Referrer BONUS mỗi ngày cho các mem đăng ký www.fanslave.com

We can't update your balance in the next 10 minutes. Please load this site again in 10 minutes. All transactions has been saved. You will lose no credits.
có ai bị như mình không,click dc mấy cái phải 10' sau mới update để có credits

Đang bị lần 3 :binhsua23: hình như thời gian click 2 lần liên tiếp gần nhau quá thì nó bị vậy

Đang bị lần 3 :binhsua23: hình như thời gian click 2 lần liên tiếp gần nhau quá thì nó bị vậy

-site đang update nên lỗi liên tục. nên anh em cứ refesh theo time nó nói.
-hôm qua cũng đăng kí 1 acc ref của acc chính nhưng cùng ip. lúc đó trên 4rum của fanslave có thằng nói là dc. reg song ok rồi nhưng click vào like add dc 30 cái gì đó nhưng update lên thì ko đc credit nào cả. tưởng hwa bị lỗi. nay vào lại change ip rồi click like 10 cái nữa mà update cũng ko lên cái nào. chắc là trùng ip nên nó ko update credit.---> ai bị không

nhiều id vẫn bt. 3 id nè O_O. nhưng mà em cũng có 1 nick chẳng ref cho ai . nick đầu tiên luôn update chẳng thấy được tiền nên bỏ đi lập nick khác lại bt. ko rõ nguyên nhân

b ơi hqua t chưa dc BN. BN cả hnay nữa nhé click đủ rùi
ID: lusm90
LP:U2402760

Last edited by a moderator:
TÌnh hình là add like ngày càng nhỏ giọt. nên một số mem chỉ click đc dưới 10 cái. như vậy các bạn cũng ko có thu nhập mấy kéo theo mình cũng vậy. các bạn chú ý là làm song thỉnh thoảng refresh trang web này là có hiện thêm acc và đòi hỏi anh em bỏ thêm time để click full vì số lượng add hiện tùy từng time. để đảm bảo quyền lợi cho các bạn và của mình nên mình sẽ update thêm rule. cái gì cũng vậy hợp tác dựa trên đôi bên có lợi. lợi nhuận sinh chia đều thì mới dài lâu được.
nếu các bạn làm full task thì báo danh luôn. còn các bạn chưa làm hết thì nên đợi làm hết task. vì nó reset khoảng 1h chiều gì đó.

mình được hưởng ref 15% từ các bạn like trong một ngày. tức là nếu làm full thì 30 add để like . như vậy mình đc hưởng 4.5 add
mà mỗi add là 7 credit tính ra các bạn làm full mình sẽ được hưởng 30 credit.
như vậy để cân bằng giữa thu và chi tức là mình bonus cho các bạn và mình được hưởng thì mình quyết định những mem làm trên 15 add trở lên thì mình sẽ pay tiền cho các bạn. những bạn chưa làm đủ 15 thì sẽ bảo lưu cộng cho ngày hôm sau.
có gì sai sót anh em vào góp ý.

ôi bác tính thế chi cho mệt. đếm creadit cứ 50 creadit pay 1 lần hoặc 25 zif đó tính tiền ra mà trả. đỡ phải nhân chia cộng trừ lâu ra không
mà theo rule mới thì em cũng đủ rồi nha
ID gacutcut91
LR U9382953

---------- Post added at 06:14 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

Bác lên nhanh thế này, chắc nay mai là cái proof rồi, up lên cho a e kiểm chứng nhé. Chờ tin bác đấy. Chúc bác đắt hàng

xem thứ hạng chỗ lào ý bác nhỉ >.<

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week