Request Bức xúc quá anh em ạ. Lần đầu tiên đi rút tiền lại bị trường hợp như thế này ?

Kahnh

Banned
Reactions
87
MR
0.000
Cày mmo cả tháng chỉ có 2-3 triệu , hồi sáng em mới ra ngân hàng rút tại quầy , được thu ngân nó báo sau này phải rút tiền trên 20tr mới được rút tại quầy techcombank , còn dưới 20tr phải làm thẻ ATM. Hồi sáng em mới rút 500k, bây giờ còn 2tr5 chả lẽ bây giờ phải đợi lên 20tr mới rút hết được sao :(:(:(:(:(:(

tui bữa trước mất cái atm vào bank rút 900k mà nhân viên nó cũng cười rồi rút cho bình thường mà ta :eek: VCB

Upvote 0
tui bữa trước mất cái atm vào bank rút 900k mà nhân viên nó cũng cười rồi rút cho bình thường mà ta :eek: VCB

dạ vâng em cũng rút lâu rồi, nhưng sáng nay bị hỏi thế, nên lên đây hỏi xem có ai bị như mình, mà em thấy chắc toàn pro kiếm vài k 1 tháng ,nên em thấy không có ai giống em cả :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Đầy lần hết tiền ra ATM rút 100k phải ngó trước, ngó sau, khẩu trang, mũ bảo hiểm đầy đủ mới dám rút đây.
P/s: Cơ mà được cái rút 100k mất 3.300đ phí không thấy mắc.

đây rồi, đây là người có câu trả lời đúng ý em, các cmt trên toàn ông nội người ta không, lên đây để xem ai có bị như vậy giống mình không toàn trẻ trâu vào phán

Upvote 0
- tôi ko rõ quy định NH như nào, nhưng về lý mà nói thì 1 đồng của người ta cũng rút đc chứ đừng nói vài trăm ngàn đến triệu, giao dịch nhỏ nhân viên họ lười nên lúc nào chả thế, ko cho rút? min 20tr? vớ vẩn
- bạn nên làm thẻ đi, nhanh gọn khỏi bức xúc

Upvote 0
Rút Đông Á bank, hình như chẳng thấy mất fee thì phải? Nói chung là mình cũng ít khi check mấy cái fee ATM, do mỗi bank mỗi khác, nhưng ko bank nào có fee cao hơn 3000đ cả
Riêng việc bank bảo min 20 triệu mới cho rút tại quầy thì thấy cũng có vẻ kỳ :), cơ mà việc chủ thớt tiếc vài ngàn đồng cho 1 lần rút ATM thì thấy có hơi kẹo 1 chút :D

Upvote 0
Trước mình ra quầy nộp tiền vào tk visa ACB nhìn các bác khác nộp tiền toàn hàng cục, có bác thậm chí cả cục đô la cơ @@. Mình rút 200k đưa cho nhân viên giao dịch mà ngại nhưng họ vẫn tươi cười có gì đâu. Chẳng qua thread đen vô phải cái chi nhánh có thái độ phục vụ chưa tốt thôi. Chứ rút tiền kể cả 1 hào ngân hàng cũng phải chi ra chứ đừng nói 20 củ mới vô quầy. Họ nói cũng có lý thôi số tiền ít vậy vô ATM cho nhanh, Thread nên làm cái ATM cho tiền mà cũng đỡ phiền quầy

Upvote 0
topic closed nhé các bro, cảm ơn nhiều
mở topic thì dễ chứ làm gì muốn close là close đc :D topic dạng này thì cứ phải chục page gạch đá cho thớt :p

Upvote 0
đây rồi, đây là người có câu trả lời đúng ý em, các cmt trên toàn ông nội người ta không, lên đây để xem ai có bị như vậy giống mình không toàn trẻ trâu vào phán
bạn sử dụng ngôn ngữ cho lịch sự tý nhé, ở trên có rất nhiều cmt nhé :D 3300vnd đoán không sai là VCB, bảo lên GG tìm hiểu ko tìm, rồi ăn nói lung tung

Upvote 0
bạn sử dụng ngôn ngữ cho lịch sự tý nhé, ở trên có rất nhiều cmt nhé :D 3300vnd đoán không sai là VCB, bảo lên GG tìm hiểu ko tìm, rồi ăn nói lung tung
em không nói bro, cmt bro em còn like mà sao mà nói bro đc :D:D

Upvote 0
:D Rút ATM cũng còn tuỳ. Nếu lấy giấy biên lai thì fee sẽ đắt hơn. Còn ko lấy phí bèo lắm :D

Upvote 0
:D Rút ATM cũng còn tuỳ. Nếu lấy giấy biên lai thì fee sẽ đắt hơn. Còn ko lấy phí bèo lắm :D
Lấy hay k cũng vậy mà cậu, rút ATM cùng bank thì phí 1k, trái bank thì phí 3k. thêm 10% VAT nữa. Đa số các bank đều vậy

Upvote 0
Lấy hay k cũng vậy mà cậu, rút ATM cùng bank thì phí 1k, trái bank thì phí 3k. thêm 10% VAT nữa. Đa số các bank đều vậy
Oh Mình thấy ACB lấy biên lai đắt hơn xíu

Upvote 0
Họ làm ra cây ATM là để giảm quá tải cho bank mà cậu, phí VCB 1k1, rút nhanh hơn là vào trong bank viết giấy kê khai hóa đơn các kiểu :D có chăng là được nhìn mấy em xinh tươi trong bank một hồi lâu :D

Upvote 0
không có cmt nào nói oan cho bạn đâu ;) nhìn cách sử dụng từ ngữ là biết thuộc kiểu người nào rồi đó :D

tuỳ bro ;);), mà lần đầu tiên topic của mình vào cmt đông thế này, không biết nên vui hay buồn đây :p:p:p

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom