Waiting for Answer Bị vu mở case paypal site muathe247.com

Status
Not open for further replies.

LifeZone

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hà nội chiều 13 tháng 5 năm 2015. Trời vừa mưa xong cũng là lúc mở mắt. Mở yahoo check thấy Yahoo: muathe247 pm như bên dưới và vu khống cho mình là mở case khi đã nhận thẻ của site đó. Thu nhập của muathe trên dưới 100 trai / tháng mà có kiểu chửi người mua. Sẵn sàng des tiền ăn thua xem cái bằng chứng chứng minh mình case.

ngắn gọn xúc tích =))

chào bạn, sau khi rà soát lại dữ liệu thì mình thấy đúng là chưa đủ cơ sở để khẳng định bạn là chủ nhân của Paypal mở tranh chấp, mình đã sửa lại nội dung cũng như nhờ mod sửa lại tiêu đề cho phù hợp.
Xin lỗi bạn vì sự nóng vội do bức xúc trước việc này đã dẫn đến 1 số hiểu lầm và hành động không đúng.

chào bạn, sau khi rà soát lại dữ liệu thì mình thấy đúng là chưa đủ cơ sở để khẳng định bạn là chủ nhân của Paypal mở tranh chấp, mình đã sửa lại nội dung cũng như nhờ mod sửa lại tiêu đề cho phù hợp.
Xin lỗi bạn vì sự nóng vội do bức xúc trước việc này đã dẫn đến 1 số hiểu lầm và hành động không đúng.
Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tang bạn ấy vào ! Để tớ tang hộ LifeZone

xin lỗi và đền bù xứng đáng đi
danh dự con người ta không thích phỉ dục như nào thì làm đâu

Pó tay, site lâu rồi mà nhầm kiểu này.. xong cảm thấy đuối rồi trống lảng... rồi mới chịu rà soát lại... dễ mất khách đấy pác @@

Làm ăn mà thế bố thằng nào mua

Proof ngắn gọn, dễ hiểu, súc tích :) Cơ mà 100 chai/tháng thì nghe có hơi quá :D

Đúng theo kiểu làm ăn VN. Chưa điều tra kỉ - bắt người - chửi đã - xin lỗi - hòa...=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week