bị thằng fanbox nó tự rút tiền

Status
Not open for further replies.

mrhung111

Junior
Reactions
47
MR
0.208
tình hình là e vừa bị thằng fanbox nó tự động rút 3$ trong paypal. nghĩ mới nhớ ra là cái đợt mới mò mẫm có verify fanbox =paypal nên chắc nó tự gài mình để thanh toán tự động cho nó. tại e cũng nghịch mấy cái linh tinh trên fanbox. cũung nghịch cái booting xong vứt đấy chẳng đụng vào nữa. tg? k sao thế mà chắc là nó lấy cớ trừ phí mình. pro nào b' cách gỡ nó ra k. bayh là 3$ sau này dần dần k b' là bn nữa T__T

ai bảo fund PP vào đó làm giề,nó cài auto trả phí ngầm thôi :m122:

mình k fund pp vào @@.. cái đợt hồi đầu mày mò linh tinh có verify acc = paypal thôi. nhưng sau 1 hồi đọc thấy fanbox quá khó hiểu=)))))) thì bỏ đến h bị nó trừ tiền T__T

100 ngày cũng chẳng rút được.. còn 500$ mad chẳng bieét rút sao nè :binhsua01:

mình tham gia từ tháng 11 đến h còn chẳng thấy cái gì đây này.. cái boosting hình như complete từ lâu lắm r nhưng hàng ngày vẫn thấy + tiền @@.
hồi đầu tham gia có nghe lời bác tonghieu thì phải hoàn thành profile 100% để đc. tăng vốn vay @@ nên mới verify paypal T__________T

hnay mh cũng bị nó rút mất 6,6$, trc có veri xong rồi thôi, chả lzi nữa
chủ thớt gỡ đc chưa vậy

tình hình là e vừa bị thằng fanbox nó tự động rút 3$ trong paypal. nghĩ mới nhớ ra là cái đợt mới mò mẫm có verify fanbox =paypal nên chắc nó tự gài mình để thanh toán tự động cho nó. tại e cũng nghịch mấy cái linh tinh trên fanbox. cũung nghịch cái booting xong vứt đấy chẳng đụng vào nữa. tg? k sao thế mà chắc là nó lấy cớ trừ phí mình. pro nào b' cách gỡ nó ra k. bayh là 3$ sau này dần dần k b' là bn nữa T__T

Mở dis đi. nói với pp rằng đây là auto payment. minh ko login vao pp ma nó tự pay. bảo mình ko biết. nên đòi lại. pp no se refund lại thôi. mua host hay domain hay bị dính autu pay nếu ko tắt đi. dis mấy lần rồi

chà, có gì thì pm SC hỏi, chưa nghiên cứu đã đâm đầu vào bật autopay tùm lum thì nó trừ tiền thôi :mad:, bạn có quyền chọn autopay trong fanbox mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week