ai test chức năng Exchanger trong BTB chưa ạ? Thấy nó cho rút BTB về ví ETH luôn mà hình như phải dep 250 token vào nữa thì phải, ai dep rồi review em cái nha :)

ai test chức năng Exchanger trong BTB chưa ạ? Thấy nó cho rút BTB về ví ETH luôn mà hình như phải dep 250 token vào nữa thì phải, ai dep rồi review em cái nha :)
cái đó là EX BTB Balance, hôm bữa 10 BTB nó cũng cho rút mình rút thử 10 BTB được 0.001 ETH, nữa nay nó tăng lên 250 mới dc rút, rút cũng chả dc bao nhiêu nên cứ để đó tới này 27 coi có kèo nào ngon hơn để sử dụng ko

Hình như đây là site lending đầu tiên dùng hợp đồng thông minh ERC2 của eth phải ko nhể. nếu ok thì chiến mạnh

theo mình thấy thì nó không phải là ERC2 , nó giống paypal cũng có tranh chấp nhưng là tiền số sử dụng hợp

đồng thông minh, có 2 cách để thực hiện giao dịch

- Gửi nhận bình thường theo kiểu khối chuỗi bitcoin, eth...

- Gửi nhận trung gian, tức là cả 2 bên đều đồng ý giao dịch mới hoàn thành, nếu tranh chấp giữa bên mua và bên

bángiao dịch sẽ bị giữ và sẽ có quá trình chứng minh ,giải quyết

Last edited:
Coin chuẩn bị lên sàn (27/10/2017)
Danh sách sàn :
Bittrex; Poloniex; Cryptopia; LiteBit.eu; Cryptopia; alcurEX; Cryptopia; Novaexchange; Cryptopia; Yobit; Coinexchange.io; Bitbase Exchanger
Trả lãi 10%/ ngày cả vốn với chu kỳ 12 ngày (tính ra lãi khoảng 50%/ tháng) , nạp rút qua cổng BTC, ETH, Visa, PM, ADV ... Cơ hội x5; x10; x100 tài sản - Hãy nhanh tay.
Hướng dẫn đăng ký + thông tin về dự án Bitbase:
https://goo.gl/48hf7n

đã đu 0,2btc
ở đây chưa ai tuyển bittx nhể. để mình tuyển đua đòi với ae xem sao

Coin chuẩn bị lên sàn (27/10/2017)
Danh sách sàn :
Bittrex; Poloniex; Cryptopia; LiteBit.eu; Cryptopia; alcurEX; Cryptopia; Novaexchange; Cryptopia; Yobit; Coinexchange.io; Bitbase Exchanger
Trả lãi 10%/ ngày cả vốn với chu kỳ 12 ngày (tính ra lãi khoảng 50%/ tháng) , nạp rút qua cổng BTC, ETH, Visa, PM, ADV ... Cơ hội x5; x10; x100 tài sản - Hãy nhanh tay.
Hướng dẫn đăng ký + thông tin về dự án Bitbase:
Nó viết là Oct 27 - Listing on Top 10 Exchangers. Dịch xác nghĩa có nghĩa là sẽ list lên 1 trong 10 Sàn, chứ ko list đồng loạt cả 10 sàn (Điều này chưa từng có tiền lệ nào)... Dự án Scam 50/50 như thế này không có khả năng làm điều đó đâu bạn!

Update : do lượng người mua quá cao, Bitbase sẽ giới hạn và bán 2tr token hằng ngày thay vì 3.9tr token

sàn trao đổi BTBc
Exchanger đang hoàn thiện và sẽ ra mắt trong hôm nay hoặc ngày mai, giá BTBc dự báo có thể lên 50$ khi sàn mở cửa

giá lên $50 á... hơi ảo nhỉ @@ hôm trước dự báo khi lên sàn chỉ có 5-7$

chỉ truyền đạt lại mail thằng ad, đợi nay hoặc mai sàn nội bộ nó ra coi tình hình thế nào

NÓI CHUNG DẠNG ĐẦU TƯ NAY LÀ MLM KIỂU MỚI, NÊN SẼ HÓT NỮA NĂM ĐẾN MỘT NĂM NỮA. NHƯ NĂM TRƯỚC THÌ CÁC KÊNH DẠNG NHƯ RECYCLIX, QUETRAS, CEC,..... XONG ĐẾN CÁC BOT TELEGRAM VẬY MÀ. NÊN AE CÓ THỂ CHẤM MÚT DC CHÚT ÍT

$3 là mát trời ông địa rồi :))
$5 hơi khó.
$50 hả... quên đi pa :))

Cơ mà các bác đang nhầm lẫn giữa BTC token với BTB balance nhé. Như e đã nói , cái mà các bác nạp vào hiện tại dạng token thì ko rút đươc đem bán mà rewards hàng ngày. Còn cái Balance bonus kia rút đc hay ko chưa biết, nhưng đồ bonus thì thường nó sẽ giữ lại.
Nên nếu có lên 100$ thì cũng chẳng đc gì đâu

Update : do lượng người mua quá cao, Bitbase sẽ giới hạn và bán 2tr token hằng ngày thay vì 3.9tr token

sàn trao đổi BTBc
Exchanger đang hoàn thiện và sẽ ra mắt trong hôm nay hoặc ngày mai, giá BTBc dự báo có thể lên 50$ khi sàn mở cửa
Lên 50$ thì ngon .. Giá hôm nay 0.6$ cho 1 BTBc. Lên 100 lần.
CHƯƠNG TRÌNH LENDING BITBASE - ÁP DỤNG KHI ICO HOÀN THÀNH 27/10
LỢI NHUẬN: 5 - 7 - 8 - 10%/NGÀY
LỢI NHUẬN TRÊN: GỐC + LÃI
CHU KỲ ĐẦU TƯ: 25 - 18 - 15 -12 ngày/chu kỳ.
HOA HỒNG HỆ THỐNG:
F1: 5% F2: 3% F3: 1%
Ví dụ: BẠN ĐẦU TƯ LENDING 1000$, chọn mức lãi 10%, chu kỳ 12 ngày. Thì bạn nhận về 100$/ngày, liên tục 12 ngày thì bạn nhận về 1200$. Như vậy bạn lời: 200$/1000$ vốn/12 ngày <-> 1,67%/ngày (chỉ tính riêng lãi) <-> 50%/tháng
Hướng dẫn tham gia:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,646
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week