Waiting for Answer Bị vu mở case paypal site muathe247.com

Status
Not open for further replies.
chưa gì đã chưởi xối xả! :oops:

sao kì vậy? chưa có đủ bằng chứng 100% sao đã vu khống người ta. Nên có coupon để thay lời xin lỗi

Bài văn cảm động và rất xúc tích đọc xong tỉnh ngủ từ nay k mua thẻ ở trang này nữa

chào bạn, sau khi rà soát lại dữ liệu thì mình thấy đúng là chưa đủ cơ sở để khẳng định bạn là chủ nhân của Paypal mở tranh chấp, mình đã sửa lại nội dung cũng như nhờ mod sửa lại tiêu đề cho phù hợp.
Xin lỗi bạn vì sự nóng vội do bức xúc trước việc này đã dẫn đến 1 số hiểu lầm và hành động không đúng.
Dám nhận sai và sửa, đủ nể bác rồi. Hiểu nhầm thôi :)

vãi thế này éo ai dám mua nữa :D

Làm ăn như ... chưa tìm hiểu kỹ đã chửi khách đến nhục mặt...giờ lên nói câu xin lỗi là xong...nãn với cách làm việc của dân tình VN...lúc cần người ta mua thì như để trên đầu...có chút chuyện là mạt sát như là chưa từng quen biết.

chào bạn, sau khi rà soát lại dữ liệu thì mình thấy đúng là chưa đủ cơ sở để khẳng định bạn là chủ nhân của Paypal mở tranh chấp, mình đã sửa lại nội dung cũng như nhờ mod sửa lại tiêu đề cho phù hợp.
Xin lỗi bạn vì sự nóng vội do bức xúc trước việc này đã dẫn đến 1 số hiểu lầm và hành động không đúng.

nói như thím thì ai cũng có cái quyền hiểu lầm thế à? phải tìm hiểu trước....có bằng chứng rồi thì nói gì người ta cũng phục mình...chứ làm như vậy vừa hồ đồ vừa tự đập vỡ bát cơm của mình chứ của ai...

Nóng vội để làm gì?

Dám nhận sai và sửa, đủ nể bác rồi. Hiểu nhầm thôi :)

thế là site này scam à anh em ?
Đọc kỹ trước khi comment bạn ơi, ảnh hướng tới nhân phẩm danh dự người ta khi bạn comment kiểu vớ vẩn thế này đấy. Chắc phải thêm RULES nhỉ.

chuyện qua lâu rồi thì thôi, người ta đã đính chính và chủ thread cũng không ý kiến gì thêm rồi mấy ông khóc thuê cứ la liếm với phán xét như gì.

ai đào mộ vậy trời? Chắc search tên site xem có vụ scam nào k ah :)) mua thẻ thì mình cứ 365 vtc mà mua cho an toàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,011
173,078
Latest member
888bdance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week