Bonus 50$, dễ rút

3 lot là 30 giao dịch nhỏ nhất à các bác. Nếu win là mình chỉ đc lấy số tiền thắng thôi còn 55$ trả nó hả

3 lot là 30 giao dịch nhỏ nhất à các bác. Nếu win là mình chỉ đc lấy số tiền thắng thôi còn 55$ trả nó hả
Bao nhiêu lệnh cũng OK, mà lệnh to hay nhỏ cũng dc, miễn tổng 3 lót thôi b. Tại mình chơi 0.1 lot nên cần 30 lệnh. 55$ như kiểu nó cho vay, sau 14 ngày thì nó lấy lại

Bao nhiêu lệnh cũng OK, mà lệnh to hay nhỏ cũng dc, miễn tổng 3 lót thôi b. Tại mình chơi 0.1 lot nên cần 30 lệnh. 55$ như kiểu nó cho vay, sau 14 ngày thì nó lấy lại
Mình chơi win thì mình ăn đúng ko. Vậy để em test thử acc.

Mình ko biết chơi cái này kèo xm đăng ký 30$ vẫn để đó
Tải app mt4 về , đăng nhập usename+ pass trong mail nó gởi. Vào chọn cặp tiền mà đánh euro/usd chẳng hạng. Đánh lên hoặc xuống. Lệnh 0.1 . Ví dụ: đánh lệnh 0.1 lên thị trường lên( màu xanh)thì bạn ăn.
Để đó 13 ngày vào xem lời lỗ thế nào. Lời 200% như ông kia thì.... Quất 29 lệnh 0.1 nữa( đánh rồi thoát cứ thế). Còn lại lãi ngày 14 nó chốt thì nó chuyển vào tk chính rồi rút thôi.

Như này là đx 2 lot rồi à các bác
Screenshot_20200520-164303_MetaTrader 4.jpg

Canh lên xuống thôi b. Bạn muốn tìm hiểu kỹ hơn thì vào trang traderviet, họ chia sẻ nhiêu phươg pháp trading, m cũng học ở đó cả
Chỉ cần chốt lời là tiền của mình luôn à bro. Còn khoản 55$ kia thì hết là thôi đúng k.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back