Suggest Bọn vietcombank làm ăn bố láo quá các bác ơi

VCB mà còn thế này thì không biết mấy ngân hàng khác thế nào. Ghét nhất là bảo hiểm với nhà đất suốt ngày gọi đến PR
nó nhìn vào lịch sử giao dịch, dòng tiền ra dòng tiền vào -> nó đánh giá cậu là người có tiềm lực kinh tế có năng lực tài chính để mua nhà mua bảo hiểm nên nó gọi . chứ nhìn vào lịch sử tài khoản nó đánh giá cậu là người nnhèo khố rách áo ôm thì nó gọi đến làm gì

Theo quy định là thế nào? bác nói rõ xem. Khi ký hợp đồng ban đầu với nó không hề có điều khoản chấp nhận cho nó bán thông tin của mình nhé
bán thì chắc chắn k đc rồi, nó làm thế là tự giết nó, nó phải cung cấp thông tin cho cơ quan bảo vệ pháp luật theo luật định thôi.

Bị đè đầu quen rồi nên thành chai lỳ rồi bác à, trước có topic nói phản ánh khi rút tiền nhân viên nói với khách rút ít nhất 20tr nếu không anh nên làm thẻ , thế mà cả đám bay vào chửi té tát : keo kiệt, bủn xỉn... V.v.Mình ủng hộ chủ thởt , ngân hàng đc phép chia sẻ với cơ quan thẩm quyền , còn các bên không có trách nhiệm và quyền hạn thì ko đc phép,như thế vi phạm quyền riêng tư và con người, luật pháp đã có quy định rõ về điều này

hóng có gì hót

Nhưng giờ nó

Vấn đề là nó đưa cgo công an thì chả nói, nó lại đưa cho mấy bên bảo hiểm, bên nhà đất,.... rồi mấy bố ấy bán lại cho bên nọ bên kia, rồi rơi vào tay mấy thằng hacker..... kết quả là mất hết, bác nghĩ sao?
làm gì có vụ giao data cho c50, bị ngáo đá rồi

Các thánh MMO tiền ra tiền vào trong thẻ nhiều là được bán Data ngay mà :D Vài dòng lệnh SQL xuất hết các bác ra bán cho bên cò đất với cò bảo hiểm kiếm tí tiền uống bia thôi đó mà.

Thằng Tech còn vãi nữa.
Sáng mình giao dịch 60tr.
Chiều nó gọi đt mời chào làm thẻ tín dụng.
Mình dụ nó nói ra để ghi âm mang thưa kiện mà chúng nó cúp máy.

Nhớ vụ bạn Cường ở Bến Te không ? Hồi đấy bọn Vietcombank, Đông Á nó giao nộp sao kê cho bên công an trong khi mình là chủ tài khoản còn không biết. Do đó mình có thể kết luận, hầu hết các bank ở VN đều đi ngầm với bên công an. Có thể 1 ngày đẹp zời, bạn sẽ được bên an ninh mời lên để giải trình tất cả các giao dịch cách đấy chục năm.

Vào năm 2015, mình bị C46 mời lên "uống chè" (vụ Cường Bến cmn Te) để giải trình tất cả các giao dịch với bạn Cường từ năm 2005 hay 2006 gì đấy. Mình bị quay như chong chóng, hỏi cặn kẽ từng giao dịch, khổ cái là 10 năm rồi, bố ai nhớ, chỉ nhớ hồi đấy mua Egold hộ cho ông anh, ông ý đánh bạc online.

Bên an ninh họ bắt phải đưa user name và password truy cập Egold, nhưng Egold đã sập bà nó từ lâu nên mình thoát được.

Từ đó, các giao dịch của mình đều là:

Dặn sender ghi memo kiểu như: gửi tiền mua hộ bịch sữa, gửi tiền mua bộ quần áo... để sau này giải trình dễ hơn.

Ngày đó bản thân nhiều ông công an ở địa phương cũng chẳng hiểu cái gì đâu..
Do ở trên lệnh xuống nên cứ cầm sao kê bank rồi hỏi thôi, chẳng sao :)
Không biết ông Cường SopLR ngày đó giờ như thế nào rồi nhỉ :D
Dẫu sao nó cũng là kỷ niệm :))

Thằng Tech còn vãi nữa.
Sáng mình giao dịch 60tr.
Chiều nó gọi đt mời chào làm thẻ tín dụng.
Mình dụ nó nói ra để ghi âm mang thưa kiện mà chúng nó cúp máy.
Ngân hàng giờ giữ tiền còn kém hơn cả ví điện tử. tôi dùng vtc pay mấy năm nay rồi, dịch vụ tốt mà hay có ưu đãi

thế thì chết. ngân hàng còn không tin tưởng được nữa thì giờ phải làm sao, có vài đồng bạc mà cũng khổ lắm chứ

ngân hàng mà ko tin được nữa thì biết tin vào ai đây, thực sự mình vẫn tin tưởng thằng VCB, dùng nó bao năm rồi, nhưng gần đây chuyển dùng ACB thấy thoải mái hơn, nhân viên phục vụ nhiệt tình hơn

ngân hàng mà ko tin được nữa thì biết tin vào ai đây, thực sự mình vẫn tin tưởng thằng VCB, dùng nó bao năm rồi, nhưng gần đây chuyển dùng ACB thấy thoải mái hơn, nhân viên phục vụ nhiệt tình hơn
Dùng thẻ ảo bác ạ? giao dịch gì thì mình dùng thẻ ảo, còn tiền tiết kiệm m nhét vào cái ngân hàng như Agribank ấy, rồi 0 đk internetbanking hay smartbanking gì cả, chỉ rút tiền bằng chứng minh thư thôi, thế là yên tâm. Thẻ ảo thì m dùng mấy cái như thẻ Mastercard của VTC ấy, giá rổ rẻ mà lập bao nhiêu cũng dc, dùng xong thì vứt đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom