[Bom Tấn] Cách đăng ký free vps google không cần thẻ

việt j mà 5-20' chỉ ra coi , chua kể nó rất là chậm , đc cái load mượt thôi

Mấy dân trùm cheat sẽ tự hiểu, mềnh ko việc gì phải nói toạc móng heo ra ở đây, tốn time

xin phép én :popo_go:

thanks thớt đã chia sẻ,như này pro nào biết code chạy oto ổn nhỉ, làm vài k nháy đào coin tích tiểu thành đại

Các bạn cứ đào coin bằng vps free thế này thì VN càng ngày càng bị black list. Cám ơn các bạn thông thái chỉ biết đào coin mà không biết tận dụng power của vps!

Done nhé. Đang test win10 cơ mà lag lòi. So với con ram 8 Github mình build thì em này time live không bằng được. Dung lượng ổ không đủ để ae PTU sài được.
Đã up code lên github ae vào mà load về thử nhé.

đăng ký vps google cloud

Là mỗi lần dùng là phải setup lại đó bác, cơ mà thấy có bác nói cái này xài đc 20’ là nó reset lại
Chào bạn. vui lòng bấm theo dõi kênh mình sẽ cập nhật video hướng dẫn vượt qua 20' miễn phí bạn nhé. Cảm ơn bạn! Hẹn gặp bạn ở video mới nhất sắp tới

Cái này chỉ là FREE 20 phút thôi, sau 20p GG nó tự động reset quay về trạng thái ban đầu. Nói chung để dùng tải file, file với số phút 20p kia thì được còn lại không làm được gì hết. Cái này mình có thể mở cổng để remote từ xa nhưng mà để nói 20p thì cũng không làm được gì.

View attachment 182196
Chào bạn. vui lòng bấm theo dõi kênh mình sẽ cập nhật video hướng dẫn vượt qua 20' miễn phí bạn nhé. Cảm ơn bạn! Hẹn gặp bạn ở video mới nhất sắp tới

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom