• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

RoboForex bonus 30$ free cho khách hàng mới

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.806
Như đã giới thiệu trong bài viết trước, RoboForex đang chương trình Welcome Bonus 30$ dành cho khách hàng đăng ký mới. Bài viết này mình sẽ chia sẻ với các bạn chi tiết hơn về chương trình này.

Các bạn bấm vào đường link sau để đăng ký: www.roboforex.com

RoboForex bonus 30$ cho thành viên mới

Điều kiện để được nhận bonus 30$

• Xác minh tài khoản.
  • Xác minh số điện thoại.
  • Nạp ít nhất 10 USD vào tài khoản sử dụng thẻ ngân hàng, tài khoản ngân lượng
Sau khi bạn đã nạp tiền tối thiểu 10 USD vào tài khoản rồi, bạn hãy mở một yêu cầu hỗ trợ với tiêu đề và nội dung Nhận tiền thưởng 30$ trong chương trình Tiền thưởng chào mừng.

Các bạn có thể mở Vé hỗ trợ tại đường link: https://my.roboforex.com/my/help/add-a-ticket/

Mọi vấn đề cần hỗ trợ các bạn vào trực tiếp nhóm Hỗ trợ RoboForex tại Việt Nam theo địa chỉ: https://t.me/roboforexvn

Các bạn sẽ được support người Việt hỗ trợ rất nhiệt tình để nhận thưởng. Tiền thưởng sẽ có vào tài khoản sau từ 1-2 ngày kể từ ngày nạp tiền.

Điểm hay của chương trình lần này là trong quá trình giao dịch, nếu các bạn có lợi nhuận thì các bạn có thể rút cả gốc và lãi mà bonus 30$ không bị mất. Không cần cam kết giao dịch đủ số lot mới được rút tiền.

Các bạn tham khảo thêm các điều khoản và điều kiện của chương trình bên dưới như sau:

Nguồn bài viết: Ngọc Forex

Đây là cơ hội rất tốt để các bạn có thể học giao dịch forex bằng tài khoản cent.
Mọi người tham gia được thì comment gặp khó khăn ở bước nào để mình hỗ trợ nhé!

Hiện em vẫn hỗ trợ các bác nhận bonus 30$ free liên tục qua kênh Telegram các bác nhé.
Các bác trade có lợi nhuận được rút vốn và lời về. 30$ bonus không bị mất. Không cam kết số lot giao dịch mới được rút. Một chương trình rất hay.
Sắp tới sẽ có 1 chương trình cực khủng với tổng giải thưởng lên tới 100k$. Quá hấp dẫn luôn ạ.

Thông báo về thay đổi lịch giao dịch do ngày lễ Whit Monday.
Ngày 1/6/2020: Nghỉ giao dịch.
Ngày 2/6/2020: Giao dịch trở lại bình thường.
Trân trọng thông báo!
---------------
PS: Em vẫn nhận hỗ trợ các bác nhận bonus 30$ để giao dịch nhé!
Bác nào chưa đăng ký tài khoản thì đăng ký theo link trên nhé!

Hiện Bonus 30$ free dành cho khách hàng đăng ký mới vẫn còn khi khách hàng nạp tối thiểu 10$ qua Banking hoặc qua Ngân Lượng cả nhà nhé

Hiện tại Chương trình Bonus 30$ dành cho khách hàng nạp tối thiểu 10$ thông qua hệ thống Visa/Master card thôi nha mọi người.
Mọi người có thể tham khảo chương trình Bonus 150% số tiền nạp tại đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week