Event Bình chọn Logo mới cho Forum

Logo nào bạn thích nhất?

• Logo 1

Votes: 77 17.5%
  • Logo 2

Votes: 333 75.9%
  • Logo 3

Votes: 29 6.6%

• Total voters
    439
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Chỉ có thể là số 2. Logo mang đậm ý nghĩa nhất. Kiếm tiền trên mạng (Mục tiêu và sứ mệnh đi cùng với diễn đàn)/
Dự đoán có 1345 người trả lời giống

• Logo bạn thích nhất: Logo 2
  • Lời nhận xét về ý nghĩa của Logo bạn chọn: Quan trọng là bài viết chất lượng, logo bình chọn theo số đông :U
  • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn: 809

logo 2 : nhìn không thân thiện , cảm giác đặt nặng chữ $ lên trên chữ cộng đồng .

mình chọn logo 1 : nhìn vào nhẹ nhàng , thanh thoát , cho cảm giác giống 1 cộng đồng hơn .

vote logo thứ 2 vì biểu tượng $ đúng với ý nghĩa với MMO và thấy nó đẹp hơn cả :)
Có 2013 người vote cái thứ 2 như mình :)

Vote logo 2. Forum make money là phải có dính dáng đến $ mới dc. Dự đoán có 361 người dự đoán.

vote số 2....hình này nhìn thực dụng hơn 2 hình kia..
dự đoán Có 736 người giống mình

logo 1 góp ý thay hình mặt cười bằng hình trái đất
Ý Nghĩa : MMO thì ai cũng biết là kiếm tiền rồi, hình 2 đẹp nhưng không cần thiết vì đa số các bạn biết mmo thì hiểu mmo là gì còn các bạn chưa biết thì cũng sẽ tìm hiểu, với hình trái đất thì sẽ có vẻ thân thiện hơn và tuy nhiên cũng có vài bác nc ngoài vào 4rom hóng tuy bất đồng ngôn ngữ nhưng gg tranf là dc hết ,
" MMO là mái nhà chung và không phân biệt quốc gia ai cũng có thể tham gia (- trong trái đất là được ) đùa thôi đây là ý kiến góp ý của mình các bạn đừng gạch đá tội nghiệp
dự đoán số người chọn 1 là ít thôi cho :10 vậy

Vote cái 2!

Có biểu tượng $ đúng chất kiếm tiền :D

Số người dự đoán giống bạn: 493

logo 2,
lý do chọn: MMO là nói kiếm $, nên thích nhất bên trong chứ O có $ :D
số người dự đoán 211

vote logo2

Thật sự thì logo 2 là hợp với mmo nhất, đầy đủ xúc tích màu sắc phối cũng không tệ.
Make (kiếm) màu đỏ tượng trưng cho nhiệt huyết
Money (tiền) màu xanh lá tượng trưng cho sự phấn đấu, mầm xanh đâm trồi nảy "lộc" cảm giác bình yên và động lực phấn khởi, niềm hi vọng sẽ đạt được thành quả là tiền, mà tiền đó phải có màu xanh ;)
Logo $ và bàn tay chạm vào. Là thành quả đạt được, bàn tay của bạn đã chạm tới thành công do bạn phấn đấu và số tiền đó là của bạn 4ME.

Dự doán khoảng 310 người :D

số 2 - MMO chúng ta không thể nhầm lẫn với cái nào được cả, những ai không biết về MMO nhìn thấy cái $ là hiểu chúng ta làm gì ;) - Dự đoán là: 254

logo 2 nhé
thấy có tiền là phù hợp với diễn đàn MMo rùi
dự đoán là 216 người nhé

logo 2, tuy icon tiền hơi to nhưng tổng thể bao quát được hết ý nghĩa ban đầu khi xây dựng forum
dự đoán là 989 người

logo số 1 và 3 nhìn có vẻ ko liên quan đến forum
mình chọn số 2 : khá gây ấn tượng : màu sắc đa dạng có kí hiệu $ cho ng` mới tham gia dễ nhận biết đây là website liên quan đến tiền , có thêm bàn tay cho ng` có kinh nghiệm nhận dạng quên thuộc là kiếm $
dự đoán : 390 ng` đoán trùng

Logo thich nhat : 2
Kiếm Tiền online thì có hình đồng đô la là nhất rồi hihi
số người dự đoán giống bạn : 268

Last edited:
bình chọn số 2 và cũng chắc chắn là số 2 sẽ đc làm logo mới
lý do: logo số 2 có phong cách và biểu tượng đặc trưng của forum là kiếm tiền ( $ ) thiết kế đơn giản mà rất cuốn hút

dự đoán : 250 người cùng lựa chọn ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week