Help Blend (MP6) lại gây thất vọng giống Mp5

onlinekt

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
Có ai mới sài bản mới thấy như em ko. Lỗi thì nhiều ko kém mp5 lại load chậm nữa. Sao nó ko tiếp tục phát triển MP4 nhỉ. :binhsua122: Ra nhiều bản mới mà cái nào cũng tệ, trong forum extremcoderz có nhiều thằng chê nó mà nó cứ trơ trơ. Kiểu này qua thema thử sao :binhsua122:

Có ai mới sài bản mới thấy như em ko. Lỗi thì nhiều ko kém mp5 lại load chậm nữa. Sao nó ko tiếp tục phát triển MP4 nhỉ. :binhsua122: Ra nhiều bản mới mà cái nào cũng tệ, trong forum extremcoderz có nhiều thằng chê nó mà nó cứ trơ trơ. Kiểu này qua thema thử sao :binhsua122:

Chắc ko ai donate cho nó nhiều nên nó mới vậy :binhsua123: Donate cho nó vài trăm bọ đi :binhsua10: là nó cải thiện ngay :binhsua79: Nhiều khi giờ nó qua thema phụ freddy làm tool rồi :binhsua75: . Bữa giờ các bạn nào xài thema phải cảm ơn Leo96 nhé . Tmod Leo96 nhiệt tình pm báo lỗi với freddy kèm Donate cả trăm bọ rồi mới có auto WP với DLE như bây giờ cho các bạn và mới nhất là chiều tối hôm qua Tmod Leo96 đã pm Freddy vụ thời gian giãn cách post trên WP nên tối là đã có fix lên 1.27 cho các bạn . Thank cho Tmod Leo96 nhà ta đi nào :binhsua166:

Thema ai nói nó tốt, nó giỏi lừa người ko à. Nhiều bài nó bảo thành công mà tìm ko thấy, những forum ko phải mod approve. :binhsua11: Thema là đồ thập cẩm, từ khi sài thema các bác ko thấy thu nhập giảm à. :binhsua141:

Thema ai nói nó tốt, nó giỏi lừa người ko à. Nhiều bài nó bảo thành công mà tìm ko thấy, những forum ko phải mod approve. :binhsua11: Thema là đồ thập cẩm, từ khi sài thema các bác ko thấy thu nhập giảm à. :binhsua141:

Mình xài chả thấy gì , cũng thế thôi , đc cái ngon hơn những thằng khác :) tùy bạn lựa chọn .

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

donate thiệt không vậy ta :m021:

Còn việc donate có hay ko liệu bạn biết ( đi làm từ thiện cần phải khoe à ? ) . Thử ko donate xem coi có fix nhiệt tình thế ko ? Nên học tập Leo nhiều nhé , tuổi trẻ tài cao :) Thích mỗi e zai Leo này .

móa hy vọng mãi vào con multi này cuối cùng như MP5 à, thế thì thằng Jay biết đút mặt vào cái lỗ nào =))

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

mà bản này đòi phải cài .net 4 hay sao ấy, lại vỡ cơ số mồm ==!

thập cẩm :m146: :m146: :m146: dc cái nói khoát ....nếu thế thì Multi có thêm post Wordpress hay DLE cũng là thập cẩm :m146: :m146:

chắc định vào top update không chất lượng chơi số lượng up phiên bản đây mà:binhsua79:

Khi nào nó báo thành công bạn click dup vào là thấy topic mình ngay thôi nên chắc chắn lên và nếu ko thấy thì có thể là warez-bb hoặc bị xóa. :)

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Mình xài chả thấy gì , cũng thế thôi , đc cái ngon hơn những thằng khác :) tùy bạn lựa chọn .

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Còn việc donate có hay ko liệu bạn biết ( đi làm từ thiện cần phải khoe à ? ) . Thử ko donate xem coi có fix nhiệt tình thế ko ? Nên học tập Leo nhiều nhé , tuổi trẻ tài cao :) Thích mỗi e zai Leo này .
Ko ngờ dc một ông anh zai tài giỏi,giàu có khen thế này. :)

chán nhỉ,vẫn đang dùng bản 5 @_@

mà thui,tự viết auto cho chính mình đi :)) kêu nhiều zay :D

Thật buồn cho jayfella ,2 tháng của nó chỉ dc một mp thế này thôi sao. :m020:

Khi nào nó báo thành công bạn click dup vào là thấy topic mình ngay thôi nên chắc chắn lên và nếu ko thấy thì có thể là warez-bb hoặc bị xóa. :)

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Ko ngờ dc một ông anh zai tài giỏi,giàu có khen thế này. :)

:)) để làm con virus gửi kèm hình ảnh cho e zai Leo coi mới đc :))

Mình mới dùng thema đc 2 tiếng, đang hì hục add tem.test thử thấy ukie.:X.Ko cần VPS,Chạy trên con PC cùi bán rẻ lại chắc đc 1 triệu rưỡi cả cây.Chạy vẫn nhanh và ầm ầm

Mình mới dùng thema đc 2 tiếng, đang hì hục add tem.test thử thấy ukie.:X.Ko cần VPS,Chạy trên con PC cùi bán rẻ lại chắc đc 1 triệu rưỡi cả cây.Chạy vẫn nhanh và ầm ầm

bạn load tầm 10 bài vào cho nó auto thì đến bài thứ 5 là out of memory chắc cú, còn bạn tính post từng bài thì chắc ko sao

dc cái mới là test mess
con` lại là 1 sự thất vọng lớn
đang chạy out.. để ko cũng out...dung` 1 h thui đủ điên rui`.. chờ nó up thui

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week