SCAM @biboy8k chính là TRAN NGUYEN HOAN MY trùm các thể loại scam

Status
Not open for further replies.
Theo tớ thì mấy tên SCAM như TRAN NGUYEN HOAN MY > là bank FAKE nhé. Ở forum UG sell bank fake khá nhiều

không liên quan nhưng yahoo thớt chat đâu phải của @biboy8k. Vậy nên đâu thể nói cậu ta là TNHM.
Chính thế nên nó mới dai dẳng đó bạn. Bạn nhìn cái thấy rõ đó là nick yahoo không phải, cũng như Net thấy bạn ở US trong khi dùng proxies hay shock ở VN vậy

đại gia mà dug phone cùi thé/ :v

dữ quá like nào, cho scammer hết đất :D

Cho phép mình nói luôn tại sao mình dám khẳng định điều đó ngoài những bằng chứng ở trên
Đúng cái hôm mình giao dịch 52 $ trùng ngày với VISA mình bị hack thanh toán ~ 50 USD ra nước ngoài. Chính vì thế sau khi nhận 52$ mình chưa sent cards được, mình vội vàng ra bank ngay lập tức để yêu cầu khóa thẻ và làm changeback, từ lúc nhận 52 $ đến lúc giao Zing cards và bắn topup chênh nhau tới mấy tiếng đồng hồ, nên không thể có ABC như topic bên kia him nói.
Tức là mãi đến gần sẩm tối mình mới sent cards qua yahoo cho him => chả có cái ABC nào mấy tiếng đồng hồ cả :rolleyes:

Chắc him nghĩ 5 tháng là quá lâu để mình không còn lưu proof. Quá sai lầm hehe

Last edited:
Lại cu này à, Trần Nguyễn Hoàn Mĩ nhớ anh ko cưng ? Có nhớ cái lần mà gặp anh em ko kìm được nước trong quần ko?
Cứ đi scam đi, coi chừng scam trúng anh em bạn bè của anh, anh sẽ lại lùng em và săn em, sau đó sẽ abcxyz em, ko có tha như lần trước đâu nhé

Kính gửi thớt nhé. Thứ 1 thớt xem lại cái thời gian gửi paypal từ topic kia sang paypal PHAN THI MY XUYEN nhé. Thời gian lúc đó là 14h 51p chiều. Nhưng cái proof ở điện thoại thớt chụp mà send easel gì gì ý. Thì là 17h hơn. Chả nhẽ giao dịch gì tận 2 tiếng ah :D

nghề nghiệp chính của người ta mà...

Lại cu này à, Trần Nguyễn Hoàn Mĩ nhớ anh ko cưng ? Có nhớ cái lần mà gặp anh em ko kìm được nước trong quần ko?
Cứ đi scam đi, coi chừng scam trúng anh em bạn bè của anh, anh sẽ lại lùng em và săn em, sau đó sẽ abcxyz em, ko có tha như lần trước đâu nhé

Còn về 52$ PP ý. Lúc đoạn chát nói là rate 19. Tức là 52x19 = 988k. Thớt nói 52$ = 935k thấy có vẻ hư cấu quá :D.

Kính gửi thớt nhé. Thứ 1 thớt xem lại cái thời gian gửi paypal từ topic kia sang paypal PHAN THI MY XUYEN nhé. Thời gian lúc đó là 14h 51p chiều. Nhưng cái proof ở điện thoại thớt chụp mà send easel gì gì ý. Thì là 17h hơn. Chả nhẽ giao dịch gì tận 2 tiếng ah :D
Đúng vậy cưng, biết cưng sẽ chối thế mà, giờ bận chở vợ đi chơi. Lát nữa về sẽ cho cưng câm họng. Sui cho cưng đúng ngày đó VISA bị hack và điều này có proof luôn nhé. Chính vì hack nên phải phải lo cái thẻ trước sent cards cho cưng sau mấy tiếng đồng hổ đấy.
Tốt nhất là im và lặn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

có phương pháp coi log chat cũ mà :D:D diệt hết cái lũ scam đi :p

Còn về cla
Quá rõ ràng nhé:
Topic bên kia thì nói là bị nick yahoo giả là smilemuose77 scam ABC với mình. Tức là him vẫn làm chủ cái tài khoản Paypal đó. Thế từ 25 - 27 ai VS claim Paypal với mình ngoài him ? info giao hàng thì toàn bộ là 0938341111
Và giờ nếu him cãi toàn bộ cards mình chuyển cho scamer không phải him => thì 2 ngày claim cho tới khi him close ai sở hữu tài khoản đó :rolleyes:
Và tại sao topic bên kia ko hề nhắc gì tới Claim - #PP-003-935-071-596, đấu tay đôi 2 ngày mà ko nhớ gì sao ta :rolleyes:
Và nếu chối là him bị smilemuose77 lừa thì tại sao lúc claim không RP mình :rolleyes:

Gây thù chuốc oán quá sau này lại clone nick phục thù cho xem :p
Còn về claim PP lúc đó. Vì đã bị check email các thứ nên nghĩ claim cũng vô ích. Còn muốn đối chiếu thực sự mình có phải thằng scam kia không ý. Thì có thể check info. Nhưng check info này sẽ chỉ cho các mod hay admin check. Nếu mà sợ fake info ý. Mình sẽ chụp ảnh lại từ bản hợp đồng đăng ký đối tác Google adsense cho admin xác thực là mình có đúng thằng tên Mỹ gì kia k nhé

Hoặc là sẽ cho mod hay admin kiểm chứng bằng tài khoản ngân hàng. Nếu cần thiết thì có admin hay mod nào ở Hà Nội gặp mặt để kiểm chứng và xác nhận thông tin. Nếu cần thiết nữa ý thì cho công an xác thực cũng được nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week