Event Bình chọn Logo mới cho Forum

Logo nào bạn thích nhất?

• Logo 1

Votes: 77 17.5%
  • Logo 2

Votes: 333 75.9%
  • Logo 3

Votes: 29 6.6%

• Total voters
    439
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Số 2 chắc luôn!

Chữ M màu đỏ: Giống như đèn đỏ, phải dừng lại, cân nhắc, tìm hiểu về mmo trước khi tham gia ( giống như tham gia giao thông vậy). Bạn phải biết luật thì mới kiếm tiền đúng cách, đúng pháp luật và đúng đắn được.

Chữ M màu xanh: Sau khi đã tìm hiểu thì chúng ta phải bắt tay tham gia vào các cách thức mmo mà chúng ta cảm thấy tin tưởng. Phải xây dựng kinh nghiệm kiếm $ bằng mmo chứ không nên chỉ nghiên cứu rồi để đấy thì sẽ chẳng bao giờ kiếm được đông tiền nào cả.

Biểu tượng $ nằm trong vòng tròn : Màu xanh biển làm ta liên tưởng đến những thứ dễ dàng, nhẹ nhàng.
Biểu tượng Click và chữ 4ME: Màu trắng tượng trưng cho sự rõ ràng, minh bạch.

Logo số 2 chỉ đơn giản nhưng đã cho ta thấy ý nghĩa rõ ràng:

Hãy tìm hiểu, bắt tay vào kiếm tiền thật dễ dàng với chúng tôi một cách thiết thực nhất MMO4ME.

Dự đoán 680 người cùng dự đoán.

Vote logo 2:
màu đỏ nhiệt huyết màu xanh hi vọng nói lên mục đích cuối cùng MMO nhiệt huyết và hi vọng kiếm ra tiền từ đam mê của mình.. Online.
Số người dự đoán giống bạn: 368

Last edited:

• Logo
        bạn thích nhất:
      • số 2 (nói lên đầy đủ tính chất công việc và sự thành công của anh em trong diễn đàn)
      • Lời nhận xét về ý nghĩa của Logo :
      • Màu đỏ nói lên niềm tin và sự phát triển mạnh mẽ của diễn đàn sau từng ấy năm,màu xanh lá của niềm tin và hy vọng không ngừng vương lên của anh em sau mỗi trận bão lớn,màu xanh nước biển nói lên được sự hoàn trả xứng đáng sau bao nỗ lực của anh em(trong đó cũng có ko ít nước mắt của anh em,ko có gì là dễ dàng)
      • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn:
      • Mình dự đoán cho zui anh em nào thấy hay like phát nhá(khoảng 1.500người Like giống mình)

số 2 là ổn đấy
theo đúng ý nghĩa của mmo là gắn liền với máy tínhcó bàn tay của con chuột. dòng chữ thanh thoát,nhẹ nhàng
dụ đoán có 451 người giống

cái Logo thứ 2. nhìn pro hơn cả, quan trọng là nó gợi liên tưởng đến cái logo cũ mà mmo4me đã sử dụng rất lâu trước đây.
dự đoán ng bình chọn logo 2: 502

Logo 2 vừa đẹp vừa ngon mà còn thơm nữa:)

bình chọn Logo số 2
Vì hợp lý vs không gian và thời gian khi online với MMO4ME chữ $ là động lục thúc đẩy ta làm việc tốt hơn... :)
Dự đoán có 5698 Người bình chọn như vậy :))

Logo 2
Ý nghĩa: con đường mmo luôn có lúc lên lúc xuống giống như biểu đồ hình sin mà 2 chữ mm tạo ra, nhưng kiên trì cố gắng bằng chính đôi tay mình thành công ($) ắt sẽ đến với chúng ta
Dự đoán: 696 người :rolleyes:

Logo thích nhất: 2
Ý nghĩa: Đẹp hài hòa, nhìn ảnh là đoán được tên cũng như mục đích của forum.
Số người dự đoán giống bạn: 350

màu mè quá! :eek: e nghĩ chỉ nên màu đơn giản chút thôi! như apple 2 màu đen và trắng vẫn sang trọng :rolleyes:

• Logo bạn thích nhất : cái thứ 3
  • Lời nhận xét về ý nghĩa của Logo bạn chọn: gọn gàng, dễ nhìn, nhưng bỏ mấy dấu chấm chấm đi, thiết kế viềng có thể sẽ nhìn bắt mắt hơn
  • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn : thích số 77 :v

logo 2 tốt nhất rồi.
dự đoán 936 người

Logo thích nhất: 3
Ý nghĩa: Nhìn nó gắn kết mọi người phù hợp với diễn đàn hơn.
Số người dự đoán giống bạn: 221

. Vote logo 1.
. Nhìn thân thiện và gần gũi.
. Dự đoán: 100

mình chọn cái thứ 2, logo nó rất hợp với phong cách của diễn đàn, không quá màu mè và thể hiện tốt mục đích của diễn đàn.
số người sẽ dự đoán giống mình: 1550 :D mong nhận được 10$ từ BQT :p

dự đoán sô 2
ý nghĩa : mang hình ảnh đặc trưng của MMO nhất.

dự đoán : 179 số người đoán đúng

Logo 2 ok nhất....
Ý nghĩa ... Kiếm tiền của mmo chúng ta chủ yếu chuyển về $ ^^!
Số người giống bạn 200

Logo 2
dự đoán 250

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member