• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bị thằng anchoithoaimai quỵt mất $698

Status
Not open for further replies.

dannytran

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Ngày 15/4/2013 có nhờ anh TongHaoNhi làm trung gian giao dịch với thằng anchoithoaimai mua của nó $400. Nó có 2 acc mỗi acc $200 chuyển vào 2 lần

Qua ngày 18 nhờ anh TongHaoNhi mua LR chuyển qua cho nó.
Đến ngày 21 mình mua thêm của nó $500 (Không qua trung gian).Chia làm 200 và 300 mỗi cái chuyển cho 1 người. Qua ngày hôm sau $500 của nó bị HOLD và $200 trong $400 lần trước cũng bị HOLD lại. Tổng cộng là $700 trừ đi FEE còn lại $698 bị HOLD. Đây là proof mua thêm của nó $500 và bạn hàng của mình refund lại $698 bị pp HELD.

Đây là nó chuyển cho mình và mình mua LR cho nó

Đây là khách hàng mình refund lại $300 đợt mới mua (trong đợt $500) và $198 (trong đợt $400 trước đó)

Đây là proof $500 nó chuyển cho mình bị HOLD

Đây là lần cuối cùng mình nói chuyện với nó, nó hứa fund lại cho $700 và em ấy đã mất tích từ dạo ấy

Tiền mất, học được 1 bài học (nói chứ cũng bùn lắm chứ, cày 1 tháng bị nó chơi nhiêu đó :binhsua159:), muốn share cho anh em cẩn thận, mình muốn hợp tác lâu dài, gặp phải loại gì đâu ah. Ad xem xét banned nick nó sớm để anh em không bị lừa.
Từ nick đến liên lac đều ảo cả, ai kiếm được tin tức thằng này mình biếu $200 nếu lấy lại $700.

Sau khi bán xong trong bài cũ nó đã qua bài mới

http://mmo4me.com/showthread.php?108317-can-tuyen-1-vai-ban-mmo-lam-viec-online-phu-minh

http://mmo4me.com/showthread.php?108317-can-tuyen-1-vai-ban-mmo-lam-viec-online-phu-minh

Sẵn tiện kiếm người hợp tác dài lâu, nhìn proof trên cũng thầy mình không ngại mua nhiều vì cần thanh toán liên tục, ai muốn hợp tác dài lâu thì cứ inbox mình 1 phát nha

Last edited by a moderator:
hic, hôm nọ có chat với thằng này, tưởng làm ăn lâu dài được, mình cũng chưa kịp làm ăn được gì, tự nhiên thấy bài post này của thớt, hụt hẫng quá :binhsua140:

hic, hôm nọ có chat với thằng này, tưởng làm ăn lâu dài được, mình cũng chưa kịp làm ăn được gì, tự nhiên thấy bài post này của thớt, hụt hẫng quá :binhsua140:

hihhiix mình cũng bùn ghê gúm >"<

:d :d :d :d

ăn chơi thoải mái (anchoithoaimai) chứ ko phải ăn chơi ra tien (anchoiratien) :)) Lại tưởng Kiên (anchoiratien) :)) vãi vãi

xác nhận bữa có trung gian cho em và thằng này, nó cũng nói a buy lr để sent cho nó.
Dịch vụ trung gian chỉ là để an toàn lúc giao dịch thôi chứ mua paypal với payza thì nguy hiểm sau này lắm, nhất là có khả năng bị dispute nếu ng bán xấu tính, vì vậy e cần kiếm nguồn tốt mà mua, anh trung gian cho nhiều người rồi thấy cậu woonline,buonqua..v...v.. hay bán paypal sll, giá cao khoảng 20:1 nhưng được cái uy tín, đừng vì ham rẻ vài chục vài trăm mà rước họa vào thân
Chia bùn cùng em,mod nào đi ngang qua thì tiễn e nó luôn đi, proof đã quá rõ ràng

:mad: Hi vọng bác lấy lại được tiền vì số tiền quá lớn *đối với mình*

PP bẩn cmnr :m020: ,,, đừng đùa với PP

chia bùn cùng bác, bác mua của iem là ok con dê rồi

ặc, chia buồn cùng bác....

