Request Bức xúc quá anh em ạ. Lần đầu tiên đi rút tiền lại bị trường hợp như thế này ?

Kahnh

Banned
Reactions
87
MR
0.000
Cày mmo cả tháng chỉ có 2-3 triệu , hồi sáng em mới ra ngân hàng rút tại quầy , được thu ngân nó báo sau này phải rút tiền trên 20tr mới được rút tại quầy techcombank , còn dưới 20tr phải làm thẻ ATM. Hồi sáng em mới rút 500k, bây giờ còn 2tr5 chả lẽ bây giờ phải đợi lên 20tr mới rút hết được sao :(:(:(:(:(:(

Vậy sao không ra cây rút? Ngân hàng nào cũng thế cả (rút được nhưng nó làm khó và nói khó nghe lắm) ;)

Upvote 0
Vậy sao không ra cây rút? Ngân hàng nào cũng thế cả (rút được nhưng nó làm khó và nói khó nghe lắm) ;)

Mình rất ít xài ATM, 1 phần có tiền bên ngoài nên không cần phải rút nhiều , 1 tháng mình rút có 1 đến 2 lần thôi bạn, mà xài ATM phí chát quá trong khi nhu cầu không nhiều

Upvote 0
vãi cả phí chát:eek:

ít xài nên thế cậu ơi :D:D, chứ phí có mấy chục ngàn tiếc làm gì, chủ yếu là mình xài mấy năm nay không sao nhưng tự dưng hồi sáng nó bảo thế chẳng khác nào nó chặn họng mình cả

Upvote 0
phí gì mà chát thế :D, ai cũng như thánh thì atm éo có người xài, người ta ko dùng tiền mặt nhiều người ta mới bỏ vào atm khi cần mới rút. Nói như thím thì khi nào cũng phải đến Quầy rút nếu cần tiền, thế nửa đêm có việc cần xài đến tiền thì chẳng lẽ chờ sáng mai giao dịch. Sao thế kỉ 21 rồi mà còn có người không hiểu nổi sự tiện dụng của ATM thế nhỉ :eek:

Upvote 0
gặp tui tui cũng chữi chứ đừng nói ngân hàng
ATM nào mà không rút được all bank
phí cho lắm 4k là cùng
nhát thì ăn chữi

Upvote 0
phí gì mà chát thế :D, ai cũng như thánh thì atm éo có người xài, người ta ko dùng tiền mặt nhiều người ta mới bỏ vào atm khi cần mới rút. Nói như thím thì khi nào cũng phải đến Quầy rút nếu cần tiền, thế nửa đêm có việc cần xài đến tiền thì chẳng lẽ chờ sáng mai giao dịch. Sao thế kỉ 21 rồi mà còn có người không hiểu nổi sự tiện dụng của ATM thế nhỉ :eek:
mình ít xài nên thế cậu ơi :D:D:D, chứ tiếc gì mấy chục,

Upvote 0
dạ thôi em xin close topic đây, vì thấy nhiều pro vào cmt, chắc các pro đều hiểu rõ rồ, em newbie có mấy đồng thứ nhất chỉ có mấy đồng thứ 2 không có nhu cầu, thứ 3 là em xài lâu nhưng đầu tiên bị hỏi như thế này i :D:D:D:D:D

Upvote 0
muốn ăn chửi thì nên lập những topic như thế này :p

Upvote 0
lạy cho thánh này, phí giao dịch có vài ngàn đồng, có ngân hàng rút chả tốn xu nào, mà còn thêm cái tiện lợi, khỏi phải đợi lâu

Upvote 0
Ít tiền quá rút tại quầy cũng kì, làm thẻ ATM rút thôi. :)
theo thằng thớt thì rút atm nó phí nhiều hơn rút tại quầy nên nó rút tại quầy cho tiện :D

Upvote 0
lạy cho thánh này, phí giao dịch có vài ngàn đồng, có ngân hàng rút chả tốn xu nào, mà còn thêm cái tiện lợi, khỏi phải đợi lâu

vậy à anh cho em hỏi , ngân hàng nào vậy ạ :):), em định chuyển ngân hàng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week