SCAM Bị Scam WMZ lần đầu bị chuyện đó

mình muốn hỏi cao nhân cách gì để nó trừa scam chứ 200z ko có gì mình có thể bỏ thếm nữa để nó biết điều thôi

bọn đầu óc thì nó fake ip, fake bank nhận $, fake info, tìm nó mệt lắm, chỉ có CA vào cuộc may ra tìm dc và hốt bọn scam chuyên nghiệp này

nhiều thằng scammer, nó giả mạo address của 1 địa chỉ nhà ai đó, nhiều khi tự tìm info nó, ai ngờ tìm phải info fake, rồi oánh người ta thành oánh nhầm, lại đi tù thì bỏ mịa, tiền mất tật mang :D

như thằng lừa đảo chuyên nghiệp trên mmo:
https://mmo4me.com/threads/meoshiro-scam-chinh-hieu.276832/

nó lộng hành bao tháng năm, vẫn tác quai, tác quái, ung dung ngoài vòng pháp luật, chưa ai làm dc gì nó
SCAMMER:
VCB:
0071000942211
TRAN NGUYEN HOAN MY
TRẦN NGUYỄN HOÀN MỸ
TRẦN NGUYỄN HOÀN MY

Last edited:
có đc hiếp dâm nhầm không nhỉ

:oops: thật sự mà nói - wmz nó giao dịch 1 là xong à - ko như paypal còn mở cái gì gì đó quên mất rồi - để lấy lại tiền
nhưng trước nghe nói còn có vụ wmz bẩn à
còn đâu trường hợp giao dịch tiền sạch cho người khác - tỉ lệ lấy đc lại chắc 0.01% à - pro mà tìm ra cách chắc là ko ai dám xoài wmz
P/s nếu như cái id wmz đó đăng ký veri mới thường có thêm hình ảnh cmtnd và sđt à - nhưng để lấy đc thông tin đó là cả 1 vấn đề
có thể khiếu nại được bác nhé,,nhưng phải tùy vào 2 tài khoản thế nào nữa

Có vụ oánh nhầm nữa à. CA giờ chỉ làm mấy vụ lớn hoặc báo đài hét âm ĩ thôi. Mấy vụ nhỏ CA ko xử lý. Scam là 1 phần của cuộc chơi. Chúng nó vẫn có đất sống.
có thể khiếu nại được bác nhé,,nhưng phải tùy vào 2 tài khoản thế nào nữa
mình đã khiếu lại mà ko đc bác ah

không biết nó có ổn không bạn ah Mình đã làm và có ảnh như vậy
bạn làm thì âm thầm mà làm, cứ kêu um sùm lên thế nó bán hết WMZ ra ngoài thì bố thằng WMZ cũng ko giúp đc bạn

không biết nó có ổn không bạn ah Mình đã làm và có ảnh như vậy
Bạn dùng google translate dịch ra tiếng Anh hoặc tiếng Nga đi cho nó dễ hiểu. Với bạn nên lên passport formal luôn đi. Có passport formal thì report phát là acc mấy thằng scam (thường chỉ là formal hoặc alias) ra đi một nốt nhạc.

Bạn dùng google translate dịch ra tiếng Anh hoặc tiếng Nga đi cho nó dễ hiểu. Với bạn nên lên passport formal luôn đi. Có passport formal thì report phát là acc mấy thằng scam (thường chỉ là formal hoặc alias) ra đi một nốt nhạc.
Confirm nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,469
172,465
Latest member
Thinhnguyen9999
Back
Top Bottom