• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chat Bỏ phiếu banned vĩnh viễn con côn trùng có hại của 4rum là pipidn

Bạn có đồng ý banned vĩnh viễn pipidn không?

• Votes: 34 73.9%
  • Không

Votes: 12 26.1%

• Total voters
    46
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tao ignore nó lâu rồi. Mày có thể kemeno luôn được không. Tự nhiên nhắc đến làm gì!

hành động hơi khác chữ ký
"Kết thêm bạn hơn kết thêm thù- Năng học hỏi khiêm cung hữu lễ..-Sống một đời khiêm tốn làm đầu-Nhịn nhất thời trời cao biển rộng..", chả biết những lời này có ý nghĩa gì nhưng em cảm thấy trái ngược sao sao ấy

hành động hơi khác chữ ký
"Kết thêm bạn hơn kết thêm thù- Năng học hỏi khiêm cung hữu lễ..-Sống một đời khiêm tốn làm đầu-Nhịn nhất thời trời cao biển rộng..", chả biết những lời này có ý nghĩa gì nhưng em cảm thấy trái ngược sao sao ấy
Đó là phương châm của mình trong việc kết giao, học tập, nâng cao khả năng bản thân để làm tốt hơn công việc của mình. Và tất nhiên đối việc cũng phải đối người, với pipi mà nói nó không có tư cách để trở thành kẻ thù của mình hay bất cứ ai trong thực tế và cũng k có giá trị gì để kết giao hay học hỏi cả. Cho nên không việc gì phải nhường nhịn nó.

nhưng cộng đồng forum là để tiếp thêm thông tin kiến thức cho nhau, tạo thành một quầng thể thông tin đa dạng phong phú, còn thông tin sai đúng thế nào thì đã có rule, admin, mod và các thành viên khác xử lý. Ai tung tin, sử dụng tin đều phải chịu và đã chịu trách nhiệm hết nên bác cứ yên tâm o_O

nhưng cộng đồng forum là để tiếp thêm thông tin kiến thức cho nhau, tạo thành một quầng thể thông tin đa dạng phong phú, còn thông tin sai đúng thế nào thì đã có rule, admin, mod và các thành viên khác xử lý. Ai tung tin, sử dụng tin đều phải chịu và đã chịu trách nhiệm hết nên bác cứ yên tâm o_O
Tâm tính của bạn rất tốt, hẳn là bạn chưa bị xã hội đánh đập bao giờ, hi vọng tương lai bạn vẫn còn có thể giữ được tâm tính tốt đẹp như này.

Về phần mình thì những gì cần nói mình đã nói cả rồi, mình sẽ không trả lời thêm bất cứ điều gì ở đây nữa. Chúng ta cùng chờ kết quả 7 ngày sau nhé.

Tâm tính của bạn rất tốt, hẳn là bạn chưa bị xã hội đánh đập bao giờ, hi vọng tương lai bạn vẫn còn có thể giữ được tâm tính tốt đẹp như này.

Về phần mình thì những gì cần nói mình đã nói cả rồi, mình sẽ không trả lời thêm bất cứ điều gì ở đây nữa. Chúng ta cùng chờ kết quả 7 ngày sau nhé.
chúng ta hãy vì mục tiêu chung là kiếm thật nhiều tiền, nhiều nguồn tiền, thu hoạch thật nhiều $, một mối quen là một nguồn tiền ai cũng biết, mong bác hãy ghi nhớ và trân trọng :ami_fat_cat_027:

Công nhận ông nội đó kiến thức hạn hẹp mà luôn phát ngôn ra những câu chắc như đóng đinh , 4rum tạo ra với mục đích là kiếm tiền onl nhưng lúc nào hắn cũng có những bình luận gắn mác kiếm tiền onl là lừa đảo , đa cấp , phạm pháp và hướng newbie đi ra bên ngoài làm việc . Về mục đích hoạt động ở 4rum đã không chung hướng rồi mà chẳng hiểu hắn ở 4rum này để làm gì :D

Công nhận ông nội đó kiến thức hạn hẹp mà luôn phát ngôn ra những câu chắc như đóng đinh , 4rum tạo ra với mục đích là kiếm tiền onl nhưng lúc nào hắn cũng có những bình luận gắn mác kiếm tiền onl là lừa đảo , đa cấp , phạm pháp và hướng newbie đi ra bên ngoài làm việc . Về mục đích hoạt động ở 4rum đã không chung hướng rồi mà chẳng hiểu hắn ở 4rum này để làm gì :D
đó nên mới cần các cao nhân như pro vào xào nấu đính chính lại thông tin :rolleyes: để newbie họ có thêm thông tin về những gì họ sẽ làm và đưa ra quyết định lựa chọn, giả thiết và phủ định tuy tương khắc nhưng hỗ trợ thông tin chính xác cho nhau o_O

mình thì trung lập nhưng mà comment tí cho rôm rả :popo_smile:
hiện tại idol đang bị áp đảo tỉ lệ vote, liệu sẽ có 1 cuộc lật đổ hay không? chúng ta cùng chờ kết quả sau vài ngày :popo_smile:

Tôi ko biết nó đã làm gì, ăn gì nói gì để bị ghét đến mức bạn nhưng có 1 chỉ tiết liên quan đến phản động là sao vậy? Nếu có thì ban đúng thôi. Làm cái gì thì làm đừng dính dáng đến chính trị mệt lắm

đúng vậy pro, tin này mà thật thì vote ban thật quá

Tui thấy con hàng này hay bô bô vậy chứ nó vui mà, ở đời có người này người kia mới vui nhà, vui cửa. Bác có toxic, ít kỷ quá không ? Ở đâu ra cái luật vote ban người ta vậy, lạm dụng cảm xúc cá nhân, tư quyền vậy bác ?

Mình thì ko hiểu sao bạn này lại dành nhiều thời gian trên 4rum đến vậy! ko biết có công ăn việc làm gì ko mà nhàn vcl

Về cơ bản không có gì để nói nhiều, mời mọi người bỏ phiếu lựa chọn banned vĩnh viễn con hàng @pipidn hay là không.
Thời hạn đóng bỏ phiếu là 7 ngày kể từ hôm nay.
Nếu kết quả sau cùng lớn hơn 50% phiếu bầu chọn banned mà BQT không xem xét thực hiện trong vòng 3 ngày sau khi có kết quả bỏ phiếu thì mình sẽ gửi yêu cầu xóa acc này đến một mod hoặc admin đang hoạt động của 4rum để thay thế cái mạng của @pipidn
Chỉ vậy thôi, nhanh gọn không dài dòng!
mình vote baned nhé b

Hôm qua chửi thằng này trên kênh CHAT, vì nó nói quá "khôn ".
Có 1 thằng nữa, đếu biết gì nhưng tỏ ra vẻ hiểu biết chêm vào, tôi phải phổ cập kiến thức cho 2 thằng nó. Và kết quả là ăn BAN 1 tuần. Nhưng tôi đã kháng cáo thành công =))
Vote BAN thằng ngỗng này khỏi group vì topic đ' nào nó cũng chêm mấy câu vào như 1 chuyên gia. Nhưng đ' đóng góp cho topic được gì, lại có tư tưởng kích động, phản động.

thành phần chuyên kích đểu và xúi giục mọi người với những câu nói không mang chút xây dựng hay góp ý nào

Screenshot 2024-04-22 193713.png

chuẩn giọng của mấy con bên cali, vote banned nhá

Hôm qua chửi thằng này trên kênh CHAT, vì nó nói quá "khôn ".
Có 1 thằng nữa, đếu biết gì nhưng tỏ ra vẻ hiểu biết chêm vào, tôi phải phổ cập kiến thức cho 2 thằng nó. Và kết quả là ăn BAN 1 tuần. Nhưng tôi đã kháng cáo thành công =))
Vote BAN thằng ngỗng này khỏi group vì topic đ' nào nó cũng chêm mấy câu vào như 1 chuyên gia. Nhưng đ' đóng góp cho topic được gì, lại có tư tưởng kích động, phản động.

ADMIN XỬ LÝ GIÙM, ĐÂY TỰ MIỆNG ÔNG NÀY NÓI LUÔN NHÉ!

HÀNH VI XÚC PHẠM NGƯỜI KHÁC TẠI SAO LẠI KHÁNG CÁO ĐƯỢC?

LUẬT FORUM CÓ PHẢI LÀ TRÊN TRANG WEB CHO CÓ THÔI?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom