boyswat vào đây 8 chút :)) ! xóa được nữa thì xóa đi =))

Status
Not open for further replies.
MOD pro vào đây giãi đáp chút :)) !
lấy cái j band chatbox tui vậy :D
hõi vậy thôi nhĩ :)) !
còn ông mất dạy sao tui ko thèm report nhĩ =))

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

Up cho Mod d.. vào =))

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
cho hõi trước , tội chữi MOD thì bị band acc bao nhiu ngày nhĩ :binhsua104: !

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

cho mình hõi bạn chút !
mình chĩ hõi bạn 1 câu !
boyswat nói bạn là nhân chứng mình nói bậy !
mình nói bậy j nhĩ ? nói thế nào ? ok ?
trã lời cái !

1-3 ngày
bạn không cần phải bạn nhoc nói ra,mình ban bạn là có lí do chính đáng

Upvote 0

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
thì cho mình cái lí do !
mình ỡ box captcha nhé ! cũng ko phãi stupid ! ăn nói đàng hoàng !
li do ? noi bậy j ? mới nói là nhoc làm nhân chứng , thì nhân chứng j ?
bạn thật là stupid quá đi =))

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

xem mây thăng trên chatbox , muốn nói ma ko nói được cũng mệt :)) !
thôi close topic tại đây !
MOD cho cái time band chatbox la bao lâu ?
vậy nhẽ ! oh 1 đám theo hùa , ko biết j cũng vào cắn =))

Upvote 0

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
@ Martin: chữ éo mà bị coi là tục à. mình đm suốt mà sao chưa bị sao. =.= . Dù là nói trại của 1 sừ t lịch sự, nó cũng ko phải nói tục. Đừng có lấy chữ éo làm proof để nói ng ta nói tục.
@anh1332: tớ ko nhớ hoặc ko biết vì về vụ của bạn. nhưng bạn có thể nói rõ trên sb bạn đã nói gì mà ngay sau đó boy ban bạn. còn nếu bạn nói là bạn ko biết nói gì để bị ban thì t cũng chịu.
MOD pro vào đây giãi đáp chút !
lấy cái j band chatbox tui vậy
hõi vậy thôi nhĩ !
còn ông mất dạy sao tui ko thèm report nhĩ

Bạn đang report mà, sao nói ko thèm. hay bạn bảo ai hack nick report.
@ boy: vào nói lí do đi, lần sau nhớ chụp proof. nói xem bạn ành có nhận ra mình nói hay ko. xác nhận của cả 2 bên thì chuyện này xong.
xin lỗi, nói cái này ra chắc bị gạch. Nhưng, ng lớn cả rồi, chuyện cỏn con này mà cũng rùng beng lên. anh1331 cũng ko còn bé nữa, chấp trẻ con à, Nếu nói cái này ảnh hưởng tự trọng , danh dự hay hành vi lộng quyền mod thì tớ xin lỗi. Bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ, t chỉ là ko thích cái kiểu nói mỉa của bạn thôi.
ps: boy thì tớ thân hơn nên t nghiêng về nó, nhưng t nghĩ cũng ko đụng chạm quá vào 2 bạn kia. Nhưng tớ chỉ muốn nói, đừng quá đáng khi chuyện chẳng có gì

Upvote 0
nãy giơ . xem chat box , nhưng ko nói được nhé ! thăng MOD nói ai bại não ! ********* cần chụp nhé !
mấy thăng xung quanh ko biết j thì im !
thich comment j comment , cần j suy nghĩ !
band chatbox chĩ ko comment duoc thôi nhé !

mây thăng stupid ! hùa với nhau thành 1 đám súc vật !

Upvote 0
Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hì, đầu tiên tớ ko rõ lý do 2 bên như thế này nhé bạn anh1331 có thể nói lại những lời bạn đã nói trên shoutbox dc ko ? nếu như bạn cảm thấy mình ko nói sai :) hay ko phải chửi dc chứ :), để đánh giá khách quan cậu mình sẽ có cách của mình :)
Nếu bạn ko dám nói lại thì thôi nhé , đừng kiện cáo nữa vì bạn đang tự làm mất danh dự bản thân ( nếu thôi ko có ý gì)
Thân

Upvote 0
cái forum này ! tren chat box có 1 đám hùa với nhau hay nhĩ =)) !
chắc cũng hài chết mất =))
mấy người ko đọc , ko ỡ đó thì ko nên nói nhé !
đừng có lam *** hùa theo =))

Upvote 0
cậu vui lòng trả lời câu nói của mình :), nếu như cậu ko có câu trả lời thì có thể bị khép vào tội vu khống người khác dc chứ ?

Upvote 0

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.136
Tớ chỉ rep một câu này thôi, tớ không ở đó, và tớ cũng chả nói gì cả. Sao bạn nói tớ làm trò hùa theo vậy :)
Cẩn thận lời nói khi cần nhé. Đừng có vu khống cho người khác quá. Và tớ sẽ không cãi lộn với cậu . Cảm ơn vì đã xúc phạm mình :)

Upvote 0
Tớ chỉ rep một câu này thôi, tớ không ở đó, và tớ cũng chả nói gì cả. Sao bạn nói tớ làm trò hùa theo vậy :)
Cẩn thận lời nói khi cần nhé. Đừng có vu khống cho người khác quá. Và tớ sẽ không cãi lộn với cậu . Cảm ơn vì đã xúc phạm mình :)
oài ! mình ko nói bạn nhé !
mình vẫn đọc chatbox binh thường nhé !
và ko hề nói bạn !
mình đang upanh! bạn chờ chút !

Upvote 0

duck16

Junior
Reactions
78
MR
0.000
report người khác thì cũng nên nói đàng hoàng dễ nghe chứ. Theo cách ăn nói của anh1332 trong thread này thì chắc cũng có thể hiểu trên SB lúc đó bạn nói gì. Đọc đến đây có thể bạn nghĩ mình hùa theo mod nhưng mình ko bênh vực riêng ai cả. Bạn không có bằng chứng cụ thể để chứng minh mình vô can thì cũng đừng nên chửi rủa những bạn cm và mod.
Riêng về phần mod có thể lần sau chụp hình lại làm bằng chứng. Đừng làm ăn cẩu thả rồi lại xảy ra tình huống như vầy làm trò hề cho các 4rum khác.

Upvote 0

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tiếc quá hùi chiều mệt ko lên shoutbox đc :)) giờ ko biết ai đúng ai sai :)) nhưng nếu chủ thớt là bạn cóc thì đề nghị ban vĩnh viễn :)) quá lì rồi...

Upvote 0
=)) chụp ảnh sb à bạn. chụp pic bọn tớ hùa nhau mắng bạn mà ko chửi tục đúng ko, hay bạn lại report clone nick . chúc mừng, vì t ghét bạn lắm ^^, t mới nói trên sb, chưa cm mà đã dc bạn xỉa 1 câu thế này, vinh hạnh quá

Upvote 0

Jinfu

Banned
Reactions
178
MR
0.000
Nghe thằng này nói bực mình thật chứ nhỉ? Tao cũng là thành phần thường xuyên 8888 chatbox nè ..... Nói ai hùa hùa vào là sao?
Cả ngày đi chơi về đọc cái bài nghe nó thúi thúi sao đó ..... Chửi ai chửi thẳng mặt đi chi mà túm cái quần lại mà thọc tay vô móc vậy
Xin lỗi mọi người .... Em đang xĩn + bực mình ăn nói mất dạy xíu. Dân ta nói đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy ...

Upvote 0
bạn cứ đọc từ đầu đi nhé ! bạn chưa hiễu chuyện ! mà đưng benh MOD quá !
đang post anh nhe
sắp xong !
bạn vẫn chưa trả lời câu hỏi mod quang
còn bạn đang post ảnh,nếu anh là vấn đề mà mọi người trên cbox hùa nói bạn,thì bạn đang lạc đề rồi đó

Upvote 0
hì, đầu tiên tớ ko rõ lý do 2 bên như thế này nhé bạn anh1331 có thể nói lại những lời bạn đã nói trên shoutbox dc ko ? nếu như bạn cảm thấy mình ko nói sai :) hay ko phải chửi dc chứ :), để đánh giá khách quan cậu mình sẽ có cách của mình :)
Nếu bạn ko dám nói lại thì thôi nhé , đừng kiện cáo nữa vì bạn đang tự làm mất danh dự bản thân ( nếu thôi ko có ý gì)
Thân
ok ! nói đơn giãn !
chắc ỡ đây cũng lắm người hùa theo boyswat ! ko có mặt ỡ đó ! thấy là cứ vào comment bừa
mình ko có nói j đễ mất danh dự ! trên chatbox mây thằng nói mất dạy , sĩ nhuc người khác ! hiễu ko ? lúc đầu nói chuyện đàng hoàng nhé !
bonus cái ãnh đầu tiên dành cho Lũ mất dạy ! hùa nhau như j nhi =))

chuyên thế này !
lúc đầu mod boyswat band nhaccuatui2 !
với lí do là nói bậy ! mình chĩ nói thế này !

ok , ko có j nhé !
tiếp theo ông mod này bão mọi người im , nói "éo"
ọk ? có bạn martinpro nhân chứng vì lúc đó nó xoa mất rồi ! MOD cũng ko chup đước đó !
iphones hay nhoc j đó cũng thây ? có dám nói ko ?
mình chĩ nói im cái "deo' ) à?
band mình ok ? mình hõi ! MOD nói "éo" thé ko phãi (deo') à ?
MOD có quyền j bão người ta im ?
! MOD có chữi bậy ko ?

nói tiếp mấy người hùa theo !
lúc đầu tôi nói chuyện đàng hoàng nhé ! đọc lại từ đầu rồi hãy phán ! lúc đầu tôi có chữi ai ko ? thế mà lên chatbox tưỡng tôi bị band !ko đọc được chatbox , hài vãi =)) chữi tồi !
CÓ KO ? trong đó có ông MOD boy đó nhé
vì sao tồi chữi ? mây người trên chatbox an nói ko đàng hoàng nhé , chữi tôi , tôi bị band chatbox nên ko nói được ! chĩ chụp mấy cái cái thôi nhé ! ko cần phãi chụp nhiều ! vì chụp cũng ko hết !

NÓI CÂU CUỐI NHÉ ! đọc lại đi ! mấy thằng *** , sống với nhau như 1 đám súc vật đi !
mấy thằng ăn theo chưa biết j! nhãy vào ko khác j đâu !
đọc đi cho kĩ ai chữi ai trước nhé !
còn ai sợ lúc đó thấy thàng *** boyswat chữi bậy , mất dạy thì nói cái !
sợ thì là con *** !
đị..t m..ẹ nãy giờ chưa chữi bậy câu nào nhé ! bây giờ mới chữi nè ! con m..ẹ chúng mày !!! xin lỗi chứ danh dự còn hơn đám *** !hùa vào với nhau , ko biết suy nghĩ !
thăng boyswat cách chức đi , ko ghét cái forum , nhưng ghét mây thàng ngu đi nói người khác ngu !
giờ chữi nè ! band đi !
tôi làm ăn buôn bán , làm trên cai forum này cũng ko phãi ngắn nhé !
mây thằng tuỗi tí vào spam nhãm nhí giờ lên chức , nghĩ mình là ai thê ?
vậy thôi ! người ta là MOD mà =))
mấy bac vào comment vui lòng đọc từ đầu , xem lúc đầu mình report có chữi bậy câu nào ko ? vào chĩ hõi lí do band , sau này ko muốn repost chĩ hõi band chatbox bao lâu !bị chứi mơi chữi lại nhé !

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------
thì cho mình cái lí do !
mình ỡ box captcha nhé ! cũng ko phãi stupid ! ăn nói đàng hoàng !
li do ? noi bậy j ? mới nói là nhoc làm nhân chứng , thì nhân chứng j ?
bạn thật là stupid quá đi =))
xem mây thăng trên chatbox , muốn nói ma ko nói được cũng mệt :)) !
thôi close topic tại đây !
MOD cho cái time band chatbox la bao lâu ?
vậy nhẽ ! oh 1 đám theo hùa , ko biết j cũng vào cắn =))
từ khi nào mình chữi , vì sao mình chữi !
1 lần nữa bạn nào thây MOD boy chữi bậy lúc đầu , mất dạy thì comment hộ mình ! ko có j phãi sợ !
bạn MOD NhatQuangNguyen có thễ band mình , nhưng đễ comment cũa mình lại đễ cho người chứng kiến lúc đầu đọc ! rồi confim !
mình ko mất dạy nhé , cungx ko có j là danh dự ! mất danh dự khi có thằng chữi mình mà mình lai im lặng !
! ma anh1332 ko phãi anh1331 nhé !
ai biết anh1332 ỡ box captcha thi biết tôi là người thế nào !
ok BB

Last edited by a moderator:
Upvote 0
chào cậu, vẫn chưa có gì đáng để mình ban nick cậu. Nhưng mà nếu theo câu nói thì éo và ********* khác nhau hoàn toàn, éo có cảm giác như giảm nhẹ , ********* có cảm giác nặng nề. Như vậy dùng từ éo ko nghĩa là chửi nhưng cũng có nghĩa là chửi nhưng theo 1 cách nhẹ ko nặng chứ bạn được chứ ? Nếu bạn thấy ko thõa mãn bị ban vì đâu đó, thì bạn nên nói 1 câu như là " tại sao mình nói câu đó mà bị ban?" còn hơn là bạn vừa cười vừa chọc nói kháy người ta, người ko biết cũng sẽ thấy rằng là bạn khá ngông. Kết lại, cậu thấy mình phân tích ko đúng có thể trả lời lại câu của tớ, tớ sẽ tiếp tục hàn thuyên với cậu, xin lỗi tớ bị cận nên nhìn ko rõ số 2 và số 1 nên nhầm 1331 và 1332.
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126