[Bom Tấn] Cách đăng ký free vps google không cần thẻ

toigamo

Newbie
Reactions
58
MR
1.697
Chào cả nhà.
Mình xin hướng dẫn mọi người cách đăng ký vps google cloud. Nhưng đăng ký vps google cloud mất tiền là xưa rồi.
Hôm nay mình xin gửi đến cả nhà tut hướng dẫn đăng ký vps google cloud free 100% và không cần thẻ visa như bình thường
Chi tiết xin mọi người xem ở video bên dưới.

rất hay, cảm ơn bác rất nhiều vì chia sẻ. Chúc bác sức khỏe nhé, có gì hay lại ới ae forum

đã tạo vps thành công mà chỉ dùng được firefox, nhờ thớt chỉ cách cài và mở google chrome được ko ạ?

Chào cả nhà.
Mình xin hướng dẫn mọi người cách đăng ký vps google cloud. Nhưng đăng ký vps google cloud mất tiền là xưa rồi.
Hôm nay mình xin gửi đến cả nhà tut hướng dẫn đăng ký vps google cloud free 100% và không cần thẻ visa như bình thường
cảm ơn bácn hiều
quá hot luôn

Chào cả nhà.
có của windows ko bác ơi . Có thì cho mình xin nha

Thank cậu nha :)

trên clip thớt ghi "vĩnh viễn" kìa!! :D :D :D
Nếu ko add thẻ vào mà cho xài thì khả năng miễn phí vĩnh viễn cao. Chịu khó tạo nhiều Email thì mỗi email là 1 cái ☺️

Bài viết dạng này xứng đáng nhận bonus MR, khích lệ thớt 1.02 MR :)

Cái này lưu thê nào a e nhỉ ? Mình cứ tắt cái tab trên trình duyệt, lần sau vào là coi như làm lại.

đã tạo vps thành công mà chỉ dùng được firefox, nhờ thớt chỉ cách cài và mở google chrome được ko ạ?View attachment 182188

dân chuyên mmo khoái dùng ff hơn chờ rổ mẹ :popo_boss: ff + imacro là 1 cặp bài trùng tiện dùng trong nhiều việc

ngon the

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back