• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Up lên nào, nay có ai theo chiến lược này không nhỉ? :D

thường thì bạn hay trade và đưa ra nhận định lúc nào vậy?

trước giờ mấy bữa rồi, mình lên thì thấy toàn là TP rồi ko hà :binhsua32:

thường thì bạn hay trade và đưa ra nhận định lúc nào vậy?

trước giờ mấy bữa rồi, mình lên thì thấy toàn là TP rồi ko hà :binhsua32:

Hì hì, mấy hôm nay TP toàn từ 50pips trở lên à :">
Mình thì rảnh lúc nào vô lúc đấy thôi, nhưng thông thường nếu k bận sẽ pốt các chiến lược 3 khung theo các phiên sáng , chiều và tối tương ứng Á, Âu và Mỹ.
Nay FED k đưa ra gói QE3 nên Eu và các cặp tiền giảm ghê quá, may mà dời SL về 1.26 rùi nên cũng k thiệt hại gì :D

Hì hì, mấy hôm nay TP toàn từ 50pips trở lên à :">
Mình thì rảnh lúc nào vô lúc đấy thôi, nhưng thông thường nếu k bận sẽ pốt các chiến lược 3 khung theo các phiên sáng , chiều và tối tương ứng Á, Âu và Mỹ.
Nay FED k đưa ra gói QE3 nên Eu và các cặp tiền giảm ghê quá, may mà dời SL về 1.26 rùi nên cũng k thiệt hại gì :D

Chà, Kolo dạo làm ăn khấm khá ghê.
Lâu không gặp mọi người vẫn khỏe cả chứ !
Mình chưa online được, đang bận nhiều việc quá chắc phải tuần sau mới gặp lại mọi người được :D
Gửi lời hỏi thăm mọi người trong room luôn nha :D

Mình chưa online được, đang bận nhiều việc quá chắc phải tuần sau mới gặp lại mọi người được :D

Vể tới ngoài đó rùi mà a béo chưa kéo mạng hả...mọi người vẫn khỏe ...đang chờ ku béo lên skype cho vui chứ ko thấy 1 ai lên skype cả

Làm ăn gì đâu , đêm qua hit SL hàng loạt seri acc contest =)) k nghe lời e gái silent nên bỏ mất khoảng 200pips từ đêm qua tới giờ :-s tiếc ghê gớm.
Chào mừng cậu về CB @@ lúc nào online được lại tham gia "chém gió có tiền" nhé ;))

thầy ơi tiền về. Check LR đi :binhsua31:

Làm ăn gì đâu , đêm qua hit SL hàng loạt seri acc contest =)) k nghe lời e gái silent nên bỏ mất khoảng 200pips từ đêm qua tới giờ :-s tiếc ghê gớm.
Chào mừng cậu về CB @@ lúc nào online được lại tham gia "chém gió có tiền" nhé ;))

Hê hê, đã kéo xong mạng, giờ lại có thể chém gió với anh em rồi :D

thầy ơi tiền về. Check LR đi :binhsua31:

đã check rùi vịt, có nhắn tin qua Y à hu rùi @@
@minh: kéo dây mạng nhanh gớm nhỉ? ;)) tuần này acc contest của tớ chán quá, hic.

Sao không thấy post chiến lược nữa nhỉ . Nghe chủ thread post lên thấy thèm quá . Chờ chiến lược của bác để ăn 200 pips đây :binhsua45:

Sao không thấy post chiến lược nữa nhỉ . Nghe chủ thread post lên thấy thèm quá . Chờ chiến lược của bác để ăn 200 pips đây :binhsua45:

Sorry bạn nhiều, chả hiểu sao mấy hôm nay bận việc đến thế, trưa nay còn có 30p về qua nhà ăn cơm rùi lại đi làm luôn, tranh thủ tí pốt news rùi đi à. Sắp tới chờ bạn vịt đi du lịch về chắc sẽ đưa lên được đều đặn hơn

đã check rùi vịt, có nhắn tin qua Y à hu rùi @@
@minh: kéo dây mạng nhanh gớm nhỉ? ;)) tuần này acc contest của tớ chán quá, hic.

