Referrer BONUS mỗi ngày cho các mem đăng ký www.fanslave.com

bữa nay vào chẳng thấy link nào hết, sao mà like được

acc cũ thì hạn chế add để like quá. ai cần kiếm bonus thì reg mới acc rồi click thì có đến 30 cái add để like và nhận 0.1Lr. như vậy làm 10 acc cũng 1Lr
đang cố gắng lên TOP để đc thưởng $

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

ko có ai vào báo danh nữa ah

đã red :
id : motngaymoi2002
lr: U6715549

bạn đã reg theo ref của mình nhưng bạn chưa up avatar(ảnh đại diện ) lên thì làm sao có add để like

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

HOT...HOT...KỂ TỪ HÔM NAY CHO ĐẾN NGÀY 31/5. NHỮNG AI LÀM ĐỦ 30 LIKE MÌNH SẼ BONUS 0.2Lr. KỂ CẢ ACC CŨ VÀ ACC REG MỚI.
VÀ ĐỂ ĐẠT 30 ADD KO KHÓ. NẾU BẠN NÀO ONLINE THƯỜNG XUYÊN THÌ THỈNH THOẢNG F5 LÀ LÊN KHOẢNG 1-3 CÁI. TÙY TIME. HIỆN MÌNH VẪN LÀM HẾT 30 ADD/DAY. BONUS NHƯ VẬY VỚI MỤC ĐÍCH MUỐN ĐẨY ACC MAU LÊN ĐC TOP 20. SAU NGÀY 31 THÌ SẼ TRỞ VỀ 0.1Lr. MÌNH ĐÃ GHI LẠI ĐIỂM CỦA ANH EM ĐỂ LÀM MỐC TÍNH. CÁC BẠN CŨNG CÓ THỂ GHI LẠI MỐC ĐIỂM ĐỂ BIẾT KHI NÀO ĐC 30 ADD. AI LÀM SONG BÁO DANH NHÉ.:d

chủ thớt đủ tiền được cashout chưa đợi 1 cái proof quá nhỉ

chủ thớt đủ tiền được cashout chưa đợi 1 cái proof quá nhỉ

CHƯA CÓ PFOOF NHƯNG MÌNH VẪN CHIẾN MẠNH THẰNG NÀY.HÌNH THỨC NÀY MỚI NHƯNG ĐẦY TIỀM NĂNG VÀ NGUY HIỂM CHO LOÀI NGƯỜI :d:d:d:d:d:d.

thế được bao nhiều tiền rồi hả bác. đợi mà thấy lâu quá

cho t hỏi gà tý. làm sao bít mình đã có bnhiu like trog ngày? hay chỉ nhìn vào credits thôi??
t click mấy hum rùi nhưng ít like quá nên k y cầu BN từ hum 10.5. b xem t dc BN k nhé
LR:U2402760

1 ngày 30 task k đủ đâu :D
cứ 30 task thì đc nghe dễ hơn

đâu phải cần 1 ngày phải làm 30 add. bạn làm đến khi nào đủ 30 add thì reply bonus.

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:38 PM ----------

thế được bao nhiều tiền rồi hả bác. đợi mà thấy lâu quá

request payout rồi. đang đợi 15eu về

-----------------------------------------------------------------------------------------------
[/COLOR]HOT...HOT...KỂ TỪ HÔM NAY CHO ĐẾN NGÀY 31/5. NHỮNG AI LÀM ĐỦ 30 LIKE MÌNH SẼ BONUS 0.2Lr. KỂ CẢ ACC CŨ VÀ ACC REG MỚI.
VÀ ĐỂ ĐẠT 30 ADD KO KHÓ. NẾU BẠN NÀO ONLINE THƯỜNG XUYÊN THÌ THỈNH THOẢNG F5 LÀ LÊN KHOẢNG 1-3 CÁI. TÙY TIME. HIỆN MÌNH VẪN LÀM HẾT 30 ADD/DAY. BONUS NHƯ VẬY VỚI MỤC ĐÍCH MUỐN ĐẨY ACC MAU LÊN ĐC TOP 20. SAU NGÀY 31 THÌ SẼ TRỞ VỀ 0.1Lr. MÌNH ĐÃ GHI LẠI ĐIỂM CỦA ANH EM ĐỂ LÀM MỐC TÍNH. CÁC BẠN CŨNG CÓ THỂ GHI LẠI MỐC ĐIỂM ĐỂ BIẾT KHI NÀO ĐC 30 ADD. AI LÀM SONG BÁO DANH NHÉ.:d

e chờ 30 ads có trắng mắt ra hả anh, ngày nay ra có 3 cái :(

MMO thì ngồi online xuốt còn gì. thỉnh thoảng F5 là ra vài cái. có phải là một ngày bạn đạt đc 30 cái đâu. bạn làm đến khi đủ thì request tại đây. hơn cả hình thức ptc.
ví dụ mỗi lần 2 add hoặc 3 add thì chỉ mất 12 đến 15 lần F5 rồi click là có bonus. tiếp nữa là khi bạn đủ 30 add like thì bạn đc 1.2EU vào tài khoản của bạn. vậy là bạn chẳng lợi kép ah. đủ khoảng 14 lần làm 30 add thì bạn đã có 15EU + 14x0.2Lr còn gì nữa. vậy là lợi hay là ko lợi?

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

ID:langtrungloi
LR:U4401025
chưa add avatar vào facebook thì sao chiến đc. và cũng chưa like đc add nào. bạn hoàn thành yêu cầu của nó đi nhé.

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Bạn nào có thể kết bạn favebook với mình để đủ 5 người mình tham gia không

vào find friend tìm đại một tên chẳng hạn võ thị hà rồi request friend một lúc thì cả 10 người đồng ý.

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

Bạn nào có thể kết bạn favebook với mình để đủ 5 người mình tham gia không

vào find friend tìm đại một tên chẳng hạn võ thị hà rồi request friend một lúc thì cả 10 người đồng ý.

Mình làm hết rồi sao chỉ có 134 credit
có 0.67$ e thôi à
hết là tầm 200 credit. như vậy bạn sắp đủ để request bonus rồi đó

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

hình như bạn mới làm đc 120 credit chứ nhỉ. hết thì chưa hết. khi nào nó báo là đại loại là đã limit trong ngày hôm nay thì mới giới hạn của ngày. còn ko có thì bạn thỉnh thoảng bấm F5 lại có add để like

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom