SCAM Btc-goldmine Reviews : SCAM or LEGIT ?

Nam8890

Senior
Reactions
169
MR
0.000
Chào mọi người sau đây mình sẽ hướng dẫn mọi người cách đào Bitcoin trên giao diện web không cần đăng ký chưa bao giờ dễ hơn !!!
Đầu tiên ta phải có 1 ví BTC ( bạn nào chưa có cũng nên tạo 1 cái để chơi nha , đơn giản và trong vòng 30s thôi ) cái này chịu khó search gu gồ giúp mình cho đỡ phải làm topic dài ra . Địa chỉ BTC của bạn sẽ có dạng như thế này : 16ZJJAecXr5DehJ3d6vafBKXxbaQEmnCNz

Site chỉ mới lập được 4 ngày và đã đào được ( thanh toán ) hơn 42 BTC :

Sau khi tạo ví BTC ta vào link sau để bắt đầu đào BTC :
Link Ref ( Bạn có thể dùng link này xem như ủng hộ mình bỏ công viết bài nha !!! Thanks mọi người ^^ ):
http://btc-goldmine.com/r/76f9d4a7

Link non-Ref :
http://btc-goldmine.com
Sau đó ta điền mã ví BTC vào ô sau và bấm play

Sau khi bấm play ta chỉ việc chờ để tiền tăng dần và click vào để lấy tiền thôi ^^
Mỗi 10p thì ta sẽ được 1k2 satoshi ( tương đương 0.0000012BTC ) và chỉ cần 21 lần như vậy là đủ minpay . ( Nếu để hơn 10p thì các bạn cũng chỉ nhận được 1k2 thôi nên phải vào check và thu hoạch thường xuyên nhé ^^ )
( Lưu ý : max tiền là 1200/10" Shatosi/phút và ai có điều kiện nâng cấp lên lv 2 sẽ ko phải gõ captcha mỗi lần thu hoạch BTC )

Ngoài ra BTC-goldmine còn có chế độ REV ( chia lợi nhuận ) cũng khá hấp dẫn với 150% tiền đầu tư trong 10 ngày .

Tiền về rất nhanh nhé , Proof nóng hổi đây mại zô nào anh em ơi :

Bất kỳ thắc mắc nào dù là ref mình hay không cứ post ở đây nhé mọi người mình sẽ cố hết sức để giải đáp ^^
Thanks mọi người ghé qua !!! ( ai đi qua bump hộ em cái )

Last edited:
cho minh hoi chi can bam play xong de ca ngay cho no chay the ha ban la no len bitcoin ah
Cứ mỗi 10p là vào thu hoạch 1k2 shatosi nha bạn nếu để lâu hơn nó cũng chỉ được bao nhiu đó thôi .

Bao lâu thì nhận được tiền vậy? Click lấy tiền rồi mà mãi ko về ví

Bao lâu thì nhận được tiền vậy? Click lấy tiền rồi mà mãi ko về ví
Minpay của nó là 25k satoshi nha bạn . Mình rút cái là tầm 3-4h là nhận được rồi nên cứ yên tâm là tiền sẽ chắc chắn về nhé ^^ .

up cho cái proof thứ 2 ( tiền về trong 30p )
Các bạn lưu ý là khi mình đặt lệnh rút thì tiền đã về liền nhưng chủ yếu là do chờ site BTC-e confirm tiền để đưa vào tài khoản của bạn .

chút chút thế bao h mới đc 1 $ vạy thớt:eek:

chút chút thế bao h mới đc 1 $ vạy thớt:eek:
Dùng đơn vị BTC cho dễ tính nha bạn . 1 BTC hiện giờ giá vào khoảng 230-240$
Đây là gói cơ bản . Các gói có đầu tư tiền thì sẽ gỡ nhanh hơn rất nhiều .
0.00000120 BTC/min
0.00172800 BTC/24h

up cho site chiến ngon và free nào ^^

up cho site chiến ngon và free nào ^^

up cho anh em chiến site tốt nào . Dư là sẽ trở thành cơn sốt đó mọi người ơi ^^

thế dep lv 2 có cần phải thu hoạch như free không

có bạn nào đầu tư 1 BTC vào ăn cho lẹ chưa :( ngồi mãi mới được như cái proof đầu của chủ thớt
ai dám đầu tư, 10 phut vao rút 1 lần, 24 giờ ngủ ít nhất 8 tiếng, 4->8 tiếng cho cá nhân, ngồi trên máy tính được 8->12 tiếng là kịch kim nhưng không phải ngày nào cũng ngồi như thế được, đầu tư đảm bảo lỗ. Thằng admin ngu vật đúng ra phải có thêm tuỳ chọn tích luỹ đến 1 tiếng dành cho người đầu tư

ai dám đầu tư, 10 phut vao rút 1 lần, 24 giờ ngủ ít nhất 8 tiếng, 4->8 tiếng cho cá nhân, ngồi trên máy tính được 8->12 tiếng là kịch kim nhưng không phải ngày nào cũng ngồi như thế được, đầu tư đảm bảo lỗ. Thằng admin ngu vật đúng ra phải có thêm tuỳ chọn tích luỹ đến 1 tiếng dành cho người đầu tư
Mình nghĩ admin sẽ sớm thêm vào chức năng này ^^

thế mới cần auto, cứ 10' tự động rút 1 lần :D

mình mỗi ngày ngủ 1 tiếng có nên đầu tư choi không nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom