[ BigGroupPTC Verson2 ] Chiến PTC THẾ HỆ MỚI với nhìu thay đổi - Lợi ích chia đều!

Status
Not open for further replies.
Sao gấp thế nhỉ
2 site đó k chiến đc, 1 site bắt invest, 1 site chưa có ads mới có 1 ads 0,005 à:D
cập nhật link ref mấy site mì ăn liền cho group để ae reg đi bạn ơi
CHIẾN MẠNH
+http://www.katbux.com/
+http://www.newbux99.com/

- - - Updated - - -

Khi nào có $ về tự khắc sẽ bt!
Mem mới click khi nào mới được chia $ vậy bạn?

- - - Updated - - -

Tớ úp site cũng check kĩ lm, úp lên cho lm, thì ăn cam chắc no:))

Uppppppppp cái nào.
Có 1 số thay đổi mơi đấy nhé!
Định làm hệ thống Payment tự động, nhưng thôi chia = tay cho nó phê!:binhsua07:

chúc hôị ngày càng phát triển. ra tết cũng muốn xin gia nhập hội. :)

Vừa Pay thằng PreferBux, tối mình chia ra nhé! :D
Proof nó đây:

- - - Updated - - -

GlobalPaid-Bux ko đăng ký dc. thằng kis nó blasklist trang này rồi. :binhsua10:
Tớ đăng kí = IP VN đc mà, rs lại IP khác xem, nó blacsklist IP cậu thôi, k phải VN:D:binhsua11:
À nhầm đọc k kĩ, thằng KIS nó k cho thì bỏ đe, tớ cũng sài KIS nhưng hết hạn rùi:)), nó k blacksit đc:)):binhsua07:

Last edited by a moderator:
À nhầm đọc k kĩ, thằng KIS nó k cho thì bỏ đe, tớ cũng sài KIS nhưng hết hạn rùi:)), nó k blacksit đc:)):binhsua07:

tối lên yahoo buzz mình.mh send key cho :binhsua06:

Last edited by a moderator:
Cần giúp!!!

AE nào dùng A1tool cho hỏi xíu,A1tool dùng chạy có mượt ko?chứ sao dùng Easyptcpro hay bị blacklist IP quá,mình chỉ chạy 1site/lần, để tool chạy xong vào thấy bị refund bưa quá :binhsua09:

- - - Updated - - -

AE nào dùng A1tool cho hỏi xíu,A1tool dùng chạy có mượt ko?chứ sao dùng Easyptcpro hay bị blacklist IP quá,mình chỉ chạy 1site/lần, để tool chạy xong vào thấy bị refund bưa quá :binhsua09:

- - - Updated - - -

mình đang dùng all1tool đây.chạy ngon lắm. mh chạy 5 site 1 lúc.nhiều lúc bận rộn cho lên 8 .chưa thử 10 thôi .:binhsua03:

Cậu chạy tool, thì k nên làm j nữa, mạng lag chút là bị band IP thôi!:D.

- - - Updated - - -

Do mjh đang làm cái hệ thống tính toán nên cũng hơi bận, ai có vấn đề cứ post ở đây, ai bt giải quyết dùm nhé:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back