• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bọn cờ hó scan

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
Mình mới bị mất nick zeekwards 700 VIP nó đổi mật khẩu và mail là [email protected] do upline mình cung cấp. Ai có biết nick mail này của ai hoặc ai biết cách lấy lại nick zeek thì giúp đỡ mình với

Last edited by a moderator:
bỏ từ Việt nam ở cuối đi ko ăn gạch đó ,chửi bọn scan đc chứ đừng vơ chữ VN vào

Upvote 0
Tí mình trả cho, làm gì mà nóng thế. :binhsua08:
Chém thui chứ chả scan acc bao giờ :|, ai lấy acc ổng thì trả lại đi =.=, newmem tội quá.

Upvote 0
Lập cái thread, đọc qua mà muốn tát vào mồm :|

Upvote 0
mình đang hét tiền thông cẩm nha .
đùa thôi chia buồn cùng bác .mà bỏ chủ VN đi

Upvote 0
xin lỗi tại mình tức quá 3 tháng chơi free bị nó scan mất cái nick 300VIP, chơi lại 3 tháng thì tiếp tục bị. Quá tức
Nếu có quá đáng thì bạn nào sửa lại cho mình cái title

Upvote 0
vơ đủa cả nắm thế, mà sao đễ mất acc vậy nhỉ đang định đầu tư mạnh chờ uinvest ra share mới :((

Upvote 0
Bạn vô trang chủ nó, click chat now (theo giờ VN thì khuya hoặc sáng sớm mới có nút này), cung cấp cho thằng support info như email dùng để reg, SS# & số CC để đuoc change pass

Chem ngoài lề tí, hôm trước mình có hack đc acc zeek >20k của người VN nên chỉ change name lại, cảnh báo hắn điền SSN vào & change pass thôi.. :>

Upvote 0
tình trạng bị scan acc zeek nhiều quá !! mong zeek sớm có captcha gõ cho nó lành

Upvote 0
vào mmo VN mất đa phần bị hacker VN hack ,nhwg nói như vậy khác nào mình chửi vào mặt mình .mod sửa dùm bạn ý đi

Upvote 0
Chắc gì ng VN scan mà bác thớt khẳng định thế hả :binhsua35:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week