đi toong nhiêu đây tiền chắc đau lắm...

em bị scam có 2 LR mà còn thấy tiếc

nó cố tình sent dạng trừ fee rồi, loại đó rất dễ dispute, bác nên kiếm người uy tín mà gd, chia bùn cùng bác

Chia buồn cùng thread :( :binhsua160:

anchoithoaimai has been banned pertinently!

thằng đấy bgiờ đc liệt vào danh sách ko bằng con ch0' , bạn cứ nghĩ đi nó nuốt đc tưng đấy tiền rồi sẽ có cái khác lấy lại của nó thôi , gặp thằng này phải cho nó 1 tấn gạch vào đầu , sao ko nghi ngờ chỗ nó gửi tiền mất Free ấy , đa phần gửi tiền thì chẳng bao giờ gửi có phí cả ( Free ) , ko team để xem nó gửi bắt nó phải nghi những dòng như thế nào chẳng hơn ah

:mad: Hi vọng bác lấy lại được tiền vì số tiền quá lớn *đối với mình*

xác nhận bữa có trung gian cho em và thằng này, nó cũng nói a buy lr để sent cho nó.
Dịch vụ trung gian chỉ là để an toàn lúc giao dịch thôi chứ mua paypal với payza thì nguy hiểm sau này lắm, nhất là có khả năng bị dispute nếu ng bán xấu tính, vì vậy e cần kiếm nguồn tốt mà mua, anh trung gian cho nhiều người rồi thấy cậu woonline,buonqua..v...v.. hay bán paypal sll, giá cao khoảng 20:1 nhưng được cái uy tín, đừng vì ham rẻ vài chục vài trăm mà rước họa vào thân
Chia bùn cùng em,mod nào đi ngang qua thì tiễn e nó luôn đi, proof đã quá rõ ràng

chia bùn cùng bác, bác mua của iem là ok con dê rồi

ặc, chia buồn cùng bác....

đi toong nhiêu đây tiền chắc đau lắm...

em bị scam có 2 LR mà còn thấy tiếc

nó cố tình sent dạng trừ fee rồi, loại đó rất dễ dispute, bác nên kiếm người uy tín mà gd, chia bùn cùng bác

Chia buồn cùng thread :( :binhsua160:

thằng đấy bgiờ đc liệt vào danh sách ko bằng con ch0' , bạn cứ nghĩ đi nó nuốt đc tưng đấy tiền rồi sẽ có cái khác lấy lại của nó thôi , gặp thằng này phải cho nó 1 tấn gạch vào đầu , sao ko nghi ngờ chỗ nó gửi tiền mất Free ấy , đa phần gửi tiền thì chẳng bao giờ gửi có phí cả ( Free ) , ko team để xem nó gửi bắt nó phải nghi những dòng như thế nào chẳng hơn ah

Cảm ơn mọi người hixhix, lúc ko mất fee thì cứ ngỡ hên lần này ko trừ fee, send dạng gift mình đỡ mất vài đồng với bạn hàng (nó nghĩ mình keo nữa ko dám bỏ vài đồng), mà cái tiền lần đầu cũng tốn fee mà vẫn mất đó chứ ,1 tháng cày cuốc cũng buồn lắm mà thôi chiện lỡ rồi, lần sau sẽ cẩn thận hơn

móa 700$
1 con số mơ ước của mình @@

Thằng scam lời quá lấy paypal bẩn sent xong nhận tiền sạch
Nhưng thớt cứ an tâm đi cái thể loại đó sống không dai đâu

Lần đầu đọc topic của thằng này thấy nó bảo mỗi ngày đc khỏang 300-500 PP là thấy nghi rồi (ở đâu mà tiền vãi thế)

Thôi thì coi như bác rút ra đc 1 bài học cho mình và cho anh em mmo.

Lọai lừa gạt như thế thì tiền cũng mất nhanh thôi.

p/s: bác đang làm gì mà tháng kiếm gần 700$ thế:binhsua146:

http://mmo4me.com/showthread.php?10...-US-VN-du-ca&p=2272221&viewfull=1#post2272221

Mình đã cảnh báo rồi . Riêng nguồn paypal mà ngon , giá sell càng phải cao ko thì để with bank . Có thấy ai ném tiền qua cửa sổ k ?

Ví dụ nó sell giá 18 . With bank 600 đã được tương đương giá 20 . Lệch 2000/ 1 pp --> 600 ~ 1 tr 2 . Với 1 triệu 2 có ai vứt đi ko để mình đến nhặt cho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom