Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

chưa thấy bn nhỉ?
Bạn ơi tớ send nhầm qua PP cho bạn rùi??Bạn có địa chỉ đó là PP k vậy?Nếu k có để mai nó cancel payment mình sẽ send lại cho bạn.Hiz, ghi là AP rùi mà vẫn nhầm

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

đã nhận :X
hẹn bác 9 ngày sau :D
Heeeee,sao hẹn 9 ngày vậy?9 ngày đủ rb1 hả?:)

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

Có bạn nào reg chưa cập nhật thời gian cho mình thì cập nhật nốt nhé.Có bạn ref lúc 23h26 đang clicks ads mà k bít là ai để bn:))

Ac .lúc chiều mình đã bảo không có pp mà.
Ks bạn nhé.Nhưng bạn có bít là AP k gửi đc dưới 1$ ko?Hay bạn để nhận khi đc 100 click qua LR đi.Hoặc bạn k tin thì mai lập cái PP rùi mình send nhé.Hiz

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Username truckhai777
Registered Today, 00:56
Tks ủng hộ mình:)

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

bn cho mình chủ thớt ơi...đã kick luôn ngày thứ 2...bn cho mình 3 ngày luôn nhe.thanks
Bạn ơi 2 ngày này bạn clicks mới tính 1 ngày bạn nhé.Vui lòng đọc kỹ rules trên #1.NGày đầu mình k nhận đc click bạn à.Mình sẽ gửi bn ngày đầu cho bạn ngay đây:)

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

bn cho mình chủ thớt ơi...đã kick luôn ngày thứ 2...bn cho mình 3 ngày luôn nhe.thanks
Nhắn bạn clicks hết 10 ads để nhận bn nhé.Bạn mới đc 4 ads mà.Bạn clicks những ads 20s nhé.Thân!

Ks bạn nhé.Nhưng bạn có bít là AP k gửi đc dưới 1$ ko?Hay bạn để nhận khi đc 100 click qua LR đi.Hoặc bạn k tin thì mai lập cái PP rùi mình send nhé.Hiz

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Mới lập AP biết chết liền .Thôi thế để đủ 100 click nhận luôn cũng dc

Ok bạn.Bạn yên tâm nhé.Cứ đủ 100 tớ tự động gửi cả bn+rb cho cậu nhé

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Còn 2 bạn mới ref vào cập nhật thông tin để nhận bn nào các bạn:)

đã reg
id: hiepnt1010
pp: [email protected]

Username hiepnt1010
Registered Yesterday, 23:26
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 01:15
Last login Not available

Heeeee, quên mất k nhắc để gửi lun 0.07$.Mai mốt 3hum ai mà gửi đc 0.02 chứ:binhsua53:

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Có bạn nhé.Bạn out ra rùi vào lại clicks nốt mình gửi bn mà bạn.

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

Xin lỗi bạn hiền để chờ lâu:).Đã xong nhé
gộp với site earn-pound cũng được mà ;)) , sang giải quyết site đấy đi cậu mà chuẩn bị lập hội thôi hội anhthuc :)) . hội spam :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,002
Latest member
khoic1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week