Suggest Bọn vietcombank làm ăn bố láo quá các bác ơi

blackjoker88

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
[/IMG]
[/IMG]
Các bác xem bọn vietcom nó làm ăn như này đây. Thông tin mình nó giữ còn mất tiền như chơi, h nó định bán cho bên thứ 3 nữa thì tiền của mình nó hack lúc nào cũng chả biết! H làm cái thẻ ngân hàng gì giữ tiền mà không lo lộ thông tin hả các pro?

tốt . thế sau này ai có bị scam thì gọi lên bank điều tra hold tiền phát 1 ra nhỉ

nó ghi "theo quy định của pháp luật" kiểu công an, tòa án....
thớt mới tập đọc hả hay câu view

nó ghi "theo quy định của pháp luật" kiểu công an, tòa án....
thớt mới tập đọc hả hay câu view
Theo quy định là thế nào? bác nói rõ xem. Khi ký hợp đồng ban đầu với nó không hề có điều khoản chấp nhận cho nó bán thông tin của mình nhé

Bác bị ngố à, làm thế cho nó ra quy trình thôi. Chứ bên công an muốn thì bank vẫn phải hỗ trợ chứ ở đó bán vs chả mua
Công an nó sờ vào thì thằng nào chả phải tòi thông tin ra, chả cần xin phép bố con thằng nào, nhưng nếu nó bán thông tin mình cho mấy thằng bảo hiểm, thằng nhà đất thì bác tính sao?

hóng

Thấy người bạn mình bảo trước giờ vietcombank vẫn vậy, ngày nào tầm tối cũng bàn giao 1 cục data cho bên C50 để họ ngâm cứu.

mua bitcoin mà tích trữ
[/IMG]
[/IMG]
Các bác xem bọn vietcom nó làm ăn như này đây. Thông tin mình nó giữ còn mất tiền như chơi, h nó định bán cho bên thứ 3 nữa thì tiền của mình nó hack lúc nào cũng chả biết! H làm cái thẻ ngân hàng gì giữ tiền mà không lo lộ thông tin hả các pro?

Công an nó sờ vào thì thằng nào chả phải tòi thông tin ra, chả cần xin phép bố con thằng nào, nhưng nếu nó bán thông tin mình cho mấy thằng bảo hiểm, thằng nhà đất thì bác tính sao?
Thì vỗn dĩ nó cũng bán từ lâu rồi còn gì

:D nó bán mà, sdt đăng ký vcb bị gọi điện mời chào suốt
mà sáng thấy trên báo, đến chiều thấy tin khác, dân phản đối dữ quá, nên nó đang tạm gác lại rùi hay sao ấy nhỉ ?

chuyện bán thông tin cho bên thứ 3 thì bất kì công ty lớn nào dù của VN hay US nó đều làm hết, bạn tưởng google yahoo nó không bán info hả, bán tốt hết. Còn mấy nhà mạng thì khỏi bàn nhé, nên các bạn cứ yên tâm là kiều gì thì info của bạn sẽ được các công ty bán khi được giá

có vậy cũng la làng lên, ngân hàng hay tổ chức nào mà ko như thế.
cứ biết vậy đi . thông tin không bao giờ là private.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,591
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom