Bình chọn cho ngân hàng nào rút Paypal về bank nhanh nhất và ít lỗi nhất.

Rút tiền về bank nào tốt nhất ?

• ACB

Votes: 30 73.2%
  • VCB

Votes: 3 7.3%
  • ĐÔNG Á

Votes: 5 12.2%
  • TECHCOMBANK

Votes: 3 7.3%

• Total voters
    41

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Tình hình là có nhiều ý kiên cho rằng bank nào rút paypal về là tôt nhất.

Anh em cùng cho ý kiến bình chọn để ai có nhiều sự lựa chon thi đưa ra 1 quyết định sáng suốt để rút Paypal về bank.

Chỉ tiêu đánh giá bank nào good như sau :

-Thời gian rút tiền về bank (trung bình nếu không bị lỗi)

-Tỷ lệ gặp lỗi (có người đợi cả tháng mà tiền không về)

-Phí phải chịu.

Và có 4 lựa chọn hàng đâu anh em with về bank là : ACB,Đông Á,Vietcombank,và techcombank.

Anh em em nào đã rút tiền về các bank nào thi cho ý kiến của mình về bank đó nhé.

cám ơn tất cả anh em.

Đông á đi.
Hum bữa request tối thứ 2, đến sáng sớm Thứ 7 là có $

rút bank tech mới là số 1.

Theo kinh nghiệm từng rút tiền nhiều lần về VN thì mình có thể nói
ACB thời gian rút thông thường của mình là 5 ngày có lúc chỉ có 4 ngày chưa hề gặp bất cứ lỗi nào
Eximbank cũng khá tốt thường là đúng 5 ngày

Còn phí thì ngân hàng thấy tương tự nhau
60K phí ngân hàng nước ngoài
20K phí ngân hàng trong nước

Còn lại các ngân hàng khác chưa with bao giờ nên chưa biết

Last edited by a moderator:
1 vé cho ACB, hôm bữa rút về chỉ mất 3 ngày làm việc

Bình Chọn ACB ! Tớ rút đi rút về ầm ầm . trung bình là 4 ngày khi có tiền giao dịch từ paypal sẽ báo SMS vào phone của bạn !
Khoái ACB chổ ! tài khoản thẻ cũng chính là tài khoản ngân hàng .cho nên không cần add thẻ vào paypal vẫn rút về về được !
Còn khi bạn add thẻ rồi thì vô tư đi! xác nhận add thẻ rất nhanh ...sau khi add thẻ là paypal đòi số xác nhân call bên ACb số 180077775 không tốn tiền..nhân viện sẽ giúp các bạn mọi thứ về paypal.. được cái mình thích là mấy cô gái nói chuyện rất dễ thương ..lúc bực mình cũng thấy hết :binhsua06: .Khi add thẻ rồi bạn có thể giao dịch tới 3000$ ..còn khong add vẫn rut về tài khoản ngân hàng ACB ..xong ra trạm ATM rút tiền ko phiền hà như mấy ngân hàng kia ( mà paypal chua Ver thì không nên rút về quá 100$ nhé , Limit ngay và bạn phải add thẻ để xác nhận đó ) ...Quá đã không nào..mình giao dịch rất nhiều...Tớ giao dịch vài trăm $ chả sao cả ..!... Bình chọn ACB

Mình khuyên các bạn nên dùng thẻ Visa Drepaid ACB nhé ! giao dịch tốt với paypal !

Tôi chọn ACB !

Ngân hàng nào mà chả như nhau :D chỉ có cái veri của 1 số NH thì PP nó ko chấp nhận thôi, điển hình là anh VCB ;)

ĐÃ PHẦN ANH EM ĐỀU CHỌN.
Nhưng nghe nói ACB cũng nhiều khi bị lỗi.
Mình cung vừa rút hôm thứ 2 hôm nya là 5 ngay rôi chưa về có lẽ phải đợi đên t6 tuần sau mới về rui

Announcements

Forum statistics

Threads
418,755
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom