Introduce Bit-vortex.com- Site surf ads kiếm Bitcoin không giới hạn

Site vẫn pay nhé. Mình click bình thường ko dùng gì, đủ minpay thì làm cái lệnh BTC vẫn về đây (đặt lệnh là có liền), proof mới rút

Last edited:
Tính sơ ngay cũg >50k vnđ . Tks thot đã chia sẻ :D

Ko dùng đc tool với fake ip đc rồi mấy thím. Site đã làm chặt hơn, vì thế mà nó x2 phần thưởng
Mặc dù đc 0,00021 BTC (21k satoshi) nhưng nó chẳng pay cho xu nào. Chẳng bù trc chỉ có 0,0001 BTC (10k satoshi) nhưng đc pay ngay lập tức
Trong hình dù đã with nhưng ko đc gửi btc vì dùng tool, chán quá:oops:

P/s Thím nào mà nhúng chàm rồi thì reset modern, bỏ ví cũ đi

Last edited:
T thây nghi nghi kiểu thăng thearth kiều gì ấy lần đâu chơi lần đâu chơi tool ko pay được thì nó bảo bị bAN lúc ko chơi tool thì cũng ko đc pay.Mà thấy mỗi nó đc pay hay lấy poorf ở đâu.Mà t nói luôn là chưa ref cho mày đâu đừng có mừng
Không có chức năng ref thím ạ :)

Chả tool. chả fake ip mà khi withdraw cũng chả có tiền :\

T thây nghi nghi kiểu thăng thearth kiều gì ấy lần đâu chơi lần đâu chơi tool ko pay được thì nó bảo bị bAN lúc ko chơi tool thì cũng ko đc pay.Mà cha thấy aii dc pay mỗi nó đc pay hay lấy poorf ở đâu ko biet.Mà t nói luôn là chưa ref cho m đâu đừng có mừng
Hôm qua nó x2 btc lên và dở chứng. Cái này ai biết đc mà nói như thế. Cheat nhiều thì nó đổi luật thôi, chơi sau chơi muộn thì bị lúc nó fix ko pay, ở đó mà chửi đổng nhau:(. Đúng là làm ơn mắc oán:confused: (tool thôi nhé)
Còn về cái proof thì cái proof ở bài 1 có đủ thông tin hết nhé, mà nói là ở đâu ko biết, ko biết bạn có chơi btc ko mà mạnh miệng tuyên bố. Cái trans id rành rành thế kia mà là fake proof à.
Về sau này tôi chơi trên soft nên ko có trans id nên chỉ có số lượng gửi về thôi. Những ai được pay (with từ thứ 2 đến trưa thứ 3) rãnh thì vào xác nhận giùm, chứ có mình mình up proof lại nói mình giới thiệu site để troll ae:confused:.

Last edited:
ngày 20 nhận đc 76k satoshi, ngày 21 nhận 301k satoshi, hnay chưa nhận đc tí nào trong khi hôm qua withdraw liên tục chắc bị band rồi :D

Mình được pay bình thường từ bit-vortex máy vừa ghost xong, reset modern và ko dùng tool
Mình sẽ up video cho các bạn tham khảo sau

Last edited:
tôi ngôi kích tay chay thử 1 tiếng ở nhà lúc Withdraw nó ko pay.Xong lại chay ra quán nét nhập bằng địa chỉ BTC khác ngồi kích 1 lúc withdraw cũng ko pay nốt
Xem lại vì sao ko pay đc nhé. Đây là video mình vẫn with bình thường, cần thì cho xem teamview luôn:confused:. Thật ra site này ko dùng tool thì ko ngon nữa, nhưng ae nào chịu click tay thì vẫn kiếm đc bitcoin. Site bây h đã fix chống cheat tốt hơn, những ai mà trc đây dùng tool thì xóa hết lược sử, cookie, thay ví mới...thì có thể đc pay

Last edited:
coinbase có 14 ví mà kiểm tra trên faucetbox chỉ có tầm 5-6 ví là đc còn lại đều báo địa chỉ k tồn tại, có lẽ đây là lý do k thấy btc từ faucetbox về. còn bit vortex thì vẫn pay bt, chỉ tội là chờ thằng faucetbox pay về coinbase nữa thôi, đợi vậy :)

thanks for shared:D

chả lẽ treo auto click cung díhn :(

Site chán quá, sáng nay click thì ko thấy pay, h nhập địa chỉ btc thì chuyển trang google.
P/s Đừng ai đá site này lên top nữa nhá, thanks:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week