Bonus PayWeb, newbie chú ý...

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.136
Hiện nay mình thấy rất nhiều bạn kêu chưa nhận bonus hôm nay mà vô get bonus payweb thì pay web luôn báo đã get bonus hôm nay. Cái này có thể có nhiều nguyên nhân khách quan, ví như pay web lỗi hoặc do chủ ý của payweb...
Tuy nhiên hôm nay mình đã biết 1 nguyên nhân mà mình nghĩ là chủ yếu, đó là các bạn khi đi get bonus nhận refback, đã để lại ID của mình. Sau đó có người đã lợi dụng việc này để trục lợi. Họ đã dùng id của bạn để getbonus ở site của họ...
Sáng nay mình vào getbonus thì thấy báo hôm nay mình đã nhận. Vô payweb xem thông tin quả thật đã đc getbonus từ lúc nào (Ngày 16 rành rành).
Bạn nào ko có thời gian thì có người Get hộ cho kể cũng tiện :D Dù mất quyền lợi...
Nhưng mình cũng cảnh báo để các bạn mới biết, tốt nhất ko show id trong thời gian có Khuyến mãi Bonus này!

ko dc đâu a , hình như get bonus nếu chưa đăng nhập thì nó chuyển mình đến trang đăng nhập payweb . nói chung phải đăng nhập mới getbonnus dc .

Upvote 0
ờ đúng rồi hôm nay dậy tự nhiên có 2$ mà hôm qua có 1$5 . mịa nó cơ chứ điên thật

Upvote 0
Bằng chứng là mới sáng sớm mình mới ngủ dậy vô Payweb thì đã thấy có 0.5$ ai đó cho mình :))
Vì hôm qua mình lỡ để ID mình trong 1 topic. Hôm trước bên VMK mình ko bỏ thế mà sang mmo4vn hứng lên lại bỏ và đã bị quote mới đau chứ. thôi. có người get hộ mình để thời gian làm việc khác :))
Chỉ mong thằng payweb nó ko quy mình tội gian lận là đc

Upvote 0
Bằng chứng là mới sáng sớm mình mới ngủ dậy vô Payweb thì đã thấy có 0.5$ ai đó cho mình :))
Vì hôm qua mình lỡ để ID mình trong 1 topic. Hôm trước bên VMK mình ko bỏ thế mà sang mmo4vn hứng lên lại bỏ và đã bị quote mới đau chứ. thôi. có người get hộ mình để thời gian làm việc khác :))
Chỉ mong thằng payweb nó ko quy mình tội gian lận là đc

thôi chuẩn rồi bác ah , ko gì ta cũng đc 0.50$ ko làm gì hết mà sao bác ko mở dịch vụ thu mua $ của thằng này ? VD như gom nhiều $ EX 1 thể , bên vmo ( ekt ) có người thu mua đấy 1$ = 0.80$ LR

Upvote 0
Hình như có 1 điều các bạn chưa biết...đó là 1 IP và 1 ID chỉ có thể get bonus đc 1 lần trong 1 ngày thui.

Upvote 0
Mình cũng vừa mở Topic Get bonus PayWeb, refback 0.15$ ở trong topic Bonus Khủng hàng tuần của Hội, Blog mình (http://kiemtien.mocua.com) hoạt động đã lâu, cũng đã đc Google "ủng hộ" đảm bảo an toàn cho anh em. :D
@Roll IP thì face dễ lắm :D

Upvote 0
hic.mik cung the.

Upvote 0
hic.mik cung the.

Hi hi! Vậy mà mình đang nghi ngờ cậu là thủ phạm đó! :)

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

It's me ;)
ai cần get bonus cứ để lại ID mình get giùm cho.

Có người đứng ra tự nhận rùi! :D
Nhưng sao phải dùng nick mới thế bạn!
I'd của mình chắc bạn đã biết!
Nếu getbonus thì làm đều hàng ngày nhé! Đừng quên I'd của mình! :D

Upvote 0
Hôm nay vừa đk dc . Nhưng phải chờ 1 ngày nó mới kích hoạt. Có lẽ chiến nhanh để lấy xiền thôi.

Upvote 0
Hi hi! Vậy mà mình đang nghi ngờ cậu là thủ phạm đó! :)

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

Có người đứng ra tự nhận rùi! :D
Nhưng sao phải dùng nick mới thế bạn!
I'd của mình chắc bạn đã biết!
Nếu getbonus thì làm đều hàng ngày nhé! Đừng quên I'd của mình! :D

Chắc người ta ko quên đâu xuanthuy ơi get bonus dùm mình người ta cũng có lợi, à cho mình gởi lời nhắn là ai có lòng ''hảo tâm''get dùm thì nhớ làm đều đều dùm mình nha (có cần mình BN hay RB lại ko ?)PAYWEB ID của mình chắc bit rồi hé

Upvote 0
bác nào cho hỏi get bonus này chỉ tính trên 1 IP thì làm sao mà get bonus đc nhiều ACC nhỉ mình thử dùng proxy ref 2 acc PW mình cheat nhưng mà chẳng đc

Upvote 0
oài...chủ topic cứ nghiệm trọng hóa vấn đề..post topic nào cũng cảnh báo này nọ...thực ra suy cho cùng thì chủ acc payweb cũng chẳng thiẹt thòi gì cả.nhiều khi lại còn may mắn nữa. số lượng bonus thì ít. ra đc vài tiếng đã hết. liệu ai cũng get đc không. cái quan trọng là hưởng 0.5$ sướng hơn hay ngồi kiếm bonuss thêm của các bạn.ko phải ai cũng có time chầu trực mà get. trong vấn đề này chủ acc ko bị hại gì cả(nhiều khi là có lợi vì đã giúp chủ acc kịp thời chiến đc 0.5$). mà người thiệt chính là những người đưa ra truơng trình bonus như anh em chúng ta.:D (cụ thể là chính bạn và tôi:D)vì ko có người get vào site của mình nên không có thêm nguồn thu.
bản thân cũng chẳng có time sớm mà get vậy nên pub luôn ID nhờ ai đó get hộ. người thì đông số lượng thì ít. vì vậy ai đã đc get rồi thì đừng có buồn. ăn 0.5$ ok rồi .tham thì thâm. đợi thêm 0.15Lr nữa có khi lại chẳng còn.
pub luôn ai get hộ

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình cũng cần get hộ ai rãnh vào làm giùm mình nha trả công = 0.25$ kiếm đc, nó chung là ai hay dậy sớm đc thì lỗ còn ae mà ngủ trễ thì có người làm dùm. 0.25$ là công người ta, xuanthuyC nhắc nhở vậy cũng ko thừa đâu

ID: 1217520274

Yên tâm là giờ đk bị thắt chặt hơn nên số lượng get cũng có giới hạn thôi nên dậy sớm là get đc à

nói chung là ai lấy hộ em, em cám ơn nhiều lắm nha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom