Bonus PayWeb, newbie chú ý...

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.136
Hiện nay mình thấy rất nhiều bạn kêu chưa nhận bonus hôm nay mà vô get bonus payweb thì pay web luôn báo đã get bonus hôm nay. Cái này có thể có nhiều nguyên nhân khách quan, ví như pay web lỗi hoặc do chủ ý của payweb...
Tuy nhiên hôm nay mình đã biết 1 nguyên nhân mà mình nghĩ là chủ yếu, đó là các bạn khi đi get bonus nhận refback, đã để lại ID của mình. Sau đó có người đã lợi dụng việc này để trục lợi. Họ đã dùng id của bạn để getbonus ở site của họ...
Sáng nay mình vào getbonus thì thấy báo hôm nay mình đã nhận. Vô payweb xem thông tin quả thật đã đc getbonus từ lúc nào (Ngày 16 rành rành).
Bạn nào ko có thời gian thì có người Get hộ cho kể cũng tiện :D Dù mất quyền lợi...
Nhưng mình cũng cảnh báo để các bạn mới biết, tốt nhất ko show id trong thời gian có Khuyến mãi Bonus này!

Ai đang tự ý get 0.5 Payweb của ID 1275486743 lên tiếng dùm ! Hic đang muốn lấy bonus bên kia mà cứ lấy dùm, sao tui lấy bonus ?

Upvote 0
Fake ip! Có khó gì đâu!

ko đc bác ơi em chơi thử rồi proxy ko đc dùng cả thằng Hotspot ko đc nữa, nó báo là IP của bạn chỉ 1 lần

Upvote 0
Bạn ko làm đc nhưng bọn kia nó làm đc, chuyện này là có thật 100% cậu ạ

Upvote 0
Bạn ko làm đc nhưng bọn kia nó làm đc, chuyện này là có thật 100% cậu ạ

pó chim rồi nó fake IP thế nào mà tài thế nhỉ , đúng là phờ rô quá :D

Upvote 0
đã thử fake IP = SSH mà cũng chẳng get được phát nào :|

Upvote 0
fake làm gì, mai mấy cậu get cho mình xong rồi reset modem, clear hết cookie đi rồi get cho 1 ID khác thử xem đc ko nhé

Upvote 0
fake làm gì, mai mấy cậu get cho mình xong rồi reset modem, clear hết cookie đi rồi get cho 1 ID khác thử xem đc ko nhé

nhà bác dùng MODEM riêng em dùng chung cả xóm trọ nên đành chịu hì

Upvote 0
Upvote 0
đã thử fake IP = SSH mà cũng chẳng get được phát nào :|

hà hà! Bác cứ tung hỏa mù =)) Anh em có biết cũng có trách gì bác đâu! Tiền bọn tây xơi dc thì cứ xơi bớt chứ nó nhiều để làm gì :D
Xác nhận, ko gì là ko thể nhá :))
Còn mấy cái shocks share free thì 90% là ko đc :D

Upvote 0
thủy ơi sáng có get đều thì get dùm luôn khỏi refback nhỉ ^^!

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

MY PAYWEB ID: 1526156223
Ai cần 0.25$ thì cứ get dùm nhá :D

Upvote 0
Thông báo với anh chị em là payweb đã thay đổi giờ. Giờ ko chỉ 5-7h nữa nhé!
P/S: Bác nào hum nay quên get ID mình thế :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,658
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week