Cơ mà các bác đang nhầm lẫn giữa BTC token với BTB balance nhé. Như e đã nói , cái mà các bác nạp vào hiện tại dạng token thì ko rút đươc đem bán mà rewards hàng ngày. Còn cái Balance bonus kia rút đc hay ko chưa biết, nhưng đồ bonus thì thường nó sẽ giữ lại.

Nên nếu có lên 100$ thì cũng chẳng đc gì đâu
Lấy token đầu tư nó trả tiền lãi thời gian dài nhất là 25 ngày. Rồi phần token sẽ chuyển thành btbc để bán theo giá hiện tại của sàn.

Cơ mà các bác đang nhầm lẫn giữa BTC token với BTB balance nhé. Như e đã nói , cái mà các bác nạp vào hiện tại dạng token thì ko rút đươc đem bán mà rewards hàng ngày. Còn cái Balance bonus kia rút đc hay ko chưa biết, nhưng đồ bonus thì thường nó sẽ giữ lại.
Nên nếu có lên 100$ thì cũng chẳng đc gì đâu
Bunos 50btb thì có thể giữ. Mà giữ chờ giá lên.. :D

cái này ko cần xác nhận mail ak c

Last edited:
Phải mà Token có thể dùng để Lending được thì hay biết mấy!

cái đồng BTBc mà nó tặng đã có thể mua bán nội bộ, sau ngày 27 nó lên sàn, ai chưa đăng ký thì đăng ký nhận nhé

Tức là dùng token để lending được à bạn?
Dùng token quy ra $ lending or bạn có thể mua btbc ( bitbase). Để bán khi giá lên.
Bạn đăng ký và đầu tư đi mình biết chậm mua giá 0.4$ giờ lên 0.65% . còn 5 ngày nũa là ICO End. Lên sàn giá nó lên 50$ thôi cũng lên vài chục lần tiền đầu tư rồi. Đăng ký thì dk link bên dưới có thông tin gì mới mình báo.
https://goo.gl/48hf7n

Dùng token quy ra $ lending or bạn có thể mua btbc ( bitbase). Để bán khi giá lên.
Bạn đăng ký và đầu tư đi mình biết chậm mua giá 0.4$ giờ lên 0.65% . còn 5 ngày nũa là ICO End. Lên sàn giá nó lên 50$ thôi cũng lên vài chục lần tiền đầu tư rồi. Đăng ký thì dk link bên dưới có thông tin gì mới mình báo.
https://goo.gl/48hf7n
Tui đăng ký ông lâu rùi đó, mua 1000 token giá 0.3 rồi

Từ lúc mình mua đã được 4 ngày. Vậy sao 25 ngày tức là 21 ngày nữa mới bán được hả ban? Còn ngày 27 lên sàn mình có cho nó lên bittrex đươc ko bạn?

chung quy lại là có 2 cách kiếm tiền, 1 là ôm btc của nó chờ lên giá xong bán( nhưng phải mua tối thiểu là 200btc), 2 là mua xong mua các gói lending để ăn lãi ngày
em nói thế đúng ko ạ ;((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back