Ask bluestacks error

Xin cho biết cách khắc phục lỗi này

Attachments

566.4 KB · Views: 11,036
ba cái dòng xeon với core i này hay thế lắm , nếu k hiểu biết sâu mà xài là hay gặp vấn đề về phần mềm

em dùng xeon mấy năm nay phần mềm dùng rất bt mà, giờ chủ yếu chip v3 v4 nó ít lỗi, xưa hay có v2 nhưng giờ ít rồi
nếu k phải là sever thì dùng xeon làm cái j , máy cá nhân thì cần chip thường thôi

nếu k phải là sever thì dùng xeon làm cái j , máy cá nhân thì cần chip thường thôi
xeon dùng hơi bị hay và nhiều cái mà corei k đáp ứng dc bác ạ, nhất là về giá, tốc độ thì chip v3 v4 ram 3 ram 4 ssd gen 3 thoải mái đáp ứng rồi, cùng tầm tiền build 1 con xeon ăn đứt con corei đó bác. cả giải trí lẫn công việc

e cần nhiều máy ảo để làm offer bác, bác có thể tư vẫn giúp e cấu hình tốt không ạ
offer giờ muốn lead cao thì cứ dùng đt mà làm , 1 dàn máy mà chiến , chứ ai xài pc

xeon dùng hơi bị hay và nhiều cái mà corei k đáp ứng dc bác ạ, nhất là về giá, tốc độ thì chip v3 v4 ram 3 ram 4 ssd gen 3 thoải mái đáp ứng rồi, cùng tầm tiền build 1 con xeon ăn đứt con corei đó bác. cả giải trí lẫn công việc
thôi thôi , chỉ có trẻ trâu mới có suy nghĩ đó , chứ người làm lâu năm họ sẽ hiểu mà ko tốn quá nhiều chi phí cho đồ nghề kiếm ăn

thôi thôi , chỉ có trẻ trâu mới có suy nghĩ đó , chứ người làm lâu năm họ sẽ hiểu mà ko tốn quá nhiều chi phí cho đồ nghề kiếm ăn
tuỳ nhu cầu thôi bác, bác có thể k cần nhưng ngoài kia rất nhiều người cần, và em cũng nói rồi đó, xeon tối ưu về giá so với corei chứ k phải là tốn quá nhiều chi phí. nghe cách bác nói chuyện thể hiện thượng đẳng quá mức.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom