• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Bluestack lỗi lạ xin giúp

MinhDuc779

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Insuree Balance
0
không hiểu sao làm hoài mà cứ gặp lỗi này . đã cài mấy bản bs mà vẫn bị
trên 2 pc vẫn gặp tình trạng này , pro nào giúp mình với

chẳng ai giúp mình hết

Không có thông tin gì để liên lạc hết. Ít ra cũng để lại yahoo chứ. Hoặc ở phần chữ ký để yahoo liên lạc. Mù mờ quá

bị hoài mạng yếu thì bị

Tapcash giờ các cậu 1 tiếng kiếm ra 1$ ko mà cứ đâm đầu vào thế. Cứ làm ăn chụp giật thế mãi được à.

làm hoài mà không được , p
Tapcash giờ các cậu 1 tiếng kiếm ra 1$ ko mà cứ đâm đầu vào thế. Cứ làm ăn chụp giật thế mãi được à.
Thanks anh , e mới tập làm BS , chủ yếu học hỏi kinh nghiệm để dấn thân con đường mmo

hình như là lỗi Blue không kết nối được internet, không phải là fake ip sai mà cho dù không fake ip Blue cũng không có kết nối internet. Máy mình cũng bị lỗi như thế này mà chưa biết cách khắc phục. Bác nào đi ngang qua mà biết cách sửa thì giúp đỡ giùm, thanks!

hình như là lỗi Blue không kết nối được internet, không phải là fake ip sai mà cho dù không fake ip Blue cũng không có kết nối internet. Máy mình cũng bị lỗi như thế này mà chưa biết cách khắc phục. Bác nào đi ngang qua mà biết cách sửa thì giúp đỡ giùm, thanks!
thay sock đi pro :(

mình đã nói là không phải do fake ip mà. để nguyên không fake ip gì cả nhưng Blue vẫn không có internet, không load ra cái gì, kể cả là google.com. Hic.
ib yh tí chơi xong van lol t teamcho

mjk 1 tiếng không kiếm ra dc 1$ mà chỉ kiếm ra 1$ trong 30 phút thôi cậu à :D :D :D :D
Còn nhiều cao thủ khác thì trung bình 20 phút 1$, không biết cậu có cao kiến gì khác cho mjk theo học hỏi kinh nghiệm xem thế nào :p

mình đã nói là không phải do fake ip mà. để nguyên không fake ip gì cả nhưng Blue vẫn không có internet, không load ra cái gì, kể cả là google.com. Hic.
xem lại file root xem sao :)
chờ bạn giúp, thanks! :)

note: đã được bạn giúp nhưng không giúp được, hóng cao nhân khác, :)
P/S : mjk không phải cao nhân gì cả cậu nhé. Chẳng qua là biết chút chút k dám múa rìu qua mắt thợ :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom