SCAM boss-auto - boss-auto.net

Paying

08.21.15 11:30 Account Receive +17.78 Received Payment 17.78 USD from account U8464088 to account U1825364. Batch: 98919800. Memo: API Payment. Boss.

ALMOST INSTANT !

The amount of 8.41 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U8464088->U7883178. Memo: API Payment. Boss.. Date: 13:11 21.08.15. Batch: 98934704.

Hôm qua nó tổ chức hội thảo thấy toàn dân VN vào chửi

Mấy bác này chắc ko chơi ip VN nên vẫn đc paid bt nhĩ...
Hèn chi chưa thấy thay đổi title!
2 ông ở trên ở Nga có phải ở VN đâu nên vẫn paid thường..:D

đêm qua nó hội thảo toàn giới thiệu đầu tư, sao mà scam được chứ @@
nó ko hề scam ............... nó chỉ lock VN thôi

má ơi theo e nghĩ nó ko unlock đâu các pro, 1 ngày nó chi cho dân VN mình biết bao nhiu là $, tội gì nó unlock cho mình....1 khi đã có cớ để nó lock thì xác cmn định, nó mà đã muốn thì nó làm gì nói gì ai mà cản đc nó....

má ơi theo e nghĩ nó ko unlock đâu các pro, 1 ngày nó chi cho dân VN mình biết bao nhiu là $, tội gì nó unlock cho mình....1 khi đã có cớ để nó lock thì xác cmn định, nó mà đã muốn thì nó làm gì nói gì ai mà cản đc nó....

Cá mập đã lên thớt làm gì có chuyện đc trả tự do

Vô đây đọc mới thấy hài vl :)), mấy thằng post prof ở trên là monitor đó mấy bác,mấy bác biết monitor là gì ko ? Mấy ông vn dep toàn 5 6k thậm chí 10k thì lấy tiền đâu nó trả cho mấy tháng sau,bịa ra 1 cái lý do để ban vn ôm trọn số tiền,vẫn duy trì site để ăn tiếp tục bọn nga ngố 1 phần cũng khẳng định uy tín admin là ra site chạy lâu bền này nọ,để lần sau nó ra site mới thì cũng đã có tên tuổi rồi.

mà có mấy bác mang cái so sánh lượt traffic Việt Nam chỉ chiếm 5% tổng traffic...cơ mà lượng dep đâu phải 5% tổng lượng dep đâu...chưa biết chừng sẽ chiếm một lượng phần trăm lớn của site cũng nên..:v

Vô đây đọc mới thấy hài vl :)), mấy thằng post prof ở trên là monitor đó mấy bác,mấy bác biết monitor là gì ko ? Mấy ông vn dep toàn 5 6k thậm chí 10k thì lấy tiền đâu nó trả cho mấy tháng sau,bịa ra 1 cái lý do để ban vn ôm trọn số tiền,vẫn duy trì site để ăn tiếp tục bọn nga ngố 1 phần cũng khẳng định uy tín admin là ra site chạy lâu bền này nọ,để lần sau nó ra site mới thì cũng đã có tên tuổi rồi.

len mấy face group boss-auto đọc mà cười rớt hàm toàn mấy thanh niên lần đầu chơi hyip đến h vẫn tin rằng boss-auto là cty thực và nó ko thể scam

lần đầu thấy 1 site scam mỗi VN :D

có lẽ bác này nói đúng, lượng dep của VN khủng quá nên nó ko có $ trả :rolleyes::rolleyes:

ai dự đoán con số ko nhể? 1tr $? có thể đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,927
Latest member
iganony786
Back
Top Bottom