Introduce Bit-vortex.com- Site surf ads kiếm Bitcoin không giới hạn

lấy link ref chỗ nào vậy pro :D

mình dùng auto click bị trắng adfoc fake ip lại đc, cơ mà còn 1 bệnh nữa là bỏ qua qc của adf.ly xong nó k về trang ví mình nữa mà ra trang chính bit-vortex có ai bị thế k, bị thế là k đc 200sa luôn :(

vừa cắm thử imacro trên tab ff trên vps. surf 2 ads/200satoshi/mất 20s , vậy 1 phút là 600 x 60 phút x 24h = 0.00864 ($1.80/24h/1 tab ff)
min : 0.0003
fee : 0.0002 :confused:

Proof thanh toán 0,00056017 BTC đến sàn coin-swap

Thêm 0.001186 BTC (118k600 satoshi) chờ faucetbox.com pay

Last edited:
Bây h có thể chơi ip thật đc rồi, trang adfocus ko còn bị trắng trang nữa:)
Chứ cứ ngồi Click skip ad thế hả Thear không để nó tự động chạy đc à
Để tự chạy thì phải có tool, thím nhờ ai làm imacro hay xin thử xem, cái này cũng dễ mà:D

Last edited:
Bây h có thể chơi ip thật đc rồi, trang adfocus ko còn bị trắng trang nữa:)

Để tự chạy thì phải có tool, thím nhờ ai làm imacro hay xin thử xem, cái này cũng dễ mà:D
mình vẫn bị mà hình như site nó chặn address của mình rồi
Cứ thử vào site nhập address 1QGfsyYJNhzFoUTJdo2YxMEVvjioPAbSdD rồi xem xong ad rồi skip thì nó lại về trang chính và không cộng BTC luôn
Mà thớt cheat kiểu gì thử inbox mình vs

mình vẫn bị mà hình như site nó chặn address của mình rồi
Cứ thử vào site nhập address 1QGfsyYJNhzFoUTJdo2YxMEVvjioPAbSdD rồi xem xong ad rồi skip thì nó lại về trang chính và không cộng BTC luôn
Mà thớt cheat kiểu gì thử inbox mình vs
Mình vẫn lên tiền đều, bạn đổi ip khác xem sao:D. Mà bạn dùng tool số lượng lớn à, như thế thì chắc có lẽ dễ phát sinh lỗi:D
Mình chỉ có thể click 1 acc thôi, chứ ko thể chơi nhiều acc dc

Last edited:
Thi thoảng e bị kiểu phải nhập captcha để vào trang.. cho vào trust page liệu có ăn thua không nhỉ.. o_O?

Update proof mới nhất

chả hiểu sao bị ra trắng hoài à :((((((
Fake ip đi bạn. Nó có mấy lỗi như sau trắng trang adfocus, nhập địa chỉ ví liên tục->đổi ip khác là hết liền. Bạn nên thay đổi ip thường xuyên, vì để lâu lại thấy xuất hiện mấy lỗi như vậy. Nên mình cũng hoán đổi ip qua lại, mà mình thấy cái này khá dễ, chẳng thấy bị ban nick do fake ip nhỉ:D

Last edited:
Update proof mới nhất
View attachment 46359
View attachment 46360

Fake ip đi bạn. Nó có mấy lỗi như sau trắng trang adfocus, nhập địa chỉ ví liên tục->đổi ip khác là hết liền. Bạn nên thay đổi ip thường xuyên, vì để lâu lại thấy xuất hiện mấy lỗi như vậy. Nên mình cũng hoán đổi ip qua lại, mà mình thấy cái này khá dễ, chẳng thấy bị ban nick do fake ip nhỉ:D
không để ý lại bị band tiếp acc nữa :(
để tí viết bot cho ae cày nát nó hộ lun :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,194
170,347
Latest member
w88legal
Back
Top Bottom