• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.
Vụ này thì bác ẽchange là scam chắc rồi, thớt sẽ lấy lại được 10 chai, lỗ tầm 3 4 xị cho 500z mà giá có 20 :D

mơi sáng ra đọc tiểu thuyết hay phết đọc từ đầu tớ cuối thấy bác @ YouAndIVN năng nổ phết like mạnh tinh thần của bác :p:p

Tới trang 16 rồi mà vẫn chưa giải quyết xong, lót dép ngồi hóng tiếp nào.

Topic này mình lập lúc 2h28p chiều hôm qua, 2h28p chiều nay sẽ đủ 24h. Bên phía ex kia cũng ko có động thái gì hết nên mình nghĩ admin,mod có thể xử đc rồi. @Shin @binh6699

Cho ra đảo mẹ nó đi.đợi nó làm gì.con dog này đợi nó làm mẹ gì.
thêm thằng bạn cố nhân này của nó nữa @PayPalCenter cho đi nốt cho sạch diễn dàn

vậy chiều này có chuyện để xem.. ex mà scam kinh nhỉ :D

14h25 hóng thêm 3 phút xem có trò gì hay hem ko lại để e ra tay vậy. root ẩn mãi cũng mệt:D

đã hết giờ rồi . trương long - triệu hổ => cẩu đầu trảm nghe lệnh

2h34 rồi

sao chưa nghe admin nói gì ta?

hình như rule là 3 hay 7 ngày ngày gì mới tịch biên gia sản.
mình nhớ và vậy, đừng ném gạch nhé.

chứ 24h thì mình mà đi du lịch 3 ngày là về teo hết hà!

Last edited:
hình như rule là 3 hay 7 ngày ngày gì mới tịch biên gia sản.
mình nhớ và vậy, đừng ném gạch nhé.

chứ 24h thì mình mà đ duc lịch 3 ngày là về teo hết hà!
mới đọc lại rules :D. 3-7 ngày

Hi vọng là admin,mod xử lí vụ này nhanh giùm mình, wmz là đơn vị tiền mình sử dụng chính trong làm ăn và tiết kiệm nên chỉ khi cần thiết mới ex sang VND. Mọi dẫn chứng,proof mình đã show đủ, lí lẽ cũng đã nói nhiều rồi, bên bị cáo cũng thấy chỉ chối bỏ trách nhiệm và câu giờ chứ ko có tình tiết gì mới chứng minh mình trong sạch. Tất cả những lời giải thích của bạn ấy đều lòng vòng ko vào nghi vấn chính của mình và mọi người. Hi vọng admin,mod phân minh nhanh chóng giùm mình.Thanks :)

Mod hay admin nào đó vào xác nhận đang xem xét vụ việc cho mình yên tâm chút chứ sao thấy bên xử lí ko có động tĩnh gì hết @@ @Shin @binh6699 @danhmay24h

Làm gì mà hoảng thế, ko đọc từ đầu poker đã nói sau 24h brian ko có ý kiến gì thì tự động trừ bảo hiểm để trả cho cậu rồi à

Làm gì mà hoảng thế, ko đọc từ đầu poker đã nói sau 24h brian ko có ý kiến gì thì tự động trừ bảo hiểm để trả cho cậu rồi à
Topic này mình tạo tới giờ là hơn 24h rồi mà, mình cần ai đó xác nhận là đang xử lí để mình có thể an tâm tin tưởng hơn thôi bạn :) tiền mất thì có ai bình thản đc bao giờ bạn thông cảm :(

Topic của Poker kia mà. Cứ yên tâm đi

đang chờ ý kiến của các ban, các bộ, các ngành, các cấp... thớt chịu khó .. ăn mì vài hôm. đừng gấp. các xếp đang họp để đưa ra ý kiến cuối cùng. chúc thớt sớm lấy lại tiền. ( hy vọng có event @@ )

đang chờ ý kiến của các ban, các bộ, các ngành, các cấp... thớt chịu khó .. ăn mì vài hôm. đừng gấp. các xếp đang họp để đưa ra ý kiến cuối cùng. chúc thớt sớm lấy lại tiền. ( hy vọng có event @@ )
Thì mình cũng mong các sếp vào xác nhận đang xem xét để yên tâm hơn thôi @@ chứ ko thấy gì cũng hơi nản.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom