Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

Up lên cho ai chưa tham gia nào:)

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Username kakashi31291
Registered Today, 18:31
pp [email protected]
Tks cậu.Cậu có chiến pound-bux cùng mình k nhỉ?Nếu có qua báo lại ngày giờ để nhận rb bạn nhé.Cả earn-pound cũng dừng click luôn cậu nha.Tks đã ủng hộ mình

em chi ref cua anh site nay va earn-pound va http://www.yutbux.com thoi.>>^^:
Vậy earn-pound nhừng chiến bạn nhé.Mình đã pay nhưng vẫn pending.Nó đổi rules rùi.K kiếm đc nữa.Nếu nó paid sẽ rb theo chế độ cũ còn k paid thì xử theo site scam nhé.Chờ 2 ngày xem thế nào.Nếu k paid thì mình gửi ae 0.03$ như đã hứa.Yutbux thì vẫn chiến mạnh nhé.Chắc mai làm sổ rùi gửi anh em rb lun

minh da dang ki thanh cong va click het so click trong ngày
ID:trinhlam0306
PP:[email protected]
LR:U0780899

Bạn cập nhật ngáy giờ và clicks hết ads sau 9h tối nay hoặc maj để nhận bn bạn nhé. Tks pạn đã ủng hộ!Bạn cập nhật ngáy giờ và clicks hết ads sau 9h tối nay hoặc maj để nhận bn bạn nhé. Tks pạn đã ủng hộ!

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

Up lên page mới nhé. Ai vào ủng hộ mình nào!

ID: animax1991
PP: bên dưới

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

Username animax1991
Registered Today, 20:15

ID: animax1991
PP: bên dưới

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

Username animax1991
Registered Today, 20:15

Tks pạn!Qua 9h clicks ads để nhận bn bạn nhé!Hợp tác vui vẻ!

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Up buổi tối may mắn nhé!

Last edited by a moderator:
hôm nay mình lỡ tay click hết r` ...
mai mình click tiếp liệu có đc. BN ko =.='

k bít mìh viết gì nhầm khiến các pạn hiểu nhầm thế nhỉ?Bạn cứ click pạn nhé.Nhưg hnay mìh k nhận đc click nên k bít ai click ai k.Túm lại cứ ngày mai pạn click là nhận bn nhé.Hnay kick cũg ks pạn ạ.Hjhj.Xin lỗi để pạn hiểu nhầm!Hợp tác lâu dài nhé!

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Đã reg 1 vé cho bác mình nhé
Username mayman27k5
Registered Today, 22:24
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 22:26

PP: [email protected]
Yahoo: mayman27k5

Tks pác ủng hộ:)!Mog đc hợp tác.À,hìh như pạn ủng hộ 2site pound cho mìh fải k? Ngừg click pạn nhé.Bạn qua 4rum cập nhật lý do và để lại thôg tin mìh rb pạn nhé!Thân!

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

Up buổi tối vui vẻ nhé các pạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,931
Latest member
Harish6324

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week