Referrer BONUS mỗi ngày cho các mem đăng ký www.fanslave.com

HOT...HOT...KỂ TỪ HÔM NAY(15/4/2011) CHO ĐẾN NGÀY 31/5. NHỮNG AI LÀM ĐỦ 30 LIKE MÌNH SẼ BONUS 0.2Lr. KỂ CẢ ACC CŨ VÀ ACC REG MỚI.
VÀ ĐỂ ĐẠT 30 ADD KO KHÓ. NẾU BẠN NÀO ONLINE THƯỜNG XUYÊN THÌ THỈNH THOẢNG F5 LÀ LÊN KHOẢNG 1-3 CÁI. TÙY TIME. HIỆN MÌNH VẪN LÀM HẾT 30 ADD/DAY. BONUS NHƯ VẬY VỚI MỤC ĐÍCH MUỐN ĐẨY ACC MAU LÊN ĐC TOP 20. SAU NGÀY 31 THÌ SẼ TRỞ VỀ 0.1Lr. MÌNH ĐÃ GHI LẠI ĐIỂM CỦA ANH EM ĐỂ LÀM MỐC TÍNH. CÁC BẠN CŨNG CÓ THỂ GHI LẠI MỐC ĐIỂM ĐỂ BIẾT KHI NÀO ĐC 30 ADD. AI LÀM SONG BÁO DANH NHÉ.:d

id mrvnd
U9964628
mình đc 500 credit rồi chắc là đủ nhận bonus
tính từ mốc mình lưu để bonus 0.2Lr thì bạn mới chỉ like đc là 6 cái. đã check kĩ càng

id: lusm90
check hộ t được bnhiu credit từ hôm 10.5 vs b ơi. t chưa yêu cầu Bn từ hum đấy
credit hiện tại 708

Last edited by a moderator:
sáng dậy nhận đc cái proof chia sẻ với anh em. anh em an tâm chiến nhé

---------- Post added at 05:04 AM ---------- Previous post was at 05:03 AM ----------

Credit 183 rồi được bonus chưa nhỉ...

để lại cho mình info trưa về check nhé

- Park01 đc nhiu rùi cậu?

chú ý: một người duy nhấtđầu tiên đạt 30 add đầu tiên(tính từ ngày 15/04/2011) thì sẽ pay 1Lr để khuyến khích. cổ vũ tinh thần chiến fanslave cho anh em. ai chơi thì vào đây khai báo tên acc để mình thường xuyên theo dõi. nếu ko khai báo thì ko đc chơi chương trình này. anh em chú ý theo dõi thỉnh thoảng sẽ mở thêm chương trình như này nữa.(chỉ một người đầu tiên đạt 30 add sớm nhất. mình đã lưu mốc ngày 15 rồi. công bằng. )

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week