Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

chu ai cung 1ngay dau la bn ui con minh thi...2 ngay lan.ma ban hieu lam y minh ui ,minh chi noi vui vay thoi .ban nhay cam wa oi do.hi`

đã reg nhé

Your details
Username tranphu
Registered Today, 00:46
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 1 clicks
Last click Today, 00:49
Last login Not available
BN qua LR nhé

U5323369

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

toàn click ads 0.01 đó nhé
BN cho mình cái mở hàng ACC LR nha

Cũng chả đág bnhiu nhưg nếu qua LR pạn cũg mất fee số tiền nhận đc k bằg qua PP mà.Hơn nữa nguyên tắc là vậy.Nhận LR chỉ bn va rb khj đủ 200click.Bạn thôg cảm nhé!

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

mình cập nhật thời gian nè bạn:
Username
cm17772
Registered
2011/10/03, 23:12

Đã thấy cậu click.Ság mai mìh gửi bn sớm nhé!Mog hợp tác!

chu ai cung 1ngay dau la bn ui con minh thi...2 ngay lan.ma ban hieu lam y minh ui ,minh chi noi vui vay thoi .ban nhay cam wa oi do.hi`

Xin lỗi cậu tính tớ hơi thẳng.Hwa đã pảo cậu clicks sau 9h tối là đc bn mà cậu k để ý.Chứ các pạn kia cũg vậy mà.Có ng ref từ ság qua nhưg hnay cũng mới nhận bn chứ có sao đâu.Tớ cũg chỉ mún gửi ngay nhưg đôi khj cũg k onl mà. Thôi,xí xoá nhé.Mog hợp tác lâu dài vui vẻ. Thân!

thêm 1 xuất nữa nha:
Your details
Username caytienptc
Registered Today, 01:28
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login 2 minutes ago
pp:[email protected]

Uk.nóng tính thật

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Uk.hop tac vui ve.

lãnh tụ nóng tính quá :-"

Ẹc ẹc,lại đc ông con:p.Thế đã suy nghj về vấn đề làm quân sư chưa?Hehe. Đêm hum thức khuya thỉnh thoảg vào đá thớt lên kái nha.Tớ đi ngủ rùi. Ság mai sẽ gửi bn đến các pạn.Tks mng đã ủng hộ!G9 all!Ẹc ẹc,lại đc ông con:p.Thế đã suy nghj về vấn đề làm quân sư chưa?Hehe. Đêm hum thức khuya thỉnh thoảg vào đá thớt lên kái nha.Tớ đi ngủ rùi. Ság mai sẽ gửi bn đến các pạn.Tks mng đã ủng hộ!G9 all!

Ẹc ẹc,lại đc ông con:p.Thế đã suy nghj về vấn đề làm quân sư chưa?Hehe. Đêm hum thức khuya thỉnh thoảg vào đá thớt lên kái nha.Tớ đi ngủ rùi. Ság mai sẽ gửi bn đến các pạn.Tks mng đã ủng hộ!G9 all!Ẹc ẹc,lại đc ông con:p.Thế đã suy nghj về vấn đề làm quân sư chưa?Hehe. Đêm hum thức khuya thỉnh thoảg vào đá thớt lên kái nha.Tớ đi ngủ rùi. Ság mai sẽ gửi bn đến các pạn.Tks mng đã ủng hộ!G9 all!
thôi chịu :)) giờ ban ngày cũng bận rồi , tranh thủ tối về kick kiếm tiền trà đá thôi :))

ngày mới may mắn nhé:binhsua83:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Uk đã nhận được rb
Mong hợp tác lâu dài.Thân!

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

UPpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Last edited by a moderator:
Uppppppppppp cái off.Ai ủng hộ mình để lại thông tin chiều mình bn nhé.Thân all!

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

đã ref.
id:khoidauthoi
pp:[email protected]
tối kích nhé.
ngày/giờ dk: Today, 13:57
Tks bạn ủng hộ.Ok bạn.Tối 9h sẽ rs site bạn click trc 9h sẽ click đc lun 2ngay nhé.Thân!

Username ariahoang
Registered Today, 14:23
Membership Standard
Your clicks 2 clicks
Last click Today, 14:29
Last login Not available
PP-AP : [email protected]
LR: U3267455

Username ariahoang
Registered Today, 14:23
Membership Standard
Your clicks 2 clicks
Last click Today, 14:29
Last login Not available
PP-AP : [email protected]
LR: U3267455

Tks pạn ủng hộ.Chiều mìh gửi bn nhé.Up lên cho mem trưa nè!

Nếu site này ổn bạn cho minh vay minh up nhé.........
Ok các bạn.Các bạn chờ 1 thời gian check nếu site ổn sẽ cho các bạn có nhu cầu Up nhé.Mmo bảo trì từ hum qua.Hizhiz,Giờ nghỉ ăn cơm đã lát mình lên gửi bn cho các bạn mới nhé.Tks các bạn đã ủng hộ!

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

Up cái check gửi bn cho anh em

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

Đã gửi hết bn cho các bạn.Tks các bạn đã ủng hộ!

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

Uppppppppp cho anh em clicks đều để nhận bn nhé

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Lên nào.AI chưa tham gia vào ủng hộ mình nhé

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Lên cái nữa nghỉ lúc nào

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Lên nào!Hỗ trợ ref Up có 102 đây.

Username thanhcun123
Registered Today, 18:41
Membership Standard
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 18:48
Last login Not available

Bonus PP dưới chữ kí nha.

Announcements