SCAM bit300.net lãi giờ

Kinh thật, dep 10 rút 20 chưa kể rcb, chưa thấy thằng hourly nào khủng như thằng này, ngon vl luôn

@huyentran @namlai @gravity239 @nhatthach @joru002 @kimlien95 @kotexsitin @ketoanmoi90

alo các đồng chí , ad nó vô tình bật lại auto hay sao ấy , vào rút nhanh nhanh nào =)) vừa thu đc 1 mớ =))

chia nhỏ ra rút 1 xu với nửa xu đừng rút cả cục

Đang rút, chỉ tội lag quá :D
mới rút mỗi acc đc hơn 5 xu, 2 acc hơn 10 xu , tự nhiên mò vô thử lại vô tình nhặt đc bí kíp :D
chắc là do ăn ở :p

mới rút mỗi acc đc hơn 5 xu, 2 acc hơn 10 xu , tự nhiên mò vô thử lại vô tình nhặt đc bí kíp :D
chắc là do ăn ở :p
Thực ra mình cũng me tối qua rồi mà chưa được. Mấy web này lâu lâu lại bật instant lên, kinh nghiệm chơi vài site lãi giờ để lại. :)

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U13479812->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from bit300.net..
Date: 00:59 12.12.16. Batch: 156842144.

Thanks admin

v~, rút rè 0. mấy $ lúc đầu, xong rút phát vài $ lại pend :(, tiếc quá
nó pen thì lấy số dư còn lại vô dep tiếp đi :D ai biết nó đẻ ra tiếp ko chừng nó lại cho rút chùa nữa :D mình rút cạn hết rồi :D

nó pen thì lấy số dư còn lại vô dep tiếp đi :D ai biết nó đẻ ra tiếp ko chừng nó lại cho rút chùa nữa :D mình rút cạn hết rồi :D
đang confirm thì nhận được tin ý, pending rồi không có cancel. thấy bác cứ rút lẻ lẻ kia, không biết rút to có được trả không nữa

đang confirm thì nhận được tin ý, pending rồi không có cancel. thấy bác cứ rút lẻ lẻ kia, không biết rút to có được trả không nữa
rút lẻ lẻ thôi, chậm mà chắc, khi nó pen thì dừng lại, dùng số dư còn lại dep tiếp nó lại đẻ ra rồi căn me rình rập thấy ở last w thay đổi thì rút thử tiếp :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,913
171,954
Latest member
tieuminh7000

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom