Quăng vô 2 ETH chuyển từ Myetherwallet sang, mà sáng giờ 6 tiếng chưa thấy BTB hiện hình trong tài khoản...
Email 2 - 3 lần vẫn chưa thấy trả lời... vê lon quá nha...
Transactions History hiện tại không hiển thị bất kỳ giao dịch nào, không hiện luôn chứ không phải hiện mà Pending.

Coin này Anh phát hành hả thớt

Quăng vô 2 ETH chuyển từ Myetherwallet sang, mà sáng giờ 6 tiếng chưa thấy BTB hiện hình trong tài khoản...
Email 2 - 3 lần vẫn chưa thấy trả lời... vê lon quá nha...
Transactions History hiện tại không hiển thị bất kỳ giao dịch nào, không hiện luôn chứ không phải hiện mà Pending.
hqua mua sáng tới chiều ms có, chỉnh đúng ga, đúng ví, đúng số lượng ETH là nó vào

hqua mua sáng tới chiều ms có, chỉnh đúng ga, đúng ví, đúng số lượng ETH là nó vào
Em chỉnh đúng gas, đúng ví, đúng ETH dư luôn cả Fee giao dịch... 7 tiếng lạc trôi rồi, chưa thấy ai cứu vớt em :D

Update: Trong mục Transactions của Bitbase, nó không show bất cứ giao dịch nào. Phải mà nó show Pending em cũng đỡ nhột...

nó ko show đâu, khi nào vô token nó mới hiện, hqua cũng cuống cuồng đi support ,mà hnay vẫn còn chưa thấy nó rep lại

nó ko show đâu, khi nào vô token nó mới hiện, hqua cũng cuống cuồng đi support ,mà hnay vẫn còn chưa thấy nó rep lại
Mình cũng nghĩ vậy, không dump sớm thế đâu :))
Ngắt hết 1 nhính bên Firstcoin qua đây lúc $13, giờ Firstcoin nó lên $14 - 15 mới đau :(

Hôm qua nạp 300$ mua 1000 token, thấy bảo token này ko rút đc mà claim hàng ngày để nhận lãi
rút được nha b, nó sẽ có các gói chia lãi, hết gói thì rút hoặc lại tái cho vay nhận lãi, thằng này hay ở chỗ là có những gói rất ngắn

rút được nha b, nó sẽ có các gói chia lãi, hết gói thì rút hoặc lại tái cho vay nhận lãi, thằng này hay ở chỗ là có những gói rất ngắn
Không, bác nhầm rùi. Cái này e đã hỏi admin và nó xác nhận mua token giống như đóng cổ phần cty thui không rút ra bán được, mỗi ngày sẽ click vào clarm award để nhận lãi ngày, chưa biết lãi bao nhiêu. Cái BTB balance mới rút ra được. Còn cái mấy cái gói đầu tư lại hoàn toàn khác, nạp tiền vào và mua gói đầu tư

ĐÃ NHẬN ĐỦ TOKEN RỒI NHA CÁC BÁC...

Không, bác nhầm rùi. Cái này e đã hỏi admin và nó xác nhận mua token giống như đóng cổ phần cty thui không rút ra bán được, mỗi ngày sẽ click vào clarm award để nhận lãi ngày, chưa biết lãi bao nhiêu. Cái BTB balance mới rút ra được. Còn cái mấy cái gói đầu tư lại hoàn toàn khác, nạp tiền vào và mua gói đầu tư
Cái đm vậy sao đánh nhanh rút gọn được... Chơi thế anh em nhà mình nhừ như cháo cmnr :))

VD như bác, hôm qua bác mới 1000 BTB Token giá $300.
Vậy là nó sẽ trả lãi 5 - 10%, bác sẽ nhận mỗi ngày là 50 - 100 BTB.
Nếu BTB lên sóng, giá như kỳ vọng $2.7... Thì mỗi ngày bác nhận lãi $135 - 270.
Liên tục trong 12 - 25 ngày.
Đm làm nghèo Admin không khó nhễ :))

mình thấy cái BTB token sau này có thể dùng để mua gói lending ,trong các hình thức thanh toán có BTB kìa

Noí chung thằng admin nó sẽ có cách làm lợi cho nó và nhà đầu tư cũng được lợi, hy vọng nhất là đồng BTB phát triển

mạnh, từ cách tính toán của thằng ad thì thấy đây không phải là dự án ăn xổi, và nó nhất định sẽ lên sàn

Earn 5% Daily

Starting:
October 27th 2017 20:00 GMT+2
Booster for 1st 100 Investors 5% + 5%

PM - ADV - PAYEER - BTB - BTC - ETH INSTANT

Ref Com 5% - 3% -1%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958