Hơ kéo dây mạng thì 30 phút là xong chứ mấy :D
Kolo chơi contest sàn nào thế :D

Hơ kéo dây mạng thì 30 phút là xong chứ mấy :D
Kolo chơi contest sàn nào thế :D

Contest fxopen đó minh, balance ban đầu 5k $.
RULES:
1. Max volumes: 1 lot. Max orders: 3
2. Sau 1 tuần trade phải đạt tối thiểu 45% profit, nếu đạt mức đó thì số tiền bonus nhận được sẽ được tính 1% profit của mình.Giới hạn tối đa profit 1 ng nhận đc là 100$ và số tiền tối đa bonus cho tất cả mọi người là 1100$.

Tuần này hôm nay là kết thúc, chắc tớ vẫn đạt trên mức 50% profit, nhưng bonus chắc k đạt được 25$ đâu do quá nhiều ng đạt profit cao. Tuần sau sẽ là trade gold và silver, min profit sẽ là 60%, chắc căng thẳng lắm đó.
Tuần sau mình đăng kí xong cho vịt trade :)) xem vịt xoay sở ra sao với số tiền 5k$ ban đầu để đạt được 3k$ lợi nhuận.

Contest fxopen đó minh, balance ban đầu 5k $.
RULES:
1. Max volumes: 1 lot. Max orders: 3
2. Sau 1 tuần trade phải đạt tối thiểu 45% profit, nếu đạt mức đó thì số tiền bonus nhận được sẽ được tính 1% profit của mình.Giới hạn tối đa profit 1 ng nhận đc là 100$ và số tiền tối đa bonus cho tất cả mọi người là 1100$.

Tuần này hôm nay là kết thúc, chắc tớ vẫn đạt trên mức 50% profit, nhưng bonus chắc k đạt được 25$ đâu do quá nhiều ng đạt profit cao. Tuần sau sẽ là trade gold và silver, min profit sẽ là 60%, chắc căng thẳng lắm đó.
Tuần sau mình đăng kí xong cho vịt trade :)) xem vịt xoay sở ra sao với số tiền 5k$ ban đầu để đạt được 3k$ lợi nhuận.

Thấy thông báo là từ ngày Profitable WeeK 06/18/2012-06/22/2012 mà//// hình như tuần sau đâu có đâu

Đây nè yêu tinh :D

Tuần sau trade gold đó, yêu tinh tham gia k? ;))

Đây nè yêu tinh :D

Tuần sau trade gold đó, yêu tinh tham gia k? ;))
60% lợi nhuận ....đã tham gia rùi...mà sao bây h add tài khoản là bảo display

60% lợi nhuận ....đã tham gia rùi...mà sao bây h add tài khoản là bảo display

Chưa đâu yêu tinh. sáng thứ 2 mới băt đầu contest mà ;) lúc đó mới có thể add được

EU tuần này có cái Gap khủng ghê nhỉ, tận 160pips, quá là khủng ;)) tuần trước lại k để lệnh nào. hic hic. Có ai để BUYqua tuần k thế?

EU tuần này có cái Gap khủng ghê nhỉ, tận 160pips, quá là khủng ;)) tuần trước lại k để lệnh nào. hic hic. Có ai để BUYqua tuần k thế?

:)) biết vậy để lại lệnh. ;)

UP lên nào, thanks vịt sáng nay đã up chiến lược nhé, sáng sell 3 lot EU bên contest giá 45, TP 1.26 mà k đạt nổi, hic, giờ lên đúng điểm sell, dễ điên thật,
đã có chiến lược cặp Ụ/J cho ngày hôm nay, chi tiết có tại http://koloforex.blogspot.com/?view=magazine

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom