Introduce Bit-vortex.com- Site surf ads kiếm Bitcoin không giới hạn

không để ý lại bị band tiếp acc nữa :(
để tí viết bot cho ae cày nát nó hộ lun :D
Thím chỉ nên share private giới hạn thôi, inbox share bot thôi, chứ mà publish thì loạn mất:confused:. Site này nếu ăn từ từ cũng có thể trụ đc 1 thời gian:confused:. Để ae có 1 đống vps gỡ vốn đã:D

Last edited:
Thank thớt đang chạy ôtô k0 biết bị ban k0

Site đã cập nhật mới, thay đổi theo hướng quá có lợi cho mem:D. Surf 5 ad tăng lên 1000 satoshi (trc đây là 500 satoshi), số BTC đã tăng lên gấp 2 lần đồng thời cũng dễ kickout hơn:D. Như vậy thu nhập sẽ x2 lần:D, site đang lên, hehe:D
Update proof

Last edited:
Site đã cập nhật mới, thay đổi theo hướng quá có lợi cho mem:D. Surf 5 ad tăng lên 1000 satoshi (trc đây là 500 satoshi), số BTC đã tăng lên gấp 2 lần đồng thời cũng dễ kickout hơn:D. Như vậy thu nhập sẽ x2 lần:D, site đang lên, hehe:D
Update proof
View attachment 46405 View attachment 46406
bạn ơi sao nó ko pay mình đặt lệnh pay từ sáng mà nó ko pay

bạn ơi sao nó ko pay mình đặt lệnh pay từ sáng mà nó ko pay
12h mà bạn, bạn có thể kiểm tra qua faucetbox.com.
https://faucetbox.com/check/Địa chỉ BTC của bạn
Bạn chèn địa chỉ btc vào sau dấu gạch chéo nhé. Khi thấy Bit-vortex nghĩa là nó pay rồi, giờ chỉ chờ faucetbox.com gửi về ví chính của mình. Thời gian từ faucetbox.com gửi btc là khoảng 12h

Update proof
View attachment 46405 View attachment 46406
150k tối qua chưa kịp with mất tiêu :oops:

150k tối qua chưa kịp with mất tiêu :oops:
Đc đồng nào thì cuối ngày quất luôn đi thím đừng để qua ngày:D. Thỉnh thoảng nó cũng ban acc của mình:D.Rút kinh nghiệm click trong ngày rồi with trong ngày (1 ngày đc mấy trăm k satoshi rồi). Mai lại đổi acc khác chơi, cứ thế tiếp diễn. Hôm bữa ko biết bị mất 1 acc gần 100k satoshi:confused:

Treo auto nhưng hình như có giới hạn. Nó chỉ chạy được khoảng số lượng trang nhất định thì adfoc và adfly nó trắng nhách ko hiện nữa. Mình mà fake ip chạy tiếp thì đc nhưng có lẽ bị ban (mình chưa bị ban nhưng khi rút thì ko biết)

Treo auto nhưng hình như có giới hạn. Nó chỉ chạy được khoảng số lượng trang nhất định thì adfoc và adfly nó trắng nhách ko hiện nữa. Mình mà fake ip chạy tiếp thì đc nhưng có lẽ bị ban (mình chưa bị ban nhưng khi rút thì ko biết)
Fake ip có thể up lên đc 100-200k mà, tại mình fake toàn dùng zenmate nên hơi hạn chế, chứ có nhiều ip thì có thể tăng lên nữa
Là nó ko pay vào faucetbox hả :rolleyes: giống mềnh, bị ban rồi đó, lấy address bitcoin khác chơi
Còn thấy số dư BTC trong acc bitvortex là còn đc pay về faucetbox. Mình đc pay mới nhất đây, mình fake ip tè le hột dưa luôn mà nó vẫn pay như thường. Mỗi ngày nên reset ví btc lại, ko dễ ăn ban:D

tại sao nó tự tạo btc cho mình ,mình có 1 ví btc khác mà

tại sao nó tự tạo btc cho mình ,mình có 1 ví btc khác mà
Ví trung gian ko phải nó tạo ra cho bạn. Mà bất kỳ ví btc nào khi nhập mã theo cấu trúc như
https://faucetbox.com/check/Địa chỉ BTC của bạn
Đều có ví trung gian hết, nó ko tạo ví btc cho bạn bao giờ mà nó là dịch vụ trung chuyển BTC
Nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé:
Có 1 thằng là nhà phát hành, nó sẽ đem hàng đến giao cho nhà phân phối, từ nhà phân phối đó sẽ chuyển hàng hóa đến tay người tiêu dùng. Thằng bitvortex cũng như nhà phát hành, nó giao đến cho faucetbox, và từ faucetbox chuyển tới mem. Mục đích của việc này là để ko phải thao tác pay bằng tay (vì có quá nhiều lượt thanh toán mất nhiều thời gian), mà thao thác đó sẽ chuyển cho thằng trung gian (thằng trung gian ăn phí dịch vụ), từ thằng faucetbox này sẽ chuyển btc cho bạn trong 12h:oops:
Có dịch vụ trung gian này là do ko phải thằng chủ site nào cũng rãnh mà pay tay hết tất cả giao dịch (cũng như ko phải thằng sản xuất nào cũng kiêm luôn việc phân phối):). Nên vì thế mới phát sinh dịch vụ trung gian. Mà dịch vụ trung gian, như ví trung gian này là lẽ thường. Miễn nó uy tín là đc bạn à:)

Cái link trên thật ra chỉ là link để bạn kiểm tra quá trinh giao dịch từ bitvortex đến faucetbox, và từ faucetbox đến ví của bạn. Chứ bạn ko thể nào can thiệp, nên có thể nói với ví trung gian bạn chỉ có thể đọc, xem mà ko can thiệp gì vào đó hết. Khi bạn add địa chỉ btc của bạn vào trang bitvortex để nó thanh toán, thì địa chỉ thanh toán này là bất di bất dịch, bạn có thể kiểm tra giao dịch nhưng ko can thiệp hay thay đổi đc địa chỉ ví btc khác. Nên bạn chỉ việc ngồi đợi BTC về, 1 khi with là nó mặc nhiên sẽ về ví mà bạn đã add vào

Last edited:
Anh em lưu ý là site đã cập nhật lại phí giao dịch và minpay nữa luôn nha. Minpay chỉ còn 0,00010000 BTC (10k satoshi, khoảng 10 lượt surf là with đc) và phí chỉ còn lại 0,00002000 BTC (2k satoshi). So với minpay trước đây 0,00030000 BTC (30k satoshi) và phí trước đây 0,00020000 BTC (30k satoshi). Phí đã giảm 10 lần, mà min đã thấp hơn 3 lần, nên chỉ cần kiếm 1 ít là with vế luôn (10-20k satoshi gì đó with đc rồi), ko phải lo phí như trước nữa

đúng rồi đó bạn.Co nên dung auto nữa ko bạn
Anh em nào bị ban chú ý nhé, có thể ko bị ban đâu nha
Vào link này
http://bit-vortex.com/?credited=true&address=Địa chỉ bitcoin bị ban
Điền địa chỉ bitcoin mà các bạn bị ban sau dấu bằng (ko cách khoảng nhé). Sau đó sẽ thấy tài khoản cùng số dư BTC thì bấm vào nút withdrawl
Vào faucetbox.com kiểm tra lại tài khoản
https://faucetbox.com/check/Địa chỉ bitcoin bị ban
Sẽ thấy số BTC mà bit-vortex gửi về
Nếu đc thì hú 1 tiếng cho ae xem nhé

Cho m hỏi with 1 phát là về faucetbox luôn hay phải đợi 12h

Cho m hỏi with 1 phát là về faucetbox luôn hay phải đợi 12h
Từ site về ví faucetbox trong 1 nốt nhạc. Chỉ có từ faucetbox.com về ví chính mất khoảng 12h. Nói chung thời gian chờ pay là 12h nhé:). Mình đc thằng này pay cả ngàn lần rồi (nhiều nhất là dogecoin), nên hiện tại faucetbox rất uy tín:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom