SCAM @biboy8k chính là TRAN NGUYEN HOAN MY trùm các thể loại scam

Status
Not open for further replies.
Banned kèm 1 poin cảnh cáo tới @thanhcongktkt5
Còn về muốn biết e là scam TRAN NGUYEN HOAN MY theo mmo4me và Bùi Vũ Hoàng Phương trên giấy tờ, số điện thoại 0938341111 hay không ý, e sẽ cho BQT kiểm tra mọi thông tin của em. Hoặc là nhờ công an cũng được. Đây chỉ để chứng minh rằng em không phải thằng scam kia.

Còn về muốn biết e là scam TRAN NGUYEN HOAN MY theo mmo4me và Bùi Vũ Hoàng Phương trên giấy tờ, số điện thoại 0938341111 hay không ý, e sẽ cho BQT kiểm tra mọi thông tin của em. Hoặc là nhờ công an cũng được. Đây chỉ để chứng minh rằng em không phải thằng scam kia.
:D hẹn mai vô hotel heo kiểm tra nhé:D lột hết áo quần ra gian hay ko gian biết liền:p

Lòi Bùi Vũ Hoàng Phương rồi kìa, trước giờ bác nào bị Trần Nguyễn Hoàn Mỹ scam thì vào hốt xác nó đi, thằng này tính ra scam hình như cũng gần trăm củ rồi thì phải

Còn như xác nhận thông tin xem mình đúng phải SCAM hay không ý. Mình post lên cho mọi người xem thông tin mình đăng ký tên miền ở PA Vietnam. Mà đã là tự mình đi đăng ký rồi thì không thể fake được đúng không?. Mình phải che địa chỉ nhé. Còn nếu Mod muốn xác thực thì sẽ gửi riêng cho mod.

New bie thì trả lời theo kiểu Newbie đi chứ nhỉ :D

phức tạp quá cơ không ngờ cái nghề scamer cũng phức tạp thế

mấy bác bớt CM xàm xàm đi ! thử đặt tình trạng của mấy bác vào người ta xem , hy vọng 2 bác giải quyết vấn đề một cách êm đẹp !

Trước hết là tạm gác cái report scam sang 1 bên đã , bởi vì nãy topic kia e có nói là E nghi oan thớt thì cho e xin lỗi , vì không hay giao dịch nên không biết fake ABC là cái gì. Cần thì admin hay mod có thể kiếm chứng từ lúc tạo nick đến giờ em có thường xuyên giao dịch không , hay là chỉ thi thoảng giao dịch. Còn e hoạt động ở MMO cũng chỉ tâm huyết với cái bài đang đăng này https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-tien-3-in-1.181799/

Còn cái chính bây giờ ý, là để chứng minh là em không phải thằng Scam kia. Để cho mọi người biết rằng e không phải SCAM. E là 1 người bình thường, không đi lừa đảo ai cả, nhưng mà bị nghi là scam ý , nếu ai ở địa vị như em, 1 người không lừa đảo và bị nghi là lừa đảo thì sẽ sẽ cảm thấy thế nào là biết ngay. Với cả tên nó hoàn toàn khác tên em , nó sinh năm 89 , e thì sn 94. Còn nếu muốn chứng minh giấy tờ thì ok, thoải mái con gà mái luôn. Đó mới là cái chính bây giờ , khi chứng minh xong rồi giải quyết cái scam kia.

Trước hết là tạm gác cái report scam sang 1 bên đã , bởi vì nãy topic kia e có nói là E nghi oan thớt thì cho e xin lỗi , vì không hay giao dịch nên không biết fake ABC là cái gì. Cần thì admin hay mod có thể kiếm chứng từ lúc tạo nick đến giờ em có thường xuyên giao dịch không , hay là chỉ thi thoảng giao dịch. Còn e hoạt động ở MMO cũng chỉ tâm huyết với cái bài đang đăng này https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-tien-3-in-1.181799/

Còn cái chính bây giờ ý, là để chứng minh là em không phải thằng Scam kia. Để cho mọi người biết rằng e không phải SCAM. E là 1 người bình thường, không đi lừa đảo ai cả, nhưng mà bị nghi là scam ý , nếu ai ở địa vị như em, 1 người không lừa đảo và bị nghi là lừa đảo thì sẽ sẽ cảm thấy thế nào là biết ngay. Với cả tên nó hoàn toàn khác tên em , nó sinh năm 89 , e thì sn 94. Còn nếu muốn chứng minh giấy tờ thì ok, thoải mái con gà mái luôn. Đó mới là cái chính bây giờ , khi chứng minh xong rồi giải quyết cái scam kia.
Bạn có quyền truy vấn trả lời câu hỏi của thớt và bật lại thớt nếu ko đúng thì qui tội thớt vu khống và ban 1 tháng như topic MOD nói bên kia nhé. Vì tiêu đề ghi nick và Scam to đùng nick bạn rồi => dễ search thông tin sau này , khó mà tuyên ref hay làm gì đó.... Goodluck.

P/s: suy luận của thớt #1 mình và có nhiều người cũng chả hiểu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week