiên trì và chịu sáng tạo nên mới tạo ra sự thành công của riêng bạn, cũng như mình muốn điều đó,.... ô cái đệt là mình ếu được zậy nên viết lời vu vơ như zầy nhưng thiệt sự lâu dài thì bạn nghiệm
ra như mình trong 4 năm của mình trong mấy lời tâm sự trên vì mình đã 32 tuổi , xin hết và xin buồn ngủ. Chúc mình qua cơn sỉn, chúc bạn nhận biết và thành công, nhanh chóng biết đến thế gới make money online. Cám ơn bạn đã đọc tin ...thôi đi ngủ ...buồn và mệt lắm rồi.:( icon hỏng ...thêm buồn .......................@shin sửa dùm cái ai sờ con... thêm nữa nhấn tạo thì => DDoS protection by CloudFlareRay ID: 2c3fb358925f3307 @Shin sửa dùm cái

:D vì sao UG lại k song được chứ :confused: có thì tẹt =))

Đồng cảm, cũng tham gia 5 năm rồi mà giờ ngày nào cũng phải xòe tay xin tiền vợ để xài :(:(:( Ông thớt còn đỡ, có tiền mua beer uống để xỉn, giờ tui đang thèm beer mà chả biết lấy đâu ra tiền mua đây, chả lẽ ăn cắp tiền vợ tiếp :(:(:(

Đồng cảm, cũng tham gia 5 năm rồi mà giờ ngày nào cũng phải xòe tay xin tiền vợ để xài :(:(:( Ông thớt còn đỡ, có tiền mua beer uống để xỉn, giờ tui đang thèm beer mà chả biết lấy đâu ra tiền mua đây, chả lẽ ăn cắp tiền vợ tiếp :(:(:(

rút bảo hiểm ra mua 1 xe tải beer uống cho đỡ buồn đi thím

bán vợ đi bác..:D

đồng cảm ! cũng tham gia cũng đc 2 năm từ hồi 16 tuổi đến giờ là 18 tuổi rồi ! Youtube hồi xưa chiến rất ngon real views lên top ầm ầm
Giờ lên top khó hơn trời .Đéo biết nó cập nhật thuật toán là WHY ! WTF real views 25k views/ 2ngày em nói cái này là thật nhé
Giờ qua CPC mong có ngày mai ! Giờ thấy chán nãn quá muốn bỏ cuộc trên bàn máy 2h sáng rồi nghĩ tới tương lai sau này sao thấy mù mịch không lối về
Tiền tiêu xài hàng tháng chỉ dựa trên video cũ 5 tháng rồi thu nhập vẫn đứng kim .Bao nhiêu ước mơ ngày càng trở nên khó khăn
Biết rằng em chắc còn trẻ đối với anh ở trên .Các anh biết đấy MMO thì làm gì có bạn bè ngoài đời để tâm sự và an ủi với mình chỉ cô độc một mình sầu thì càng thêm sầu ! Muốn thổ lộ ra hết cho đỡ sầu
Khối thuốc dẫn ta đến nỗi sầu vô tận , Màn đêm tĩnh mịch cô đơn chỉ một mình
em có việc làm ngày cũng 2 3$ bác theo không :D

đồng cảm ! cũng tham gia cũng đc 2 năm từ hồi 16 tuổi đến giờ là 18 tuổi rồi ! Youtube hồi xưa chiến rất ngon real views lên top ầm ầm
Giờ lên top khó hơn trời .Đéo biết nó cập nhật thuật toán là WHY ! WTF real views 25k views/ 2ngày em nói cái này là thật nhé
Giờ qua CPC mong có ngày mai ! Giờ thấy chán nãn quá muốn bỏ cuộc trên bàn máy 2h sáng rồi nghĩ tới tương lai sau này sao thấy mù mịch không lối về
Tiền tiêu xài hàng tháng chỉ dựa trên video cũ 5 tháng rồi thu nhập vẫn đứng kim .Bao nhiêu ước mơ ngày càng trở nên khó khăn
Biết rằng em chắc còn trẻ đối với anh ở trên .Các anh biết đấy MMO thì làm gì có bạn bè ngoài đời để tâm sự và an ủi với mình chỉ cô độc một mình sầu thì càng thêm sầu ! Muốn thổ lộ ra hết cho đỡ sầu
Khối thuốc dẫn ta đến nỗi sầu vô tận , Màn đêm tĩnh mịch cô đơn chỉ một mình
video này ý nghĩa nek tải về nghe
Thanks chú nhé còn trẻ mà tham gia MMO sớm quá e rằng chú bỏ học rồi đúng k
hazz bỏ chi sớm cho khổ

em có việc làm ngày cũng 2 3$ bác theo không :D
video này ý nghĩa nek tải về nghe
Thanks chú nhé còn trẻ mà tham gia MMO sớm quá e rằng chú bỏ học rồi đúng k
hazz bỏ chi sớm cho khổ
Em ở đây không phải đói các anh ạ ! 12tr / tháng :(:(
Con số em muốn nó phải lớn rất nhiều giờ qua real traffic chiến CPC
Nghĩ tới việc học càng thấy chán nãn khi ngồi trên ghế nhà trường em chả biết tương lai mình sẽ đi về đâu . Em cảm nhận nó hồi năm lớp 9 rồi tới năm 17t mới bỏ học cái thứ em muốn là ....Pro` ! Tính đẩy vốn youtube qua mà số vốn chưa đủ kiến thức lập trình chưa có

Last edited:
Đồng cảm với bạn chủ thớt.
Cũng MMO mấy năm mà giờ mảng nào thấy cũng trống rỗng. Không tiền, không sự nghiệp thì gái nó chơi xong nó bỏ, ngẫm đúng thật :):)
Góp ý chút : Bạn nên vào F17 và F145 của voz để học cách hành văn, chứ viết thế này ko tiêu nổi :p:p

Đồng cảm với bạn chủ thớt.
Cũng MMO mấy năm mà giờ mảng nào thấy cũng trống rỗng. Không tiền, không sự nghiệp thì gái nó chơi xong nó bỏ, ngẫm đúng thật :):)
Góp ý chút : Bạn nên vào F17 và F145 của voz để học cách hành văn, chứ viết thế này ko tiêu nổi :p:p
đọc xong méo cmn mồm :D

đọc xong méo cmn mồm :D
anh đọc được còn giỏi em đọc là em k hiểu thật luôn mấy chữ đầu còn được đoạn cuối là bó tay nên tạm hiểu là chán nản

mình cũng đang chán đây, cũng muốn sỉn mà bia éo dám uống vì sợ hư thận :(

anh đọc được còn giỏi em đọc là em k hiểu thật luôn mấy chữ đầu còn được đoạn cuối là bó tay nên tạm hiểu là chán nản
mình đọc mỗi câu đầu với câu cuối xong vào đọc coment của mấy thím để nắm cái nội dung :D

Khổ trước sướng sau thế mới giàu,
Tình nghĩa anh em có chắc bền lâu
Giàu trước khổ sau thế mới đau lòng
Khi sa cơ không còn ai
Khi mình đã có những gì người ta cần
Người ta luôn quan tâm và chia sẻ
Khi mình sa cơ thất thế trên cuộc đời
Người ta mang mình ra đành rẽ bán
Khi gian nan mới biết ai là bạn
Hỏi thế nhân ơi, có mấy người cũng như tôi

Khổ trước sướng sau thế mới giàu
Giàu trước khổ sau thế càng đau
Thời thế cho ta, nhận biết ra rằng
Khi gian nan có còn ai .

Nói nghe nè bạn ơi
Tôi cám ơn bạn nhiều
Nhờ bạn mà tôi có ngày hôm nay

Một lần này nữa thôi
Tôi xin cám ơn bạn
Đã cho tôi biệt đời chỉ là thế thô

mình cũng đang chán đây, cũng muốn sỉn mà bia éo dám uống vì sợ hư thận :(
ai nói với bạn là uống bia hư thận thế, uống quá nhiều thôi, chứ uống bia rất tốt cho sức khỏe nhé. Thật ra uống quá nhiều thì nước lọc cũng còn hai thận chứ đừng nói đến beer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom