Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

đã reg
id: hiepnt1010
pp: [email protected]

Username hiepnt1010
Registered Yesterday, 23:26
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 01:15
Last login Not available
Nhắc bạn nãy giờ.Chiều thấy bạn ref mà k để lại thông tin.Đã bn bạn nhé.Bạn check lại giúp mình.Mong hợp tác lâu dài.Thân!

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

gộp với site earn-pound cũng được mà ;)) , sang giải quyết site đấy đi cậu mà chuẩn bị lập hội thôi hội anhthuc :)) . hội spam :))
Keke.Spam hạng nặng.Lập hội thì phải mời ông kidachi vào làm hội phó thui.Heeeee

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

đã nhận đc bn của bạn.thanks.click đều!
Tks bạn!Hợp tác vui vẻ:)

Đã rè cho bạn
ID: bsthien
PP/AP: [email protected]
Đã click đủ ads ngay sau khi đang kí

Username bsthien
Registered Today, 00:55
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 01:38
Last login Not available

Đã rè cho bạn
ID: bsthien
PP/AP: [email protected]
Đã click đủ ads ngay sau khi đang kí

Username bsthien
Registered Today, 00:55
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 01:38
Last login Not available
Tks bạn ủng hộ.Đã gửi bn.Bạn check lại nhé.Nãy giờ thấy ban ref mà chưa báo danh.Hii:)

bạn ơi, mình click xong ads hôm nay rồi, bonus cho minh nha
Sr chậm chễ nhé.Tớ send rùi đó.Bạn check lai giùm.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ! Lên cho ai chưa tham gia nào

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

sao mình hok thấy bn nhể?
Bạn clicks ads đâu?Bạn vào clicks đi để nhận bn nhé

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Đã click hết ad rồi,bonus đâu ?
A heart làm éo gì cuống lên thế.Đã chạy mât đâu mà lo.K hiện tên ref nên lò dò từng người.Các bạn phải thông cảm chút chứ:binhsua117:

DA REG THEM CHO BAN TRANG NAY
Username boynhieutien
Registered Today, 01:51
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 02:02
Last login Not available

Còn bạn mới ref đã click hết ads vào báo danh để nhận bn nhé.

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

DA REG THEM CHO BAN TRANG NAY
Username boynhieutien
Registered Today, 01:51
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 02:02
Last login Not available
Tưởng ai hóa ra bạn qua ủng hộ à.Hii.tks bạn.Đã gửi bn cho bạn nhé.Check lại giùm mình.Thân!

Đề nghị các anh em khi clicks thì clicks giúp mình những ads rate cao( ads 20s) nhé.như vậy khi rb các bạn cũng sẽ nhận đc nhiều hơn.Hơn nữa mình đã bn cao nên các bạn nên như vậy.Có những bạn nhận bn 0.05 mà chỉ click ads 15s mình chỉ nhận 0.06$ vậy lấy đâu $ rb cho các bạn cao đc?Mong mọi người hiểu và ủng hộ.Thân all!

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

site nay minh reg cho nguoi khac roi...huhu...
up dum bác nhé....
uppp...
Tiếc quá.hiz.K đc hợp tác cùng bạn rùi:(.Hi vọng lần sau nhé.Hii

Last edited by a moderator:
Đã nhận bonus+bonus 3 ngày tiếp, thanks nhiều. Mình click toàn lựa ads giá cao ko đó. Hợp tác dài lâu vui vẻ. Chúc site mới thành công ^^. Tiện cũng xin chia buồn site scam nha.

Đã nhận bonus+bonus 3 ngày tiếp, thanks nhiều. Mình click toàn lựa ads giá cao ko đó. Hợp tác dài lâu vui vẻ. Chúc site mới thành công ^^. Tiện cũng xin chia buồn site scam nha.
Tks bạn.Bản chất buxhost là scam mà bạn.Chỉ lo k rb đc cho ae cao ae lại buồn thui.Mong ae hiểu cho chứ có ai muốn.Tớ cũng luôn là ng lỗ nhất khi site scam mà.Hợp tác lâu dài vui vẻ nhé.Thân!

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Bạn nào mới ủng hộ mình đã clicks hết ads vào báo dah để nhận bn nhé:).Chuẩn bị off mai sẽ gửi nốt cho ae chưa clicks.G9 all!

Ủng hộ 1 vé!
Username congvt06
Registered Today, 02:12
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 02:25

Site này chưa có proof mà cậu nhỉ??

Up cái đi ngủ nào.Mai ae nào chưa click thì clicks hết mình sẽ cập nhật và bn nốt nhé.Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Ủng hộ 1 vé!
Username congvt06
Registered Today, 02:12
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 02:25

Site này chưa có proof mà cậu nhỉ??
Chưa cậu à.Hum nay mình mới ref mà:p.Để gửi nốt bn cho cậu mình cũng off.Tks cậu ủng hộ

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Cho mình cái PP cậu ơi

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Cậu k cập nhật tớ đi ngủ nhé.Mai cậu để lại PP tớ gửi bn.Muộn rùi mà.G9!

Up cái đi ngủ nào.Mai ae nào chưa click thì clicks hết mình sẽ cập nhật và bn nốt nhé.Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Chưa cậu à.Hum nay mình mới ref mà:p.Để gửi nốt bn cho cậu mình cũng off.Tks cậu ủng hộ

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Cho mình cái PP cậu ơi

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Cậu k cập nhật tớ đi ngủ nhé.Mai cậu để lại PP tớ gửi bn.Muộn rùi mà.G9!
Hè, giờ mới thấy tn. Tớ cũng mắt nhắm mắt mở vì buồn ngủ nè. Mai bn cũng được mà ;-)
PP: [email protected]

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

Đã nhận bonus. moị người ngủ ngon :)

Sr chậm chễ nhé.Tớ send rùi đó.Bạn check lai giùm.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ! Lên cho ai chưa tham gia nào

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Bạn clicks ads đâu?Bạn vào clicks đi để nhận bn nhé

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

A heart làm éo gì cuống lên thế.Đã chạy mât đâu mà lo.K hiện tên ref nên lò dò từng người.Các bạn phải thông cảm chút chứ:binhsua117:
ơ mình click rùi mak :|. Vừa click thêm đợt nữa lên 19 clicks rùi này, hay là site nó bị lag, ko đếm click của mình nhể?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week