boyswat vào đây 8 chút :)) ! xóa được nữa thì xóa đi =))

Status
Not open for further replies.
MOD pro vào đây giãi đáp chút :)) !
lấy cái j band chatbox tui vậy :D
hõi vậy thôi nhĩ :)) !
còn ông mất dạy sao tui ko thèm report nhĩ =))

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

Up cho Mod d.. vào =))

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
:m146: cái chứng cứ thuyết phục quá cơ
bạn cho mình cái chứng cứ mình nói bậy ? boyswat ko chụp vì lúc đó boyswat cũng chữi ! ok ?
mà thôi ! đễ cho các bác chém !
dù j cũng có mấy câu xin lỗi đến mấy bác bênh bạn , bênh bạn là bình thường ! nhưng bênh bạn mà chưa biết j đã chữi người khác !
dù sao cũn Xin Lỗi !
band thế nào thì MOD nói rõ cái ! band forever hay band bao nhiêu ngày !
bực mình wa ,3g nhé , up ãnh lâu ! bõ ăn tối đấy ! thôi đi ăn đây !

Upvote 0
trên chatbox !
boyswat nói : im hết đi !
mình nói lại liền ! im cái deo' a ! mat dạy !
vạy thôi !
vậy cậu còn nói thêm gì ko ?, tớ thấy nếu dùng theo tiếng việt éo và đ éo khác nhau, đó là do cậu suy nghĩ suy diễn, cũng như chơi game người kêu ặc, người kêu sặc , 2 cái này có 2 nghĩa khác nhau hoàn toán , sặc có thẻ sặc nước hay sặc sữa :m021: đùa chút hehe, còn ặc có thể bị ai bóp cổ hay đại loại gì đó , dc chứ ? còn câu của bạn nói đ éo thì lại khác! Nếu còn chưa thuyết phục cậu có thể trả lời lại cho mình
:)

Upvote 0
vậy cậu còn nói thêm gì ko ?, tớ thấy nếu dùng theo tiếng việt éo và đ éo khác nhau, đó là do cậu suy nghĩ suy diễn, cũng như chơi game người kêu ặc, người kêu sặc , 2 cái này có 2 nghĩa khác nhau hoàn toán , sặc có thẻ sặc nước hay sặc sữa :m021: đùa chút hehe, còn ặc có thể bị ai bóp cổ hay đại loại gì đó , dc chứ ? còn câu của bạn nói đ éo thì lại khác! Nếu còn chưa thuyết phục cậu có thể trả lời lại cho mình
chĩ nói câu đó thôi ! ko nói j thêm !
bạn hiễu nhầm rồi ! éo ko phãi nói riêng lẽ như ac , sac !
mà là éo kiễu đ.éo nhé ! như kiẽu nói "biết cái đ.éo j "thay bằng "biết cái éo j"
mà h cũng ko có bằng chứng ! mình report đễ hõi lí do band thôi ! trong khi mod cũng vừa nói , mình nói thì bị band !

Upvote 0

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
mà là éo kiễu đ.éo nhé ! như kiẽu nói "biết cái đ.éo j "thay bằng "biết cái éo j"
mà h cũng ko có bằng chứng ! mình report đễ hõi lí do band thôi ! trong khi mod cũng vừa nói , mình nói thì bị band !
mình có nói giảm nói tránh

Upvote 0
mình nghĩ thế này ví dụ trước người ta hay nói VL câu này có nghĩa gì đó thì bạn hiểu nhé, nhưng sau này có luyện thì đọc là vãi luyện, cái này ko thể bắt bẻ dc, cũng như éo cái này đã bỏ bớt đi 1 từ như vậy câu này có nghĩa khi bạn cố gắng hiểu nó theo nghĩa đó, còn nếu ko trong ngữ pháp vn câu nó ko có nghĩa gì cả. Cái này cũng có lẽ là do cả 2 bên. Nhưng mình nghĩ bạn lần sau report ko nên ngông như vậy, phần này mình thấy bạn có lỗi nhiều hơn khi chưa đọc hết topic.
Ko thuyết phục cậu có thể reply lại câu nói của mình!
Thân

Upvote 0
mình nghĩ thế này ví dụ trước người ta hay nói VL câu này có nghĩa gì đó thì bạn hiểu nhé, nhưng sau này có luyện thì đọc là vãi luyện, cái này ko thể bắt bẻ dc, cũng như éo cái này đã bỏ bớt đi 1 từ như vậy câu này có nghĩa khi bạn cố gắng hiểu nó theo nghĩa đó, còn nếu ko trong ngữ pháp vn câu nó ko có nghĩa gì cả. Cái này cũng có lẽ là do cả 2 bên. Nhưng mình nghĩ bạn lần sau report ko nên ngông như vậy, phần này mình thấy bạn có lỗi nhiều hơn khi chưa đọc hết topic.
Ko thuyết phục cậu có thể reply lại câu nói của mình!
Thân
ỡ đây , ko phãi éo riêng lẽ ! mà như là VD cũa mình !
nếu nói éo , đkm , clgt , vl , có thễ ko có nghĩa hoặc là nhiều nghĩa !
nhưng mà lúc boyswat nói là nó ỡ trong hoàn cãnh nào , nó nằm trong câu nào !
mình report tiếp ỡ đây là vì thái độ cũa boyswat khi nó chuyện !
ok lúc đầu mình post vui ! hay dung biễu tượng cười vì mình chĩ report vui , nếu mình muốn report lúc đầu đã chụp hình đầy đũ !
đã nhận đước lời giãi đáp ! cũng ko nói j nữa ! MOD có thễ close !
cảm ơn MOD NQN !
bạn boyswat nên xem lại thái độ cũa mình ! đừng tìm info ngừoi khác rồi bêu xấu nhé !

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sr quang, làm lại luật tí.

Ban nick anh1332 tội chửi trong topic này: 1 ngày.
Ban nick boyswat 1 ngày tội nói chuyện không lịch sự với member (im).

//Lần sau topic không có proof ở post #1, MOD close ngay nhé.

Upvote 0
Không có gì cũng định bảo lão C thêm rule cho mod có điều ban nick anh1332 hơi nặng đó chỉ là tưc nước vỡ bờ thôi Q nghĩ lão nên ban 1.5 ngày giảm nhẹ 1/2 vì đã có câu nói chỉ là post bài có ý vui ko có ý khích trương gì

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126