Bonus PayWeb, newbie chú ý...

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.136
Hiện nay mình thấy rất nhiều bạn kêu chưa nhận bonus hôm nay mà vô get bonus payweb thì pay web luôn báo đã get bonus hôm nay. Cái này có thể có nhiều nguyên nhân khách quan, ví như pay web lỗi hoặc do chủ ý của payweb...
Tuy nhiên hôm nay mình đã biết 1 nguyên nhân mà mình nghĩ là chủ yếu, đó là các bạn khi đi get bonus nhận refback, đã để lại ID của mình. Sau đó có người đã lợi dụng việc này để trục lợi. Họ đã dùng id của bạn để getbonus ở site của họ...
Sáng nay mình vào getbonus thì thấy báo hôm nay mình đã nhận. Vô payweb xem thông tin quả thật đã đc getbonus từ lúc nào (Ngày 16 rành rành).
Bạn nào ko có thời gian thì có người Get hộ cho kể cũng tiện :D Dù mất quyền lợi...
Nhưng mình cũng cảnh báo để các bạn mới biết, tốt nhất ko show id trong thời gian có Khuyến mãi Bonus này!

đúng là giờ nó đổi rồi hôm qua 21h vẫn có bạn get đc ^^ càng tốt cho ae khỏi phải thức dậy sớm

Upvote 0
Có bạn nào bận không có thời gian Getbonus có thể pm mình, đưa Id Payweb cho mình, mình sẽ get đều đặn hàng ngày cho nhé!
Mình xài phone get, lúc nào cũng có thể get được! :)

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week