Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.
Hiểu ! Nhưng chẳng thấy nó đâu trong câu nói đó của bạn cả.
1 là mắt bạn đuôi 2 là mù ..
ex chấp nhận 50% thì nhận cho xong đi bạn chủ ơi, thiệt thòi một chút cũng được mà.

Hôm trước có mod vào thăm dò 50 % rồi đó, bạn chủ từ chối cũng không ích gì đâu

Thăm dò dụ dỗ không được mai mốt họ cưỡng ép cũng phải chấp nhận thôi.

Cùng lắm thì thêm được tí ti nữa, không bõ công tranh luận mấy ngày trời mất time

có não ko ? tui hỏi bạn nhé nếu bạn gd nó quote thế nó nhận tiền xong nói là chưa nhận r xong bồi ttường 50% bạn chịu ko nói thì hay vkl :))
P/S : 1 là clone 2 là cùng bọn :))
Nó quote thế tôi ngu gì mà đem tiền đóng cho scam mà đền 50% hài vãi =))

ex chấp nhận 50% thì nhận cho xong đi bạn chủ ơi, thiệt thòi một chút cũng được mà.

Hôm trước có mod vào thăm dò 50 % rồi đó, bạn chủ từ chối cũng không ích gì đâu

Thăm dò dụ dỗ không được mai mốt họ cưỡng ép cũng phải chấp nhận thôi.

Cùng lắm thì thêm được tí ti nữa, không bõ công tranh luận mấy ngày trời mất time

Hiểu ! Nhưng chẳng thấy nó đâu trong câu nói đó của bạn cả.

Giờ thì thấy chưa bạn?

Mấy bác đừng cãi nhau kẻo bị ban @@ Mọi chuyện đã đủ rồi còn đợi quyết định cuối cùng từ BQT thôi.

Nó quote thế tôi ngu gì mà đem tiền đóng cho scam mà đền 50% hài vãi =))
nếu bạn hỏi thì nó bảo nó nhầm ko thì nó hốt, nói như đúng r dm, ahbp ....
Vụ này rành rành thế nhưng mình thấy BQT có vẽ xem trọng ex này mãi ko đưa ra quyết định mà cứ nói đang xem xét,
tui hỏi BQT 1 câu nếu đổi ngược lại mem Quote sai và dẫn đến hậu quả mem bị scam thì BQT có xem xét lâu thế ko ? hay phán 1 câu Scam ABC xong chuyện .
BQT đôi khi mình thấy xem trọng những người có tiền quá .
Rule bảo vệ mem kiểu gì mà dính đến scam mem kiểu này lại giải quyết lâu thế này, còn mấy topic mem vote sai dẫn đến scam ABC thì chưa đầy 1 tiếng :(

Vụ này rành rành thế nhưng mình thấy BQT có vẽ xem trọng ex này mãi ko đưa ra quyết định mà cứ nói đang xem xét,
tui hỏi BQT 1 câu nếu đổi ngược lại mem Quote sai và dẫn đến hậu quả mem bị scam thì BQT có xem xét lâu thế ko ? hay phán 1 câu Scam ABC xong chuyện .
Rule bảo vệ mem kiểu gì mà dính đến scam mem kiểu này lại giải quyết lâu thế này, còn mấy topic mem vote sai dẫn đến scam ABC thì chưa đầy 1 tiếng :(
ko phải ai cũng ăn ko ngồi rồi mà ngồi giải quyết liền cho cậu đâu :mad:

Tôi nói gì sai? Có phải 2 người có lỗi ko?
Bác đóng 20 triệu đi vào mà scam.Có mỗi cái mồm. COi chừng bị phản damge bị nó scam ngược thì ngồi đó mà khóc. Thằng nào cũng mạnh mồm kêu đóng bảo hiểm vào scam.
Ngay quote ý kiến của tôi là 70 - 30 vì đằng nào bên nào cũng có lỗi. Vậy chẳng biết mấy bác đọc vào mắt mũi để đâu cứ phán 50/50.
có đọc đoạn này chưa mà bảo scam ngược...Nếu ex không cẩu thả thì làm gì có vụ scam,đã đóng bảo hiểm làm dịch vụ thì phải hỉu luật và chịu trách nhiệm câu rep của mình chứ..ai cũng như thế loạn hết à.cứ 50-50 là xong sao : "cũng có thể chủ thớt này scam để kiếm chat (đây là trường hợp giải thiết nhá không ai biết được điều gì lòng ng khó đoán) nhưng tóm cái váy cũng là lỗi do bên ex..... và ex phải chịu hoàn toàn trách nhiệm... đừng để cái nào cũng chia 50-50 tạo kẽ hỡ cho những thèn scam khác"
1 là không trả lại đồng nào,2 là trả lại 100%.. giải quyết theo kiểu 50-50 70-30 chỉ là giải quyết theo tình cảm.chả hợp lí tí nào..

Khi nào quote confirm có chữ xác nhận hoặc confirm thì tôi mới send. Có gì phải ahbp
BQT muốn 2 người tự bàn cách bồi thường sao cho hợp lý. Mấy vụ scam ABC lấy ai mà bồi thường bảo ko nhanh?

ko phải ai cũng ăn ko ngồi rồi mà ngồi giải quyết liền cho cậu đâu :mad:
topic 4 ngày rồi nhé bạn, đổi ngược lại nếu là mem vote sai và bị scam thì chỉ 1 câu nói scam ABC bạn hẫy cẩn thận hơn rồi close @@ .
Mình nói thật BQT xem trọng mấy ng có BH quá, tuy nói vậy đôi khi ko đúng vì 1 số Mod trên này cũng khá tốt, nhưng đa số họ toàn dựa trên quen biết để xem xét .

Khi nào quote confirm có chữ xác nhận hoặc confirm thì tôi mới send. Có gì phải ahbp
BQT muốn 2 người tự bàn cách bồi thường sao cho hợp lý. Mấy vụ scam ABC lấy ai mà bồi thường bảo ko nhanh?
nói thật ko tranh chấp với bạn, ko hiểu đầu bạn chứa gì :)
bạn xem lại hết đi nhé .
BQT nên đưa ra quyết định nhanh, dù ko phán Ex là scam cũng đc, vì thật sự chả ai biết là ex vô tình hay cố ý cmt như vậy cả, nhưng tốt nhất cấm người đó làm ex vình viễn tại 4rum .
Theo mình biết 4rum giờ đóng BH hay dịch vụ sẽ có 2 mod bảo lãnh, vậy thì dễ để ngăn chặn bác ấy quay lại làm ex dưới tên người khác rồi :p
Thôi ko chém nữa, hóng tiếp
ah mà thật ra mình k phải ghét BQT hay ex kia, mình ghét là ghét cái thái độ của tên EX thôi, xem thường người gd với mình, 10tr chứ phải 10k VND đâu mà mở mồm nói k chú ý tranh thủ gd cho nhanh để chơi game, là 1 ex mà như vậy thì cho ra khỏi MMO cho sạch MMO .
còn việc mình gạch BQT là vì thấy BQT xem xét lâu quá, cũng câu nói cũ nếu đổi lại là mem quote sai thì vụ này xong sau 1 tiếng :p

hả, tưởng phim này hết rồi. Kéo dài đến 24 tập mà chưa hết à?

có đọc đoạn này chưa mà bảo scam ngược...Nếu ex không cẩu thả thì làm gì có vụ scam,đã đóng bảo hiểm làm dịch vụ thì phải hỉu luật và chịu trách nhiệm câu rep của mình chứ..ai cũng như thế loạn hết à.cứ 50-50 là xong sao : "cũng có thể chủ thớt này scam để kiếm chat (đây là trường hợp giải thiết nhá không ai biết được điều gì lòng ng khó đoán) nhưng tóm cái váy cũng là lỗi do bên ex..... và ex phải chịu hoàn toàn trách nhiệm... đừng để cái nào cũng chia 50-50 tạo kẽ hỡ cho những thèn scam khác"
1 là không trả lại đồng nào,2 là trả lại 100%.. giải quyết theo kiểu 50-50 70-30 chỉ là giải quyết theo tình cảm.chả hợp lí tí nào..
Đọc ko hiểu à?Tại mình thấy bạn kêu đòi đóng tiền bảo hiểm rồi làm 1 cú quote ẩu rồi ăn như bác ex. Nên mình mới nói choi chừng bị scam ngược.

Chứa gì ko biết mà tối nói 1 câu cái lặn luôn hài thanh niên này vãi =))
xl bạn đây là topic reporf của ng ta chả phải topic tôi và bạn tranh chấp, bạn thích pm yahoo tôi dưới chữ ký kìa, or lập 1 topic tôi và bạn nc tranh chấp, topic người ta reporf cứ ngồi đấu khấu r nói người khác sợ mình, thì thôi tui sợ bạn vậy =))
thường nhưng thành phần đầu k chứa não rất nguy hiểm .

xl bạn đây là topic reporf của ng ta chả phải topic tôi và bạn tranh chấp, bạn thích pm yahoo tôi dưới chữ ký kìa, or lập 1 topic tôi và bạn nc tranh chấp, topic người ta reporf cứ ngồi đấu khấu r nói người khác sợ mình, thì thôi tui sợ bạn vậy =))
thường nhưng thành phần đầu k chứa não rất nguy hiểm .
Nói dc câu này mà cũng được. Chẳng biết thằng nhãi nào quote reply của tôi trước. Rồi nói tôi ko não này nọ. =))Giờ phán topic của người ta ko dc tranh chấp. Cúp đuôi nhanh vãi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom